missing wife

NgomaNzito

JF-Expert Member
Jan 10, 2008
562
195
nimepotezana na wife kwenye ndege sasa nitampataje heheee check

Dear Sirs:

I am writing to ask your help in locating my missing wife. We were on a wonderful trip to Africa for our honeymoon several months ago. On our flight back, we had a connection in England and somehow became separated. I had her paged for several hours and then contacted local and international police to assist me in locating her. To date, all of our attempts to find her have been unsuccessful. I am now desperate to find my lost love and am trying to use the Internet to locate her. Please forward this to everyone you know so I can spread the word on locating my missing wife.

Sincerely,

Mr. Adam Small
Portland, Oregon, USA

After a few weeks search....



Dear Mr. Small:

We have found your wife in Africa of all places. However, it is unknown how she got here, nor is she able to talk because of lockjaw, but we are under the impression that she does not want to leave. We have tried for several days to bring her back home, but she is insistent on staying here. I have enclosed a picture for you to see that she is okay, and not let you worry because she is in good hands here in this village. Please contact us if there is anything else you might want to know.

Nairobi Police Department - See photo attached(above 18yrs go to Wakubwa)
 

Kevo

JF-Expert Member
Jun 12, 2008
1,333
0
This is crazy.Of all the places in Africa.Ila Waafrika tumebarikiwa kwenye sekta ya mguu wa tatu jamani?mhhhhhhhhhhh!Tume inherit kutoka kwa mababu ama ni vipi maana sitaki hata kujiongelea.
 

Kipanga

JF-Expert Member
Apr 24, 2008
678
0
Kevo,

Huyo jamaa hutakiwi kumfata nyuma sehemu atakayopita unaweza kuonekama kama mtoto!!!!!kwi!! kwi!kwi kwi!!!!
 

Kevo

JF-Expert Member
Jun 12, 2008
1,333
0
Kevo,

Huyo jamaa hutakiwi kumfata nyuma sehemu atakayopita unaweza kuonekama kama mtoto!!!!!kwi!! kwi!kwi kwi!!!!
Kwa nini?Nilikuwa napita pita kwenye jokes nautani nikakutana naye nikaona nimcheck ila hiyo attachment sijui kama tunaruhusu humu JF.
 

Kipanga

JF-Expert Member
Apr 24, 2008
678
0
...Hata mi imenistua kidogo.....huenda mods leo wanapunguza uchovu lindo halina mwenyewe!!!
 

Kichuguu

Platinum Member
Oct 11, 2006
9,495
2,000
Kwa nini?Nilikuwa napita pita kwenye jokes nautani nikakutana naye nikaona nimcheck ila hiyo attachment sijui kama tunaruhusu humu JF.

Kweli, attachment ya namna hiyo inatakiwa iwe kwa Members only
 

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,541
2,000
Kevo,

Huyo jamaa hutakiwi kumfata nyuma sehemu atakayopita unaweza kuonekama kama mtoto!!!!!kwi!! kwi!kwi kwi!!!!
Kipanga,
Sisi huku Sikonge tunapita tu bila matatizo. Ukizidiwa sana kuna ile miti inaitwa sijui "madungwa?" sijui kwa kiswahili inaitwaje, hii ukichanjia aka, jamaa mnakuwa ngoma droo.
Halafu wakati mwingine ukubwa siyo wa lazima. Inategemea mtu na uwezo wake wa kukimbia MARATHON. Kama huwezi unawafuata watu wa Tanga na ule Mkuyati sijui?? Haka ka mama hadi katalia "I want to be black...."
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom