Mithilesh Kumar Srivastava: Tapeli maarufu wa India aliyepiga mnada majengo ya serikali

Kanungila Karim

Verified Member
Apr 29, 2016
16,538
2,000
Unaweza ukashangaa akikwambia yeye ni dalali na anataka kuliuza jengo la Taj Mahal? Ingawa inaweza kuonekana kuwa ni vigumu kuamini miaka ya sasa lakini ukweli ni kwamba miongo michache iliyopita, kulikuwa na mtu ambaye, alikuwa na ujanja na njia za siri, aliuza ndoto zisizowezekana kwa njia ya Taj Mahal, na kwa kweli aliwadanganya watu kumwamini kweli bwana.




Alizaliwa kama Mithilesh Kumar Srivastava katika kijiji cha Bangra wilaya ya Siwan, Bihar, Natwarlal alikuwa mwanasheria wa taaluma kabla ya kuanza kuwapiga watu pesa zao. Alikuwa mwangalifu mwenye ujanja na alitumia vyuo vikuu zaidi ya 50 ili kuwapiga watu. Mchungaji mkuu hata aliwafukuza wafanyabiashara maarufu, ikiwa ni pamoja na Tata, Birla, Mittal, na Ambanis.

Sio wote. Alijua ujuzi wa kuunda saini za watu maarufu kabla ya kuona mbele ya kuuza alama za kihistoria za nchi. Kwa mshangao wa kila mtu, alifanikiwa kuliuza jengo la Taj Mahal, Fort Fort, Rashtrapati Bhavan, na Bunge la India, pamoja na wanachama wake 545 wamekaa!




 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom