Mitego kwa wanandoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitego kwa wanandoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Arabela, Aug 7, 2012.

  1. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu wana jf mfano me ni mwanandoa na nimejaliwa mtoto mmoja.. Ktk harakati za maisha nimepata kufahamiana na mwanamme flani lakini siku za karibuni ameanza kunitokea nimemuelewesha kwa kila namna haonyeshi dalili ya kuelewa au kukata tamaa. Je nimfanyeje?
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Watu wengine bwana, hata reasoning mnashindwa bila kujali umri, uzoefu, ndoa na hata mtoto? Kwahiyo unataka sababu ili umuonee huruma uanze uzinzi? Jiheshimu wewe dada achana na hiyo tabia chafu ya uzinzi.
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,647
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa tukushauri nini na uko kwenye ndoa?? Kasome thread ya mtambuzi kuhusu jinsi ya kukabiliana na Usaliti katika mapenzi... Maana unavyoelekea unataka kusaliti ndoa yako..
     
  4. C

    CAY JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mambo mengine unayataka,keep distance na uache kumu-intertain!
     
  5. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,580
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    mpe gem mama na yeye afaidi we si mama huruma mhurumie na yeye lol
     
  6. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 2,075
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Mueleze mumeo (mshtaki kwa mumeo)!
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    msemee kwa mumeo
     
  8. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Shindwa!!!!
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 4,024
    Trophy Points: 280
    Mpe onyo kali la mwisho na karipio kali,akizidisha mpambanishe na mumeo hatarudi tena!!akirudia tena ujue ameshakuona wewe ni dhaifu na muhuni!!kazi itakuwa kwako kumfukuza kabisa tena kwa lugha kali
     
  10. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    siko tayari kufanya uzinzi ningekuwa tayri ningekwishafanya na nisingekuwa na sababu ya kuomba ushauri. Nadhani umenielewa
     
  11. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ahsante kwa ushauri mwema hata me nlikuwa nafikiri hvyo
     
  12. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    me nko imara na nko tayari kufanya hivyo ili niepukane nalo kili tatizo
     
  13. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 1,794
    Trophy Points: 280
    Kama Kaoa Mwambie utamtokea wife wake, umemshirikisha Mume wako?


     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Nyimamadogookumanga
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    simple tu hapa, mkubalie afu mtonye mumeo muandae mtego wa kumdaka
    ile tu anaingia ktk chumba mvue nguo kwanza afu mzubaishe kwa muda vuta time mumeo ajongee
    itakuw afumanizi zuri na fundisho tosha ila msimdhuru kwa lolote
    ikiwezekana kama ni mtu mwenye fedha ndio njia nzuri ya kukabidhi mali zake
    akili kumkichwa mtaji huo.
     
  16. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nimeshaanza kumuepuka ila haelewi na ni sababu tunafanya kazi sehemu moja
     
  17. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    naomba userious me si mama huruma na sitegemei kuwa hivyo naomba tuheshimiane isiwe kuleta tatizo hapa ikawa ndio sababu ya kunitusi na kunidharau.. Mpk nimeleta tatizo hapa ni kwamba linanikwaza kama sio hivyo ningenyamaza tu.
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,399
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280


    Huu sio ushauri mzuri, labda ungekuwa na mantiki endapo tu huyo jamaa angekuwa walau anafahamiana na mume wako.
    Cha muhimu maneno na matendo yako yalingane, badala ya kuongea naye ukipigiwa simu, uwe unakata simu.
    Mara nyingine tamaa ya zinaa hukimbiwa hata vitabu vya Mungu hueleza hivyo ya kwamba "ikimbie zinaa...".
     
  19. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,579
    Likes Received: 2,156
    Trophy Points: 280
    Hili halina haja ya kuomba ushauri maana linajitosheleza kabisa kumfanya awe grounded maisha yake yote.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    eti nimfanyeje!! kweli ndio maana ndoa hazidumu siku hizi..yaani mke wa mtu anauliza afanyeje? haya mchukue mkafanye one night stand afu mwambie alichotaka amepata akuache sasa uendelee na ndoa yako.
     
Loading...