Misosi Ya Kibongo


Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Hivi wenye maduka ya misosi ya kibongo kupitia Bakhressa, kuna mayai ya kienyeji? Mimi haya mayai ya Sainsbury sijui Asda yanaharibu tu ulimi hamna ladha tumbo kuvimba. Mimi nataka mayai ya kienyeji, ukilipasua ile york inaonekana proper yellow. Je yapo?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Hivi wenye maduka ya misosi ya kibongo kupitia Bakhressa, kuna mayai ya kienyeji? Mimi haya mayai ya Sainsbury sijui Asda yanaharibu tu ulimi hamna ladha tumbo kuvimba. Mimi nataka mayai ya kienyeji, ukilipasua ile york inaonekana proper yellow. Je yapo?
iiiiiiiihi, Ng'hungurume, kinehe egeteh?!

naona umeanza kuhofia afya yako mapema; mayai ya kopo, nyanya za kopo, mchicha wa kopo, vitunguu vya kopo, dagaa wa kopo, maembe ya kopo, nanasi za kopo, n.k. 700 kutoka kwenye masupa maketi yenu huko. Pole sana, hayo mayai yasiyo jogoo sijui ubaya wake ila nina uhakika mayai ya kuku wa kienyeji ni bomba zaidi kwa miili yetu, sema huwa yana ka harufu fulani hivi (kama sea water hivi...!!!), sijui kama huwa unakashitukia,mimi huwa kanani put off sometimes....
BTW, je umesha kula mayai ya bata?... yana afya nzuri na ni makubwa zaidi, ila sina uhakika kama unaweza kuyapata huko ulaya... hapa bongo ni kibao sema watu hawajayashitukia tu, na production rate yake ni ya nguvu, si unawajua tena bata jinsi walivyo.... lol...

Anyway, kuna huyu kuku wa kienyeji wa jirani hapa nimempiga picha leo nadhani atakuriwadha kinamna kumwona anataga yai... !! :), walau upate mawili matatu ya kufikirika!! lol

313fwcm.gif


Nzoka, angoh shokagi kokaya mlye shinonu!!
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Kuna Kampuni Moja Nimesahau Jina Lake Labda Wiki Ijayo Naweza Kukutafutia Jina Na Contact Zake Hawa Huwa Wanatuma Na Kuuza Mayai Hayo Na Vitu Vingine Vya Asili Kwa Watu Wa Ulaya Na Sehemu Zingine Ambazo Watanzania Huishi Kwa Wingi

Nitakutafutia Nikupe Contact Zao Wanaweza Wakawa Wanakutumia Hivyo Vitu

Ahsante
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
We SteveD, hako kaharufu labda wewe ulikuwa unakula mayai vinza.
Huyo sio kuku wa kienyeji. Kuku wa kienyeji lazima awe amenyonyoka na hajanona namna hiyo, labda awe anakula mtama for breakfast. Cheki kuku anadonyoa donyoa barabarani. Aisee Bata sijaona sainsbury, ila wanauza maini ya kuku.
060208_nigeria_bird_vlrg_5a.widec.jpg

Juzi niko uswahilini nanunua chairfire si nikaona maza anapewa nyama ya njiwa. Nikauliza hivi wapo? wakasema spesho oda. Wazungu sijui wakajua mi natoka kijijini, wakaniambia kuna Quail...sasa si ni Kwale hao? Mwanawane ulimi ulilainika. Ila stoki ikawa imeisha, sasa inabidi nipige oda. Walinikumbusha enzi zileee, unamkimbiza kwale mpaka anachoka.

SteveD, Wanaigeria wanaleta mihogo, sato wanapatikana, maharage na makande yapo, hadi mafanta yasiyo na kipimo cha sukari. Natoshokaga ngosha.

Ila nimemiss siku ile kijiji chetu kiliwapiga bao katika kucheza ngoma za bulabo. labda mwaka huu mtashinda. Ila mlipendeza na hizo pamba za yellow yellow.
nyanghanga-65.3.jpg


Shy, hao jamaa wanaoleta mayai ya kienyeji, yamewekewa mhuri wa tarehe? Maana unaweza kufungua kayai ukakutana na tunyoanyoa.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,817
Likes
46,273
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,817 46,273 280
Hivi wenye maduka ya misosi ya kibongo kupitia Bakhressa, kuna mayai ya kienyeji? Mimi haya mayai ya Sainsbury sijui Asda yanaharibu tu ulimi hamna ladha tumbo kuvimba. Mimi nataka mayai ya kienyeji, ukilipasua ile york inaonekana proper yellow. Je yapo?
We lazima utakuwa uko Uingereza...
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,735
Likes
6,440
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,735 6,440 280
Hivi wenye maduka ya misosi ya kibongo kupitia Bakhressa, kuna mayai ya kienyeji? Mimi haya mayai ya Sainsbury sijui Asda yanaharibu tu ulimi hamna ladha tumbo kuvimba. Mimi nataka mayai ya kienyeji, ukilipasua ile york inaonekana proper yellow. Je yapo?

Mkuu ukiingia Asda au Tesco na Sainsbury's kwenye sehemu palipo mayai angalia yale mayai ambayo yana maelezo kwamba ni "Free Range"

Ila ukihitaji bidhaa za asili basi maeneo ni Upton Park- market, Walthamstow- market ambayo ipo high street karibu na Sainsbury's na Peckam high street-south London.

Ila kuhusu Peckam uwe mwangalifu, risasi inaweza kutokea upande wowote na watu hufukuzana na kukatiza barabara wakikimbizana huku visu vikipepea, maana vurugu baina ya gangsters haziishi.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
We SteveD, hako kaharufu labda wewe ulikuwa unakula mayai vinza.
Huyo sio kuku wa kienyeji. Kuku wa kienyeji lazima awe amenyonyoka na hajanona namna hiyo, labda awe anakula mtama for breakfast. Cheki kuku anadonyoa donyoa barabarani. Aisee Bata sijaona sainsbury, ila wanauza maini ya kuku.
.....Nzoka, je unawajua jina lake hao?... wanaitwa 'kuchi' !!
Wanapigana hao, yaani usipoangalia wanaweza kuwa na ugonvi na kuku wa jirani wiki nzima, au hadi mmojawao mauti imkute!

Juzi niko uswahilini nanunua chairfire si nikaona maza anapewa nyama ya njiwa. Nikauliza hivi wapo? wakasema spesho oda. Wazungu sijui wakajua mi natoka kijijini, wakaniambia kuna Quail...sasa si ni Kwale hao? Mwanawane ulimi ulilainika. Ila stoki ikawa imeisha, sasa inabidi nipige oda. Walinikumbusha enzi zileee, unamkimbiza kwale mpaka anachoka.
...nini kumkimbiza, mimi bado nina ndoto mbaya baada ya kutolewa baruti na jogoo kama huyu hapa chini:

jogoobaruti.gif



SteveD, Wanaigeria wanaleta mihogo, sato wanapatikana, maharage na makande yapo, hadi mafanta yasiyo na kipimo cha sukari. Natoshokaga ngosha.
..... Nzoka, naomba unipatie konneksheni huko ng'wanone, ninampango wa kuanza ku ekspoti michembe na matobolwa huko kwenu ughaibuni, can you help pls?!! :)

Ila nimemiss siku ile kijiji chetu kiliwapiga bao katika kucheza ngoma za bulabo. labda mwaka huu mtashinda. Ila mlipendeza na hizo pamba za yellow yellow.
.... El Nino bana, yote hayo yalisababishwa na el nino, mavuno mwaka huo hayakuwa mazuri, majaruba yote yalifulika na mchele tulio uza mwaka huo hivyo haukuwa mwingi. si unajua tena, maandalizi mengi ya ngoma zetu hufana kutegemea na mauzo. Ila maleba (costumes) hamtuwezi, mwaka kesho tunampango wa kuomba kibali kutoka kwa meya wenu Ken Livingston ili tupate visa ya group letu kuweza kuja shiriki Nottinghill carnival huko mliko... je, unaushauri gani ndugu, nasikia bunduki huko nje nje?!!

Shy, hao jamaa wanaoleta mayai ya kienyeji, yamewekewa mhuri wa tarehe? Maana unaweza kufungua kayai ukakutana na tunyoanyoa.
......aaah, mimi nilifikiri hiyo ndiyo bomba, yaani unakula kuku na yai kwa wakati mmoja!! lol :)
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
si wende maduka ya organic foods au mfuko haujatuna?
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
.....Nzoka, je unawajua jina lake hao?... wanaitwa 'kuchi' !!
Wanapigana hao, yaani usipoangalia wanaweza kuwa na ugonvi na kuku wa jirani wiki nzima, au hadi mmojawao mauti imkute!


SteveD

`Kuchi` neno tata baba, usilitoe kihivyo
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
...nini kumkimbiza, mimi bado nina ndoto mbaya baada ya kutolewa baruti na jogoo kama huyu hapa chini:

lovely...hiyo picha cha kukimbizwa na kuku imenikumbusha kisa cha "pazi na jogoo" kwi kwi kwi kwi
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
.....Nzoka, je unawajua jina lake hao?... wanaitwa 'kuchi' !!
Wanapigana hao, yaani usipoangalia wanaweza kuwa na ugonvi na kuku wa jirani wiki nzima, au hadi mmojawao mauti imkute!


SteveD

`Kuchi` neno tata baba, usilitoe kihivyo
Mama, naomba unielezee... neno kuchi lina maana gani iliyo batili. (kama ni too sensitive naomba uniwekee kwenye PM au liweke kwenye jukwaa la lugha) Ahsante.
 

Forum statistics

Threads 1,236,225
Members 475,029
Posts 29,250,377