Mishahara ya watumishi wa umma kulipwa hazina kupitia BoT | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya watumishi wa umma kulipwa hazina kupitia BoT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndokeji, May 18, 2017.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2017
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wanajamii, habari za maisha!

    Serikali imeanzisha utaratibu kuanzia julai 2017 malipo ya mishahara ya watumishi wa serikali haitalipwa na hazina kupitia mabenki wakala kama ilivyo sasa bali mishahara hiyo itakuwa inalipwa na hazina kupitia BOT.

    Kwa maana hiyo majina ya kwenye payroll ya watumishi ni lazima yafanane na yale yaliyoko kwenye akaunti namba ya benki mshahara unakopita iwapo kutakuwa na tofauti yoyote hata herufi moja mtumishi anatakiwa aende bank akabadilishe ili yaweze kufanana.

    Hazina wataanza kutumia mfumo mpya wa GSPP kushirikiana na BOT. Mtumishi atayepuuza kuweka sawa hayo majina ili yaweze kuwa sawa kuna hatari ya kukoswa mshahara kuanzia July.

    Kwa hiyo jamani mfuatilie kwa afisa utumishi ili kuhakiki majina yako
     
  2. Mnyalu Junior

    Mnyalu Junior JF-Expert Member

    #21
    May 18, 2017
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Taarifa sio rasmi. We need verified information. Hata sihangaiki coz cjapata taarifa yoyote toka kwa mwajiri wangu
     
  3. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #22
    May 18, 2017
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 6,329
    Likes Received: 1,946
    Trophy Points: 280
    Halafu warembo wa enzi hizo walikuwa siyo too demanding hakukuwana simu za mikononi na chips kuku wala nini. Starehe ilikuwa kwenda dansi au sinema
     
  4. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #23
    May 18, 2017
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45

    Mkuu siyo kila taarifa uwekewe source. Na si kila taarifa lazima atarifu afisa habari.kazi ya Mitandao ya jamii ndio hii, kutaarifiana na kujadili cha msingi taarifa yako isiwe ya uongo ama uchochezi. Kama huamini taarifa hii basi potezea au muulize mkurugenzi wako ama afisa utawala
     
  5. R

    Retired JF-Expert Member

    #24
    May 18, 2017
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 6,818
    Likes Received: 7,428
    Trophy Points: 280
    How?
     
  6. B

    BUSAMUDA JF-Expert Member

    #25
    May 18, 2017
    Joined: Nov 12, 2014
    Messages: 593
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 80
    Nadhani ni mwendelezo wa kuzuia TRANSACTIONS CHAFU
     
  7. e

    eddy JF-Expert Member

    #26
    May 18, 2017
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 8,356
    Likes Received: 3,049
    Trophy Points: 280
    Barafu, boeing unaifuata lini?
     
  8. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #27
    May 18, 2017
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 6,329
    Likes Received: 1,946
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeturudisha nyuma sana enzi hizo bia sh 200 soda sh 10 baikeli sh 500 na gari sh... Nimekumbuka mbali sana! RTD idhaa ya taifa na idhaa ya biashara kule yuko anko J Nyaisanga...
     
  9. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #28
    May 18, 2017
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 6,329
    Likes Received: 1,946
    Trophy Points: 280
    Tatizo na mamlaka nazo zimekaa kimya hazithibishi wala kukanusha
     
  10. The seer

    The seer Senior Member

    #29
    May 18, 2017
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 139
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kweli mamlaka mpaka sasa hazijakanusha wala kuthibitisha.
     
  11. SDG

    SDG JF-Expert Member

    #30
    May 18, 2017
    Joined: Feb 28, 2017
    Messages: 3,770
    Likes Received: 4,117
    Trophy Points: 280
    Bashitw sio mtumish wa umma.
    Jamani ushasahau ile hotuba ya UDOM kwenye kukabidhiana orodha ya majina 9000+??
     
  12. N

    Nguto JF-Expert Member

    #31
    May 18, 2017
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,274
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Halafu TAKUKURU wanashangaza wanamhoji Paul Christian kwa lipi wakati mtuhumiwa Bashite hawajamhoji?
     
  13. abour

    abour JF-Expert Member

    #32
    May 18, 2017
    Joined: Apr 8, 2014
    Messages: 802
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Duh!baisikeli ilikuwa sawa na biambili nanusu ,.
     
  14. barafu

    barafu JF-Expert Member

    #33
    May 18, 2017
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 5,347
    Likes Received: 18,076
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu kwa kunielewesha!!Nitasubiri ufafanuzi mwingine toka mahali kwingine,huu wako umenifungua macho
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #34
    May 18, 2017
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,573
    Likes Received: 5,009
    Trophy Points: 280
    Kupangiana ,yaani jina la account unakopitia mshahara lifanane na la kazini.
     
  16. R

    Retired JF-Expert Member

    #35
    May 18, 2017
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 6,818
    Likes Received: 7,428
    Trophy Points: 280
    McGowan ya V Wonder , Victoire
     
  17. comrade igwe

    comrade igwe JF-Expert Member

    #36
    May 18, 2017
    Joined: Jan 12, 2015
    Messages: 4,971
    Likes Received: 2,427
    Trophy Points: 280
    Nenda kayaunganishe yafanane acha ubishi ni lazima yawe matatu mfano John Albert Mapunda na sio John Albert wala john Mapunda.maana john Albert ni mtu mwingine, John Mapunda ni mwingine na John Albert Mapunda ni mtu mwingine ok wahi sasa
     
  18. Wakuacha

    Wakuacha JF-Expert Member

    #37
    May 18, 2017
    Joined: May 19, 2015
    Messages: 1,798
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Tofauto mfano.... William....halafu bank wiliam
     
  19. Smart911

    Smart911 JF-Expert Member

    #38
    May 18, 2017
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 10,865
    Likes Received: 7,016
    Trophy Points: 280
  20. McDonaldJr

    McDonaldJr JF-Expert Member

    #39
    May 18, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 4,456
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    Mwajiri wangu leo mapema sana asubuhi kanisogezea form ili nijaze taarifa zangu kuhusu hii ishu na inataka uwe na uhakika wa usahihi wa majina ya kwenye payroll na bank nadhania itawafikia tu kwa kua zoezi litaanza kufanyika mwisho wa julai kama sikosei.
     
  21. G

    GM-waza Member

    #40
    May 18, 2017
    Joined: Jan 4, 2017
    Messages: 44
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Nadhani huu ni uhakiki wa namna nyingine kama sikosei
     
Loading...