Mizengo Pinda akwama kwenye foleni Ubungo-Kibo lisaa lizima, usiku!!


Asa'rile

Asa'rile

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
439
Likes
13
Points
35
Asa'rile

Asa'rile

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
439 13 35
Kweli ilkuwa kama 'Movie' vile. ilikuwa ni jana tu, around saa mbili usiku, nikiwa maeneo ya Ubungo-Kibo, Dar es Salaam, Tulisikia kwanza pilikapilika za misafara ya wazito- Vingora vikali vya 'kusafisha njia' na pia kuweka mazingira ya usalama, vilisikika kutokea Kimara -Baruti kuelekea kituo cha Kona, Ving'ora na mbwembwe za msafara viliongeza kasi zaidi kuelekea Ubungo-Rombo.

(Kwa taarifa tu ni kwamba wajenzi wa barabara hii- wamefunga njia mbili, na kuruhusu moja tu kwa waendao town na kurudi). Haya, msafara wa kizito wetu huyo ukatiririka na kuishia Ubungo Kibo, ilipoanzia foleni hiyo, hadi kwenye 'Mataa!!'

Ving'ora vimeunguruma mpaka Betri zimeisha bila mafanikio. malori ya makontena na daladala hazikuweza kupisha msafara huo, maana pembezoni mwa barabara zimeinuliwa kingo ndefu zinazozuia magari ya upande mmoja kwenda njia nyengine.

sasa ilibidi wale Ma-FFU waruke na kwenda kui-Guard gari ya mweshimiwa upande huu na huu, kama ile dizaini ya Obama vile, Bonge la Movie
Lisaa lizima
 
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,408
Likes
13,799
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,408 13,799 280
Pole Waziri Mkuu Pinda. Sasa umeshuhudia kasheshe za foleni Dar
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,557
Likes
5,067
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,557 5,067 280
Ni vizuri kuyagawana matatizo ya wananchi wa vitendo na si majukwaani tu. mkuu Pinda hii ndiyo adha ya watu wa Kimara wanayoipata takribani kila siku asubuhi na Jioni.

Hata sisi wa kigamboni matatizo ya kivuko ni balaa, kwa mfano siku ya Ijumaa ilikuwa Zahma, Pantoni kubwa wakaliegesha saa nne wakati foleni ipo Ikulu bila kututolea sababu za msingi, likabaki lile dogo linalochukua magari si zaidi ya 20, ilipofikika saa sita usiku ikabidi rushwa ianze kutembea tembea pale ferry!! mida ya saa nane kasoro wananchi uzalendo ukawashinda wakachichukulia madaraka mikononi kwa kufungua mageti yote, sasa muziki ikawa kugombea kuingia kwenye ki-pantoni.

Nchi hii ukiamua kuyajadili matatizo yake basi unaweza kupata u-docta , maana ni mengi kila pande!!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Hakika nampongeza Waziri Mkuu Pinda kwa kushare maumivu ya foleni na wakazi wa Dar. Hakika huyu ndiye kiongozi tunayemuhitaji
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,678
Likes
1,473
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,678 1,473 280
Hakika nampongeza Waziri Mkuu Pinda kwa kushare maumivu ya foleni na wakazi wa Dar. Hakika huyu ndiye kiongozi tunayemuhitaji
mkoa unaopendwa na maccm ni Ruvuma
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Kwanini hakuitisha helcopter? wakati mwingine wawe wanatumia bodaboda
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,353
Likes
5,513
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,353 5,513 280
!
!
kwa nini hakupinduka?
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
149
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 149 160
Hakika nampongeza Waziri Mkuu Pinda kwa kushare maumivu ya foleni na wakazi wa Dar. Hakika huyu ndiye kiongozi tunayemuhitaji
unampongeza kwa lipi alishindwa kupita kwa sababu hakukuwa na uwezekano wa kupishwa. sio kwamba alipenda ili aone adha ya usafiri wa wananchi wake.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Tumemchoka sana huyu akwame tu
 
L

Lusam

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
195
Likes
9
Points
0
L

Lusam

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
195 9 0
mimi nakaa Kimara Suka nina Mwezi sasa naacha gari nyumbani nimeshindwa ku afford cost za mafuta, maana unaweza kutumia saa 1 toka Suka hadi Kimara Mwisho kwa kifupi huku ni Jehanamu.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
mkoa unaopendwa na maccm ni Ruvuma
Mkuu, kila Mkoa wa Tanzania hii CCM ni nyumbani kwake. Ndo maana utawaona akina Simiyu Yetu, Tandale One nao wakikipigania chama chetu
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,557
Likes
5,067
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,557 5,067 280
Mkuu Pinda isije ikawa ndiyo fitna hizo zimeanza taratibu taratibu kuelekea kukunyanganya ka-tonge mdomoni.
 
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Likes
12
Points
135
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 12 135
Barabara ya ubungo haifai kabisa foleni masaa 3. hawa wajenzi wanafanya makusudi kuumiza watu kwanini wasijenge njia muda?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
mimi nakaa Kimara Suka nina Mwezi sasa naacha gari nyumbani nimeshindwa ku afford cost za mafuta, maana unaweza kutumia saa 1 toka Suka hadi Kimara Mwisho kwa kifupi huku ni Jehanamu.
Pole sana Mkuu, jaribu kuvumilia maumivu kwani hakuna maendeleo yasiyo na karaha
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Barabara ya ubungo haifai kabisa foleni masaa 3. hawa wajenzi wanafanya makusudi kuumiza watu kwanini wasijenge njia muda?
Mkuu, hawafanyi makusudi. Tatizo ni kuwa hakuna njia mbadala kwani zilizopo hazijaboreshwa. Hayo yaliwakuta sana watu wa Mbagala wakati barabara ya Kilwa inajengwa.
 

Forum statistics

Threads 1,252,256
Members 482,061
Posts 29,801,817