Mitanzania...


Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Yadai chanzo cha ajali ye ndege ni ubovu wa uwanja wa ndege huko Mwanza...

Yachomeana tena nyumba na kuharibiana mazao huko Musoma...

Yazidi kuacha wamama wajawazito wazalie sakafuni....

Yachota mafuta ya taa kwenye gari lililoanguka...

Yawaibia maiti ajalini huko Tabora...


Yadai urai wa nchi mbili...

Yauziana hisa za dhahabu yao Ulaya...

Yajengeana majumba ya kifahari ufukweni...

Yasafiri huko na huko duniani kutafuta wawekezaji...

Yapanga bajeti kubwa sana ya matumizi ya kawaida kila mwaka...


JE, MITANZANIA NDIVYO ILIVYO?
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Hapana, Ni Miafrika Ndivyo Tulivyo (na wewe umo pia)
Kwa hiyo kuna Mitanzania iko pouwa tu, kama huyu - sasa si tuipe nchi iiongoze?

Hivi Mjeshi Jerry Rawling ali-make any difference huko Ghana na 'damu' yake?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,788
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,788 280
Kwa hiyo kuna Mitanzania iko pouwa tu, kama huyu - sasa si tuipe nchi iiongoze?

Hivi Mjeshi Jerry Rawling ali-make any difference huko Ghana na 'damu' yake?
Nah....hakuwa na wengi wa aina yake. Mingine yote iliyokuwa imemzunguka ilikuwa myeusi tiiii. Sasa ulitegemea nini

Ila huyo Mtanzania gani na wewe? Mbona jina lake kama la Kifaransa? Anatokea wapi huyu?
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Nah....hakuwa na wengi wa aina yake. Mingine yote iliyokuwa imemzunguka ilikuwa myeusi tiiii. Sasa ulitegemea nini
kwa hiyo ishu ni 'melanin' - mbona mkorogo unaiondoa kwa kasi tu?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,788
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,788 280
kwa hiyo ishu ni 'melanin' - mbona mkorogo unaiondoa kwa kasi tu?
Mkorogo ni bandia....mimi nazungumzia genetics bana. Nazungumzia damu...dna....sasa mkorogo na dna wapi na wapi bana wewe...aaaagh
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
aisee mbona kebineti yetu ya kwanza ilikuwa imechanganya sana 'damu'?

Cabinet1.jpg
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,549
Likes
631
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,549 631 280
Wasichana blondy wanaaminika kuwa ni wajinga sana.

Sasa ukiona Blondy ka-bleach nywele, wanasema ni "Artificial inteligent".

Labda kweli kuna haja ya kuwa na Mikorogo ili tusafishe NGOZI na Akili.
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Mkorogo ni bandia....mimi nazungumzia genetics bana. Nazungumzia damu...dna....sasa mkorogo na dna wapi na wapi bana wewe...aaaagh
dna ya kizungu ina iq kubwa zaidi?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,788
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,788 280
aisee mbona kebineti yetu ya kwanza ilikuwa imechanganya sana 'damu'?

Cabinet1.jpg
Maendeleo hayaletwi na wachache waliopo kwenye baraza la mawaziri. Unahitaji vipanga kwenye nyanja mbalimbali.

Halafu hata hao waliokuwepo kwenye hilo baraza walikuwa ni wachache mno kuleta cataclysmic change...walikuwa wanafuata sera za bosi wao mwafrika. Pili walikaa kwenye baraza kwa muda gani? Na tokea hapo ni wangapi wengine waliokuwemo?
Brazil inao wengi sana waliochanganya damu na ina wazungu wengi sana. Oooh mfano mwingine...majirani wa Haiti ni Dominican Republic...hawa wengi wao wamechanganya damu. Lakini maendeleo ya DR na Haiti unaweza kuyalinganisha? Kwa nini hayalingani licha ya wote ku share kisiwa hicho hicho cha Hispaniola?
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,549
Likes
631
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,549 631 280
Robin Szolkowy.
stock-photo-paris-november-german-ice-skaters-aliona-savchenko-robin-szolkowy-pose-during-medal-24343117.jpg

Nyani, hapa sasa kama unataka DNA.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
Inaambiwa tanzanite bado ipo na tanzanite alliance badala ya serikali kuiambia kampuni hiyo.
Yanataka hela ya BAE wakati hayajashughulikia iliyosababisha rushwa hiyo
Yanaogopa kumuuliza kokwete maisha bora yakwapi.....utumbo utumbo tuuuu!
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Sijui...sijatafiti hilo. Litafiti kama una kiu ya kujua....
Watalaam wameshatafiti ila wanabishana kila siku...Kati ya nurture na nature chenye effect kubwa ni nurture japo ina uhusiano wa karibu na nature...Kabula ukimtupa Siberia au kule kwa Waeskimo hatakuwa na tofauti sana na hii Miafrika unayoingelea...Au mrudishe Unyantuzuni uone kama atamzidi Malia na Sasha...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,788
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,788 280
Watalaam wameshatafiti ila wanabishana kila siku...Kati ya nurture na nature chenye effect kubwa ni nurture japo ina uhusiano wa karibu na nature...Kabula ukimtupa Siberia au kule kwa Waeskimo hatakuwa na tofauti sana na hii Miafrika unayoingelea...Au mrudishe Unyantuzuni uone kama atamzidi Malia na Sasha...
Tatizo nikimuacha Unyantuzuni atakuwa peke yake na usikute hawatamwelewa. Uhusiano baina ya nature na nurture naukubali japo niko partial kidogo kwenye nature...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,788
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,788 280
Nyani babake huyu kijana sio tabibu ni Daktari ndani ya Bongo!!
tofauti ya tabibu na daktari ni nini? nielimisheni jamani maana siku zote nimekuwa nikidhania ni kitu kilekile tu
 
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,493
Likes
217
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,493 217 160
Tatizo nikimuacha Unyantuzuni atakuwa peke yake na usikute hawatamwelewa. Uhusiano baina ya nature na nurture naukubali japo niko partial kidogo kwenye nature...
What do you mean by being "partial kidogo kwenye nature"? Hivi unadhani vijana wetu wa engineering hapa UDSM na nature yao ya Uafrika/Utanzania wakitupwa pale NASA halafu na mavifaa yote yale na vichwa vyote vile vya kuwafunda (nurture) hawatafanya ma-cataclysmic innovative change ya nguvu?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,850
Likes
855
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,850 855 280
Nyani Ngabu heshima mbele mkuu wewe uko sahihi, Tabibu ni synonym ya daktari!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,552
Members 463,281
Posts 28,552,541