'Mizigo' hii ilikuwa haikutajwa na Kinana na Nape

Sir R

JF-Expert Member
Oct 23, 2009
2,175
1,195
CCM ina mizigo mingi sana. David Mathayo ndio pekee yake aliyekuwepo kwenye mizigo ya kwanza ya CCM.

Kina Kinana na Nape hakuwahi kuwataja kina Nchimbi, Nahodha na Kagasheki kuwa ni mizigo.

Sasa nina amini kuna mawaziri wengi mizigo katika serikali hii ya CCM.

Nasubiri JK siku ya kushughulikia mizigo ya awali. Baba Jk pakua mizigo meli inazama.
 

Chilisosi

JF-Expert Member
Oct 19, 2008
3,054
1,195
Ndugu zanguni,

Kama mjuavyo, siku chjache zilizopita Katibu mkuu wa chama dume na katibu mwenezi walifanya ziara mikoani na kuangalia kero zinazowakabili wananchi.

Katiaka ziara hiyo, mheshimiwa Kinanana aligundua mapunguf katika utendaji wa baadhi ya mawaziri na aliahidi kuwa lazima wang'oka

LEO HII SOTE TUMEONA WAMENG'OKA

Kwa anaemjua Kinana, huyu ndie aliemnadi Mkapa from uknown wazi wa sayansi kuwa Rais na pia ndie aliesimamia kampeni za Rais wetu wa sasa

Leo ndio nimeamini kwa nini Chadema wanamuogopa sana Kinanan kwani ni mtu wa kazi sio maneno na leo YAMETIMIA

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI!

JITAMBUE1
 

Magesi

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
2,587
1,195
Ndugu zanguni,

Kama mjuavyo, siku chjache zilizopita Katibu mkuu wa chama dume na katibu mwenezi walifanya ziara mikoani na kuangalia kero zinazowakabili wananchi.

Katiaka ziara hiyo, mheshimiwa Kinanana aligundua mapunguf katika utendaji wa baadhi ya mawaziri na aliahidi kuwa lazima wang'oka

LEO HII SOTE TUMEONA WAMENG'OKA

Kwa anaemjua Kinana, huyu ndie aliemnadi Mkapa from uknown wazi wa sayansi kuwa Rais na pia ndie aliesimamia kampeni za Rais wetu wa sasa

Leo ndio nimeamini kwa nini Chadema wanamuogopa sana Kinanan kwani ni mtu wa kazi sio maneno na leo YAMETIMIA

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI!

JITAMBUE1
Tumia akili wewe unafahamu list ya hao mawaziri?
 

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Mar 24, 2007
3,070
1,195
Kinana na Nape nao ni mizigo CCM.
Tena wao ni MAroba ya Mihogo hayabebeki


CCM ina mizigo mingi sana. David Mathayo ndio pekee yake aliyekuwepo kwenye mizigo ya kwanza ya CCM.

Kina Kinana na Nape hakuwahi kuwataja kina Nchimbi, Nahodha na Kagasheki kuwa ni mizigo.

Sasa nina amini kuna mawaziri wengi mizigo katika serikali hii ya CCM.

Nasubiri JK siku ya kushughulikia mizigo ya awali. Baba Jk pakua mizigo meli inazama.
 

mugajamii

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
861
250
Ndugu zanguni,

Kama mjuavyo, siku chjache zilizopita Katibu mkuu wa chama dume na katibu mwenezi walifanya ziara mikoani na kuangalia kero zinazowakabili wananchi.

Katiaka ziara hiyo, mheshimiwa Kinanana aligundua mapunguf katika utendaji wa baadhi ya mawaziri na aliahidi kuwa lazima wang'oka

LEO HII SOTE TUMEONA WAMENG'OKA

Kwa anaemjua Kinana, huyu ndie aliemnadi Mkapa from uknown wazi wa sayansi kuwa Rais na pia ndie aliesimamia kampeni za Rais wetu wa sasa

Leo ndio nimeamini kwa nini Chadema wanamuogopa sana Kinanan kwani ni mtu wa kazi sio maneno na leo YAMETIMIA

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI!

JITAMBUE1

You belong to the kitchen
 

Sir R

JF-Expert Member
Oct 23, 2009
2,175
1,195
usiendeshwe kwa matukio kagasheki sio mzigo na wewe humjui. na hujui nyuma ya pazia kuna nini.hategemei uwaziri waka ubunge kuendesha maisha.yake.ujangirii sio vita ya kitoto

Sijakupata kabisa mkuu wangu.
 

UFUNUO WA TANZANIA

JF-Expert Member
Apr 7, 2013
471
0
Na hawa wa leo hata hawakuwa kwenye listi ya mizigo. Mizigo yote hata haijaguswa. Bila shaka nao watafuata nyayo za kutimuliwa. Kama sio sasa basi kipindi cha uteuzi wa mawaziri hao wane wapya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom