Misemo ya kwenye Kanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misemo ya kwenye Kanga

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 8, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbuzi una vituko!
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,423
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    ajabu nazi kavu kuvunja jiwe
    jeraha limo moyoni
    tufurahie harusi yetu
    pokea zawadi ya iddi
    heri ya x-max
    babu jinga inama ufikir
    yote ni mapenzi ya mungu
    ulikuwa hujui?
    Mungu n mwema
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    -Mzee Mtambuzi inama ufikiri.....
    -Kenda karibu na kumi
    -Nani kama mama
    -Wivu sina lakini roho inauma
    -Mkataa pema pabaya panamuita
    -Ukitaka cha vunguni sharti uiname

    NK
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    kizazi hakizai haramu hadi kiharamishwe
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    wewe ndo John Shibuda?
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Bujibuji ....... we si umefiwa wewe................!
    Au Nazjazi alikuwa anakupaisha hapa JF usiku huu..............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    -Kila mla kuku wa mwenzie miguu humwelekea
    -Ukitaka kula lazime na wewe uliwe japo kidogo
    -Mkataa pema pabaya panamuita
    -Amekushinda chaza utaweza kumla pweza
    -Ulikataa godoro sasa unalalia kirago.......
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    chezea bujibuji weye. anamsomesha msichana kwa mistali yenye akili. channel 5 unaijua?..naijua! ile nayo ni yetu na seki ni mfanyakazi wetu kwenye ile tv yetu. hahahaaa. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Mambo yote vibibi vya kizungu, vinakubebesha mibegi mikuuuubwa, hiyo ndio raha yake
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Nikiwa na huzuni, JF ndio mfariji wangu
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    nimeona picha yako ukiwa na asli wako wa moyo. hahahaaa...!!!. Mia
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,641
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    Ala! Kumbe!

    Asante gari ya muhishimiwa

    Asiyekujua hakuthamini

    Atakae hachoki

    Bahati ni upepo sasa upo kwangu

    Chanda chema huvikwa pete

    Chokochoko mchokoe pweza, binadamu hutamweza

    Chokochoko si njema mchague la kusema

    Dua la kuku halimpati mwewe

    Dunia duara

    Embe mbivu yaliwa kwa uvumilivu

    Ewe Mola tuepushe na mahasidi

    Fadhila za punda ni mateke

    Fimbo la mnyonge halina nguvu

    Fitina yako faida yangu

    Haba na haba, hujaza kibaba

    Halahala mti na macho

    Halua ya lozi imemshinda mdokozi

    Hasidi hana sababu

    Hata tukibanana hapa atapata aliyejaliwa

    Hata ukinichukia la kweli nitakwambia

    Hata ukinuna buzi tumelichuna

    Hodi hodi naikome mwaka ujao naolewa

    Huyo kibuzi mwarika mtizame anavyojitingisha

    Japo kidogo chatosha kwa wapendanao

    Japo sipendezi kubembeleza siwezi

    Je! iko namna?
     
  18. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Raha ya moyo wangu mimi kupendwa na wewe
    Hakika nimesadiki paka hana urafiki
    fadhila mfadhili mbuzi binadamu atakudhi
    Panua paja mkwanja waja.
    Nanai kama Mama.
    Kheiri liwe roho zenu ziwatue.
    Alie pewa kapewa.
     
  19. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -Umeshindwa kutakata mtono, utatakata bafuni??
    -Unakwea mnazi na msuli babu??
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hii ndo kiboko
     
Loading...