Miss World: Miss Tanzania Happiness Watimanywa atinga Top 10

Steph Curry

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
5,748
2,000
Wale wanaopiga kura kwa Miss Tanzania waendelee kwa nguvu zote. Kaingia Top Ten Leo, mukiendelea na moto huohuo kuna ushindi hapa ukizingatia Africa wameingia wawili tu, yeye na Miss South Africa..
 

Attachments

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
23,568
2,000
hizi njia za kuvote ndo zenyewe kweli isije ikawa kama ile link fake aliyoletaga diamond kwa B.E.T awards
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,682
2,000
Endelee kupiga amedrop hadi 25 tena! nimegundua kuna watu wanafanya makosa kwenye kupiga kura! Maana hutakiwi kuchagua wale wenye namba pembeni ili kumhakikishia ushindi yeye pekee ndio anatakiwa kuwa na namba kati ya watatu! Sijui kama hili wapiga kura wanalijua!
 

Nyalotsi

JF-Expert Member
Jul 20, 2011
6,425
2,000
hizi mambo za voting online siziamini kabisa.
kama mtu hawezi kujieleza na kuelezea mambo yaliyombele yake kura haziwezi kumuokoa.

ingekuwa ni kupiga kura tu kuna nchi wangekuwa wanashinda kila mwaka
 

Steph Curry

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
5,748
2,000
Endelee kupiga amedrop hadi 25 tena! nimegundua kuna watu wanafanya makosa kwenye kupiga kura! Maana hutakiwi kuchagua wale wenye namba pembeni ili kumhakikishia ushindi yeye pekee ndio anatakiwa kuwa na namba kati ya watatu! Sijui kama hili wapiga kura wanalijua!
Duuuuh kadrop tena.. Labda wapiga kura wako busy airport kumpokea Idris
 

G bznes

JF-Expert Member
Jul 19, 2014
775
1,000
Namuombea Mungu amfikishe mbali tuzidi kuweka heshima angalau kwenye sanaa nchini Tz
 

Christine1

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
13,644
2,000
Endelee kupiga amedrop hadi 25 tena! nimegundua kuna watu wanafanya makosa kwenye kupiga kura! Maana hutakiwi kuchagua wale wenye namba pembeni ili kumhakikishia ushindi yeye pekee ndio anatakiwa kuwa na namba kati ya watatu! Sijui kama hili wapiga kura wanalijua!
Huko insta ndo kuna kampeni ss cjui km wanaelewa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom