Mishahara ya wanaume Indonesia kuwekwa kwenye account za wake zao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya wanaume Indonesia kuwekwa kwenye account za wake zao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Feb 9, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ni serikali kuhakikisha akina mama hawadanganywi na waume wao kuhusu mishahara ni baada ya kugundulika kuwa wanaume hao hutumia na wanawake wengine na itaanza mwezi wa tatu

    Source BBC
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,471
    Likes Received: 19,859
    Trophy Points: 280
    lllllllllLmao
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Kumbuka kuwa indinesia wana matriachy............, wamama ndio hulipa bride price . Kwahiyo tegemea mfumo jike stronger than you can imagine.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Weweeee! Hadi raha.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ulivyofurahia utadhani utanufaika vile
     
Loading...