Misiba kugeuzwa mtaji wa kisiasa

utaifakwanza

JF-Expert Member
Feb 1, 2013
14,198
2,000
Katika kipindi cha hivi karibuni kumeibuka tabia ya ajabu sana ya wanasiasa kutumia misiba kama mtaji wa kisiasa. tabia hii sio ya kiungwana wala sio utu, na sio ubinadam. wapenda haki na usawa wa kibinadam tunapinga na kukemea jambo hili kwa jina la aliye juu mwingi wa rehema na amani.

Hii tabia kuanzia Luck Vicent hadi Moshi na kwingineko ishindwe na ilegee
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,418
2,000
Tumekuelewa sana mkuu. Sasa, waambie hao maccm kuwa, wasingojee vifo ndo wajionyeshe wenye nguvu. Haiwezekani uandae msiba kwangu halafu uwakaribishe waja kunena hadi wa nje ya nchi halaf mimi mwenye mji usiniruhusu hata kusema neno moja "Poleni". Uliona wapi??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom