Mishahara sijasikia kwenye bajeti au likoje

Babkey

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
4,832
2,000
Mshahara unatosha mkuu. Teh teh
Huwa haitangazwi. Angalia fungu la mishahara limeongezeka shilingi ngapi Ukilinganisha na mwaka uliopita ndio ugawanye.
 
  • Thanks
Reactions: SDG

SDG

JF-Expert Member
Feb 28, 2017
7,638
2,000
Mabadiliko ya mishahara huwa hayatangazwi ktk bajeti
Huwa yanatangaziwa wapi?Huwa wanatangaza ila hawasemi kiasi gani,Mwaka ujao wa fedha hakuna nyongeza ndio maana hawajatangaza
 

sergio 5

JF-Expert Member
May 22, 2017
8,703
2,000
Huu ni mwaka wa kujitolea wafanya kazi wote wafanye kazi bila kudai mishahara
 

South

JF-Expert Member
Jan 11, 2016
3,494
2,000
Na bajeti kesho inapitishwa kiulaini maana mawazo ya wabunge yote yatakuwa kwenye ripoti ya makinikia
 

Tee Bag

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
7,209
2,000
Mshahara unatosha mkuu. Teh teh
Huwa haitangazwi. Angalia fungu la mishahara limeongezeka shilingi ngapi Ukilinganisha na mwaka uliopita ndio ugawanye.
Fungu limeongezeka kwa sababu kuna vyeo vinashikiliwa na watu wawili, mf. Mungu + Siro na wale wanaosubiri kupangiwa kazi nyingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom