Mizengo Pinda: Mshahara wangu kama Waziri Mkuu hauzidi Shilingi milioni sita (6)


scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 204 160
Waziri Mkuu amedai bungeni muda huu kwamba mshahara wake hauzidi Tsh. 6mil na akadai wanaodai analipwa zaidi ya hapo ni uzushi mkubwa kiasi kwamba yeye ni mkopaji tu katika mabenki na kuwa mshahara huo ni pamoja na mapato ya mkewe.

Source: leo bungeni -tbc

Akijibu maswali ya papo kwa papo, Mh. Waziri Mkuu amesema anapata take home ya shng. milioni 6 za tz.. Anasema mshahara wake na wa Mh. Rais na makamu wake, hauna tofauti kubwa, haizidi tshng. Mil. 1.. Amemjibu Zito kwamba kwa kutaja uongo kiasi cha mshahara wake, Mungu atamhukumu.

Kaongezea kwamba yeye ni kati ya viongozi wanaokopa sana mabenki, pale maisha yanapomzidia. Na juzi juzi amechukua mkopo CRDB na NMB..
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,294
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,294 280
Nimeshangaa hata mkewe analipwa.
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 204 160
maana yake nini?
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,561
Likes
69,058
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,561 69,058 280
CC: Zitto Kabwe
 
Last edited by a moderator:
K

kill

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,833
Likes
3
Points
0
K

kill

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,833 3 0
anasema yeye ni mkopaji mzuri wa mabenki haya pinda amepinda kweli
 
Posho City

Posho City

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
645
Likes
207
Points
60
Posho City

Posho City

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
645 207 60
Akijibu swali gumu sana la Habib Mnyaa waziri mkuu kasema mshahara wake ni miioni sita kwa mwezi na tofauti kati ya mshahara wake na rais haizidi milioni moja.
Wenye data njooni mtwambie kama kadanganya tumshitaki kwa umma.
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Akijibu maswali ya papo kwa papo, Mh. Waziri Mkuu amesema anapata take home ya shng. milioni 6 za tz.. Anasema mshahara wake na wa Mh. Rais na makamu wake, hauna tofauti kubwa, haizidi tshng. Mil. 1.. Amemjibu Zito kwamba kwa kutaja uongo kiasi cha mshahara wake, Mungu atamhukumu.

Kaongezea kwamba yeye ni kati ya viongozi wanaokopa sana mabenki, pale maisha yanapomzidia. Na juzi juzi amechukua mkopo CRDB na NMB..
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,896
Likes
10,107
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,896 10,107 280
kwani si walisema ni siri?mta mada naona unaendelea kumuhukumu ZZK
 
Mdakuzi

Mdakuzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,755
Likes
510
Points
280
Mdakuzi

Mdakuzi

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,755 510 280
Nimeshangaa hata mkewe analipwa.
Hata Salma Kikwete analipwa. Hata posho za safari Kwa ziara za mumewe, ni kawaida Kwa Tanzania sijui nchi nyingine.
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 204 160
Hata Salma Kikwete analipwa. Hata posho za safari Kwa ziara za mumewe, ni kawaida Kwa Tanzania sijui nchi nyingine.
wake zao wanaifanyia nini nchi? Tujuzwe!
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,861
Likes
1,466
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,861 1,466 280
Viokote wengine bhana:closed_2:
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
kwani si walisema ni siri?mta mada naona unaendelea kumuhukumu ZZK
Ndio kaamua sasa kutoa siri kwa shinikizo!!!!
Kama ZZK alikurupuka atajua pa kuangukia!!!!
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,804
Likes
4,224
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,804 4,224 280
Mh. Pinda atapotea akitaka kushindana kwa hoja na Mh. Zitto.
 
kituma12

kituma12

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
301
Likes
110
Points
60
kituma12

kituma12

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
301 110 60
je waziri mkuu analidanganya bunge au Zitto aliropoka?
ukweli uwapi?
 
D

Deo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
1,216
Likes
119
Points
160
D

Deo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
1,216 119 160
Akijibu swali gumu sana la Habib Mnyaa waziri mkuu kasema mshahara wake ni miioni sita kwa mwezi na tofauti kati ya mshahara wake na rais haizidi milioni moja.
Wenye data njooni mtwambie kama kadanganya tumshitaki kwa umma.
Kudanganya au kusema uwongo
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,630
Likes
4,028
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,630 4,028 280
Akijibu maswali ya papo kwa papo, Mh. Waziri Mkuu amesema anapata take home ya shng. milioni 6 za tz.. Anasema mshahara wake na wa Mh. Rais na makamu wake, hauna tofauti kubwa, haizidi tshng. Mil. 1.. Amemjibu Zito kwamba kwa kutaja uongo kiasi cha mshahara wake, Mungu atamhukumu.

Kaongezea kwamba yeye ni kati ya viongozi wanaokopa sana mabenki, pale maisha yanapomzidia. Na juzi juzi amechukua mkopo CRDB na NMB..
Anakopa bank kwa kuwa mshahara haumtoshi??.............. sasa hizo bank zinatumia vigezo gani kumkopesha maana inavyoonekana ana struggle sasa sijui atazilipaje.
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953