*Miss Tanzania 2008*


Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,369
Likes
1,187
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,369 1,187 280
Washindani wetu wa Miss-Tanzania ni hawa; picha nimezitoa kwenye tovuti ya udaku ya Shigongo pale http://www.globalpublisherstz.com. Ingawa najua kuwa kuna vigezo vingi vitumikavyo kumtafuta mshindi, hata hivyo nina imani kuwa haiba huchangia sana kwenye ushindi. Je, ni nani kati yao ana haiba ya mvuto kwako, na kwa nini? GlobalPublishers wameahidi kutoa zawadi kwa msichana atakayekuwa na mvuto kwa watu wengi. Unaweza kwenda kwenye webite yao hapo juu kuonyesha chagua lako. Labda nitahadhalishe tena kuwa picha zote hizi ni mali ya Global Publishers, nimeziweka hapa kwa ajili ya kupanua mjadala wa mvuto wa haiba.

1217170024_lilian_shayo.jpg

Lilian Shayo

1217168115_resize_of_sylvia_mashuda_1.jpg

Sylvia Mashuda

1217168115_resize_of_tusekile_mwakimbinga.jpg

Tusekile Mwakimbinga

1217170024_resize_of_amata_crispin_1.jpg

Amata Crispin

1217170410_resize_of_angela_luballa_1.jpg

Angela Luballa

1217170410_resize_of_anntte_jahn.jpg

Anneth John

1217168115_resize_of_nelly.jpg

Nelly Kamwele

1217170410_resize_of_beatrice_dengenesa_1.jpg

Beatrice Dengenesa

1217170410_resize_of_blanka_emmanuel.jpg

Blanka Emmanuel

1217170410_resize_of_elizabeth_gupta_1.jpg

Elizabeth Gupta

1217170917_resize_of_gloria_masangwa.jpg

Gloria Masangwa

1217170917_resize_of_florence_josephat.jpg

Florence Josephat

1217170917_resize_of_flora_mvungi.jpg

Flora Mvungi

1217170410_resize_of_fay_antony.jpg

Fay Antony

1217170917_resize_of_irene_salala.jpg

Irene Salala

1217170917_resize_of_johari_abubakar.jpg

Johari Abubakar


1217093446_resize_of_linda_kaaya_1.jpg?w=337&h=450

Linda Kaaya

1217168115_resize_of_mariam_hajibu.jpg

Mariam Hajibu

1217168115_resize_of_nadya_1.jpg

Nadya Ahmed

1217170410_resize_of_cecilia_george.jpg

Cecilia George

1217170410_resize_of_devotha_desdery.jpg

Devotha Desdery

1217170024_pendo_laizer.jpg

Pendo Laizer

1217170410_resize_of_doris_godfrey_2.jpg

Doris Godfrey

1217168115_resize_of_nasreem_karim.jpg

Nasreem Karim


1217168115_resize_of_regina_julius_1.jpg

Regina Julius

1217168115_resize_of_rona.jpg

Rona Swai

1217168115_resize_of_tahya_badru.jpg?w=337&h=450

Tahya Badru


Bila kumsahau mdogo wangu huyu hapa:
africanwoman.jpg?w=450&h=664

Kichuguu Mdogo wa Kike

 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
Jamani kuna hii issue ya nelly kuwa 16yrs na kusoma form 2 mnaionaje? Hata mamake(mrusi) alipoulizwa alijibu yupo form 2 kwakua alichelewa kuanza.Sasa nelly kwanye wasifu wake anadai kamaliza form 4. Hii itakua fair kwa washiriki wengine? naskia kuna mwalimu wa shule yake asiependa udanganyifu alipeleka copy ya cheti cha kuzaliwa miss tanzania akaambiwa eti ni feki.Isewe tumepangiwa mshindi na fisadi somaiya wa shivacom
(dalali wa rada) tena kama mwaka jana(ndo hua anatoe gari la mshindi).
 
K

Kinto

Senior Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
109
Likes
4
Points
35
K

Kinto

Senior Member
Joined Apr 22, 2008
109 4 35
Jamani kuna hii issue ya nelly kuwa 16yrs na kusoma form 2 mnaionaje? Hata mamake(mrusi) alipoulizwa alijibu yupo form 2 kwakua alichelewa kuanza.Sasa nelly kwanye wasifu wake anadai kamaliza form 4. Hii itakua fair kwa washiriki wengine? naskia kuna mwalimu wa shule yake asiependa udanganyifu alipeleka copy ya cheti cha kuzaliwa miss tanzania akaambiwa eti ni feki.Isewe tumepangiwa mshindi na fisadi somaiya wa shivacom
(dalali wa rada) tena kama mwaka jana(ndo hua anatoe gari la mshindi).
Eeh!! Jamani tutakimilia wapi sasa kila mahali kuna harufu ya ufisadi???
 
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Likes
82
Points
145
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 82 145
Rona Swai na Regina Julius I would give a lil credit for the outlook and compartibility ya rangi ya nchi. Truly they represent the majority and are not westernised like some of them though.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
93
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 93 0
List imejaa wachaga......
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Washindani wetu wa Miss-Tanzania ni hawa; picha nimezitoa kwenye tovuti ya udaku ya Shigongo pale http://www.globalpublisherstz.com. Ingawa najua kuwa kuna vigezo vingi vitumikavyo kumtafuta mshindi, hata hivyo nina imani kuwa haiba huchangia sana kwenye ushindi. Je, ni nani kati yao ana haiba ya mvuto kwako, na kwa nini? GlobalPublishers wameahidi kutoa zawadi kwa msichana atakayekuwa na mvuto kwa watu wengi. Unaweza kwenda kwenye webite yao hapo juu kuonyesha chagua lako. Labda nitahadhalishe tena kuwa picha zote hizi ni mali ya Global Publishers, nimeziweka hapa kwa ajili ya kupanua mjadala wa mvuto wa haiba.
...chaguo langu ni hawa wawili, 'reception' inatosha mashaalah, hata wasiposhinda, moyoni mwangu wamefaulu :D.

1217170917_resize_of_florence_josephat.jpg

Florence Josephat

1217168115_resize_of_mariam_hajibu.jpg

Mariam Hajibu
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
79
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 79 145
Kichuguu, hawa akina dada wote ni wazuri, ila pamoja na kuwatakia mema wote, sitoficha maoni yangu kwa kweli; i've to say i'm rather pessimistic with further competions past Miss Tanzania for any one atakayeshinda Miss Tanzania. Mnisamehe, ni maoni yangu. Akhsante.


"kichuguu mdogo wa kike" anapotential kubwa!! :)
 
C

CottonEyeJoe

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
330
Likes
8
Points
35
C

CottonEyeJoe

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
330 8 35
Aisee Mwaka huu sijui... Bado sjiaona hapo...
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,369
Likes
1,187
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,369 1,187 280
Kichuguu, hawa akina dada wote ni wazuri, ila pamoja na kuwatakia mema wote, sitoficha maoni yangu kwa kweli; i've to say i'm rather pessimistic with further competions past Miss Tanzania for any one atakayeshinda Miss Tanzania. Mnisamehe, ni maoni yangu. Akhsante.


"kichuguu mdogo wa kike" anapotential kubwa!! :)
Ni kweli Steve,

hata mimi nilipoangalia picha zao wote kweli nimekuwa na wasiwasi sana, ndiyo maana nikaona angalau niongeze na Kichuguu Mdogo wa Kike, teh!!! teh!!! teh!!! teh!!! teh!!!

Kuna wasichana kama watatu au wanne hvi ninaoona angalau angalu wanajitenga kwenye kundi ingawa siyo wa kujivunia.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Ni kweli Steve,

hata mimi nilipoangalia picha zao wote kweli nimekuwa na wasiwasi sana, ndiyo maana nikaona angalau niongeze na Kichuguu Mdogo wa Kike, teh!!! teh!!! teh!!! teh!!! teh!!!

Kuna wasichana kama watatu au wanne hvi ninaoona angalau angalu wanajitenga kwenye kundi ingawa siyo wa kujivunia.
:D...basi nawe si uwataje babuu?
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,369
Likes
1,187
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,369 1,187 280
:D...basi nawe si uwataje babuu?

Samahani sikuwataja.

Kwa muono wangu, wasichana wanaoweza kusonga mbele zaidi kulingana na wanavyoonekana kwenye picha zao ni hawa wafuatao:

1217170917_resize_of_florence_josephat.jpg

Florence Josephat

1217170410_resize_of_cecilia_george.jpg

Cecilia George

1217168115_resize_of_nasreem_karim.jpg

Nasreem Karim

1217168115_resize_of_regina_julius_1.jpg

Regina Julius


Wafuatao nao wapo karibu karibu lakini huenda hawakupozi vizuri wakati wa kupiga picha hizi:'

1217170024_pendo_laizer.jpg

Pendo Laizer (Backgorund yake siyo nzuri)

1217168115_resize_of_mariam_hajibu.jpg

Mariam Hajibu (Hakuonyesha tabasamu)

1217170917_resize_of_johari_abubakar.jpg

Johari Abubakar (Tabasamu lake limekaa vibaya)
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,734
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,734 5 0
Sorry guys, mimi huwa nawaona wakishachaguliwa na kuwa miss, otherwise sijaona anayemzidi mwenziwe kwa reception, tusubiri tuone talents hapo watapishana!

Ila nataka kuona huwa mtoto wa askofu atafika wapi, Angela Bravo!!!!!!
 
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
175
Likes
10
Points
0
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined Jul 4, 2008
175 10 0
Jamani wapo kibao wenye mvuto sema tu hizo picha walizopiga hawajawatoa vizuri. kuna picha niliziona kwenye blog fulani hivi watoto wako bomba sana.
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
0
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 0
Hivi ugawaji wa Uroda kiholela pia ni kigezo kimoja cha kushiriki Miss Tanzania?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
MImi binafsi naona wote hao hawana mvuto kwa hiyo Tanzania tutaendelea kuwa wasindikizaji tu.List yote hiyo hakuna mrembo mwenye mvuto hakuna kitu hapo...sijaona mtoto aliyesimama makini hapo tutaendelea kuwa KICHWA CHA WENDAWAZIMU kila mwaka tunawasindikiza wenzetu.Hakuna kitu humo bure kabisa mtakao enda mtapoteza minoti yenu ni bora mkasazidia watu wasio jiweze tu kuliko kuchangia watu hawa wa kawaida hata uzuri hawana hata sifa za kuwa warembo hakuna na hisi hawa ni best ya wabaya.Ni mtizamo tu.
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Nimeona kitu moja ya Jolly Club na Q Bar kabisa? Huyo Pendo Laizer ni CD kabisa jamani duuuh sema suala la uchangu siyo kigezo kinachomwondoa mshiriki mashindanoni lakini nafikiri ni vyema kama washiriki wangeangaliwa kutokana na maadili yao pia.
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
0
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 0
Nimeona kitu moja ya Jolly Club na Q Bar kabisa? Huyo Pendo Laizer ni CD kabisa jamani duuuh sema suala la uchangu siyo kigezo kinachomwondoa mshiriki mashindanoni lakini nafikiri ni vyema kama washiriki wangeangaliwa kutokana na maadili yao pia.
Umenena vema kabisa...

Inasikitisha sana kuona kwamba kila mashindano ya Miss Tanzania wanakuwa wamejaa mabinti ambao miili yao ni vyombo vya kujiingizia kipato... Huu ni mwenendo mzima wa mashindano haya... Karibia 70% ni vyangudoa wa namna moja ama nyengine.

Ni ndio maana mwisho wa siku magazeti yanapata mengi ya kuandika. Wakimaliza hapa ni kugongana nao maeneo mbali mbali wakitumia 'Business Promotion' waliyopata bila kutumia nguvu kuiningiza vipato. Ndio kwa wengi wao Ushiriki wao katika Shindano la miss Tanzania ni njia muhimu sana ya kujitafutia masoko ya juu...
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
1217170024_pendo_laizer.jpg

Pendo Laizer

Nimeona kitu moja ya Jolly Club na Q Bar kabisa? Huyo Pendo Laizer ni CD kabisa jamani duuuh sema suala la uchangu siyo kigezo kinachomwondoa mshiriki mashindanoni lakini nafikiri ni vyema kama washiriki wangeangaliwa kutokana na maadili yao pia.
...afanailek! ...kinyamana una uhakika na unachokiongea? anyway, ...ma miss Tanzania wote waliopita inabidi na wao tuwaangalie CV zao pia wakoje, na sasa wanaifaidisha vipi jamii, isije ikawa uthibitisho wa ule msemo; "Chema chajiuza, kibaya...!"

kabla ya haya mashindano ya ulimbwende kuna kigezo cha kupimwa UKIMWI kwanza?

 
S

Semjato

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2008
Messages
225
Likes
7
Points
35
S

Semjato

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2008
225 7 35
jamani...na mi namfahamu huyu Nadya Ahmed...changu kabisa nae!!itanishangaza akishinda japo uchangu haumuondolei ama kumpunguzia mshiriki vigezo!
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Mkuu, si vyema kumtuhumu mtu kwa kitu ambacho hahusiki nacho.Nimesema Pendo Laizer ni changudoa kwasababu nimekuwa nikimuona maeneo hayo niliyoyataja kwa mingi sasa including california dreamers (CD) enzi hizo sitaki kwenda mbali kwa kusema amewahi kutaka kuniuzia inatosha tu kusema ni changudoa. Nasikia alikuwa miss higher learning institution sijaamini kusikia kama kwanza anasoma na pia kumuona akishiriki kwenye mashindano haya.Hashimu Lundenga na Lino Agency yenu naona mna kazi kubwa ya kuwashawishi wazazi wayaone mashindano haya si uhuni ili mabinti warembo na waliolelewa katika maadili waweze kushiriki bila hivyo mashindano haya yataendelea kutawaliwa na machangu doa tuu. Its pity kushuhudia haya tunayoyashuhudia katika Miss Tanzania kwakweli nafikiri ikiwezekana mashindano haya yasimamishwe ili waandae mikakati itakayoboresha mashindano yenyewe na aina ya warembo wanaoshiriki.
 

Forum statistics

Threads 1,213,075
Members 461,948
Posts 28,466,263