Mizengo Pinda for Pres 2015?


Status
Not open for further replies.
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
Akifanya vizuri tumpedekeze kiwa Presidaa..Au mnaonaje?

Hamna cha Lowassa, Mwandosya

UPDATES:
Waziri Mkuu Mizengo Pinda ametangaza kuachia ngazi za kisiasa mara kipindi cha ubunge wake kitakapoisha mnamo mwaka 2015.

Pinda amesema kazi yake ni ngumu na mara nyingi anashindwa hata kupata usingizi usiku, hivyo anawaachia wengine.

Aidha amewaasa wote wanaokimbilia mbio za urais kwamba kazi hiyo siyo rahisi.

Source: Pinda mwenyewe.

My take:
1. Good riddance.
2. Sijaona chochote cha maana alichofanya.
3. Jimbo hili litakua wazi kwa CHADEMA.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,903
Likes
169
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,903 169 160
Hana mvuto wa sura kama JK je atachagulika? Haswa wapiga kura akina mama!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Hana mvuto wa sura kama JK je atachagulika? Haswa wapiga kura akina mama!
mhh jamani comments zingine?!?!?!?!

Wakina mama wanachagua mvuto na sio kiongozi anayefaa?!?!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Pleeeease,

Mi naona hafai kwa maana hana historia ya substantial achievement yoyote.Kutokuwa na scandal siyo achievement and it is sad that we are now reduced to view this as qualification.

Alivyoongea acceptance speech siyo presidential material kabisa.At this point hatuwezi kucheza kamari nyingine kama ya Kikwete.

Don't let me tell you I told you, hate as I do to do that, as it is the case with Kikwete.

2015 tunataka upinzani ujiandae kuchukua nchi, CCM tumechoka.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Pleeeease,

Mi naona hafai kwa maana hana historia ya substantial achievement yoyote.Kutokuwa na scandal siyo achievement and it is sad that we are now reduced to view this as qualification.

Alivyoongea acceptance speech siyo presidential material kabisa.At this point hatuwezi kucheza kamari nyingine kama ya Kikwete.

Don't let me tell you I told you, hate as I do to do that, as it is the case with Kikwete.

2015 tunataka upinzani ujiandae kuchukua nchi, CCM tumechoka.

Pundit,
Afadhali wewe umesema. Nani aliyesema CCM itatawala daima?
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Pleeeease,

Mi naona hafai kwa maana hana historia ya substantial achievement yoyote.Kutokuwa na scandal siyo achievement and it is sad that we are now reduced to view this as qualification.

Alivyoongea acceptance speech siyo presidential material kabisa.At this point hatuwezi kucheza kamari nyingine kama ya Kikwete.

Don't let me tell you I told you, hate as I do to do that, as it is the case with Kikwete.

2015 tunataka upinzani ujiandae kuchukua nchi, CCM tumechoka.
Roma haikujengwa ndani ya siku moja....swali, Wapinzani wana mkakati wa kuwaingiza Ikulu 2015 au angalau kupata nusu ya wabunge kufikia mwaka 2015?
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
Akifanya vizuri tumpedekeze kiwa Presidaa..Au mnaonaje?
Hamna cha Lowassa,Mwandosya


....Mhh, huyu jamaa. Labda tumpe muda. Sasa hivi ni mapema sana kukonkludi.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Hana mvuto wa sura kama JK je atachagulika? Haswa wapiga kura akina mama!
Komandoo Salmin, Mwinyi na Kikwete ndio Maprez waliopata kura nyingi za kina mama,

Marehemu Sokoine ndie kiongozi aliyeliliwa sana na kimama...

Kamanda hapo sababu unayo!
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Pinda mmhh...mbona mapema sana wajameni?

mi naona Membe kama kachuguo...lkn watu wa Usalama kwakuwa Pinda ni usalama mwezao watataka awe Pinda...so Membe atakuwa na kazi kubwa...Wale wenye chuki binafsi na Membe...sasa washaanza kupumua kwakuwa Pinda yupo. May be ataanza mapema.

Ila Naungana na wenzagu..tumechoka kula chakula kimoja...Tunahitaji upinzani wajiandae...I hope Kiteto upinzani utachukua. Wapo Upinzani ambao wataturdisha nyuma tu...maana matumbo yao meupeeeeeeee.....
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
mhh jamani comments zingine?!?!?!?!

Wakina mama wanachagua mvuto na sio kiongozi anayefaa?!?!
Umenikumbusha quote nyingine ya Mwanakijiji ila sijui iko wapi tena. Alisema eti, Balali hana kichwa cha plastic surgery......something along those lines....now thats just cold and you know it maaaaaaaaaaaaaaaaan!!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
..nasikia ana mambo ya kishirikina kazini!
 
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
561
Likes
1
Points
35
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
561 1 35
Pleeeease,

Mi naona hafai kwa maana hana historia ya substantial achievement yoyote.Kutokuwa na scandal siyo achievement and it is sad that we are now reduced to view this as qualification.

Alivyoongea acceptance speech siyo presidential material kabisa.At this point hatuwezi kucheza kamari nyingine kama ya Kikwete.

Don't let me tell you I told you, hate as I do to do that, as it is the case with Kikwete.
2015 tunataka upinzani ujiandae kuchukua nchi, CCM tumechoka.
Substantial or not bado sio kijani sana,huyu ana Uti-kijani ya uadilifu, ni muadilifu wa kazi anayetumika, Period.

Mie mwenzenu sijaichoka CCM, Nimechoka kitu iitwacho 'Domocracy' ndani ya CCM, ipo, itakuwepo, lakini isije ikawa usukani kwenda kwenye karne hii mpya, au ndio 'Ngwe' mpya? CCM inahitaji new ideas bila ya kuwa na mlolongo mrefu na Uti-kijani- wewe Mpinzani! Hii hakuna! Uti ambao unategemewa sasa ni Uti-Kitaifa, Kizalendo na Kijani! Ningependa kusimama kidete na kadi yangu huku nikisema Uti-kijani tuweke rangi mbadala! Rangi ya Democracy!

Pinda-bado ni mchachu.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
..nasikia ana mambo ya kishirikina kazini!
Koba!

Maaskofu wenyewe wanavaa hirizi za bagamoyo chini ya migolole na kofia zao za uchungaji.

Altare za makanisa zinafukiziwa na kunuiziwa maneno ya wanga ndumba zinazikwa kwenye viwanja vya makanisa na ibada za ibilisi kusemwa,usiku wa manane, ndani ya nyumba za Mungu huku wenyewe wakiwa uchi wa mnyama .

Sembuse viongozi wa kisiasa?

Na wenzetu wa Dini nyingine ndo kabisaa, huwezi kuwa Bosi wa kuongoza ibada mpaka uwe na nguvuza kumili ndumba na nguvu za giza.

Nijuavyo mimi kuna viongozi wachache sana wasio na Maafisa nidhamu(Wapiga ramli) katika list ya washauri wao.

Unaweza shangaa kabisa katika ofisi kuona mtu asiye na cheo wala madaraka anaogopwa ile mbaya kisa, Hawamuwezi.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,713
Likes
46,042
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,713 46,042 280
Koba!

Maaskofu wenyewe wanavaa hirizi za bagamoyo chini ya migolole na kofia zao za uchungaji.

Altare za makanisa zinafukiziwa na kunuiziwa maneno ya wanga ndumba zinazikwa kwenye viwanja vya makanisa na ibada za ibilisi kusemwa,usiku wa manane, ndani ya nyumba za Mungu huku wenyewe wakiwa uchi wa mnyama .

Sembuse viongozi wa kisiasa?

Na wenzetu wa Dini nyingine ndo kabisaa, huwezi kuwa Bosi wa kuongoza ibada mpaka uwe na nguvuza kumili ndumba na nguvu za giza.

Nijuavyo mimi kuna viongozi wachache sana wasio na Maafisa nidhamu(Wapiga ramli) katika list ya washauri wao.

Unaweza shangaa kabisa katika ofisi kuona mtu asiye na cheo wala madaraka anaogopwa ile mbaya kisa, Hawamuwezi.
Halafu nikisema Waafrika Ndivyo Tulivyo....watu wanabisha....
 
T

tz_devil

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
272
Likes
34
Points
45
T

tz_devil

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
272 34 45
Hizo siasa za kizembe za karne iliyopita zitakuwa hazina nafasi miaka ijayo. Na hao wanasiasa wazembe wazembe kama akina Muungwana/Lowassa hawana nafasi kabisa katika siasa za kitanzania miaka ijayo.

Watashangaa wakiwaona akina Obama wa kitanzania wakiibuka wakati hawajui wametokea wapi? Wakiamka watakuwa wamechelewa.
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Waafrika bwana, yaani sisi ni kufikiria kukamata madaraka tu na sio kufanya nini na hayo madaraka. Yaani madaraka kwetu ni goal na achievement at the same time rather than a means to achieve something. Sasa huyu kapewa uwaziri mkuu juzi kwa sababu anazozijua JK tayari tunaanza kulishwa sumu kwamba awe Rais 2015 kabla hata hajafanya kazi yenyewe tuione! Kuwa PM nako imeshakuwa ticket ya kuwa Rais, wala hatuambiwa huyu MP ana kipi hasa anatuuzia au ndio hayo mamiaka mengi ya kuzunguka kwenye maofisi ya serikali mambo ambayo Obama anayapinga sana na sisi tunajifanya kumuunga mkono kwa hilo-we couldn't be more hypocritic. Ndiyo hapa NN anaposema miafrika...!
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Ni mapema kuanza kuwaza mambo ya Uraisi 2015. PM ana majukumu makubwa mbele yake ya kurudisha heshima ya Serikali iliyopo madarakani na pia kutekeleza ahadi kwa wananchi.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,713
Likes
46,042
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,713 46,042 280
Waafrika bwana, yaani sisi ni kufikiria kukamata madaraka tu na sio kufanya nini na hayo madaraka. Yaani madaraka kwetu ni goal na achievement at the same time rather than a means to achieve something. Sasa huyu kapewa uwaziri mkuu juzi kwa sababu anazozijua JK tayari tunaanza kulishwa sumu kwamba awe Rais 2015 kabla hata hajafanya kazi yenyewe tuione! Kuwa PM nako imeshakuwa ticket ya kuwa Rais, wala hatuambiwa huyu MP ana kipi hasa anatuuzia au ndio hayo mamiaka mengi ya kuzunguka kwenye maofisi ya serikali mambo ambayo Obama anayapinga sana na sisi tunajifanya kumuunga mkono kwa hilo-we couldn't be more hypocritic. Ndiyo hapa NN anaposema miafrika...!
Si unaona hata wewe ndugu yangu....yaani hata tufanyeje tunajiukuta tunarudi kulekule kwenye mambo ya uongozi na ulaji. Hii ni tofauti kabisa na wenzetu ambao ukiwa kiongozi wa kisiasa au wa serikali ulaji huwa unapungua.
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
37
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 37 145
Hivi Waziri Mkuu Mh. Pinda nae kugombea urais mwaka 2015?

Nimepitia list ya mawaziri wakuu wa Tanganyika/Tanzania waliotangulia ([ame="http://en.wikipedia.org/wiki/List_of_Prime_Ministers_of_Tanzania"]http://en.wikipedia.org/wiki/List_of_Prime_Ministers_of_Tanzania[/ame]), nimeona wengi wao kila mtu kwa wakati wake alipata ndoto ya kugombea urais, na bahati mbaya kwao wengi waliukosa isipokuwa Nyerere pekee yake.

Duh haya tuone 2015 Pindi nae akijitosa..........kuendeleza desturi yetu!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,189
Members 474,353
Posts 29,213,865