Misemo ya kipogoro

engmtolera

Verified Member
Oct 21, 2010
5,150
1,250
mbona neni nitakula ndili,gwenga lutala guleki mayagako,pa ukivina sangura ya ukaya guloli na pasi,matekenya kugamanyaaaaaaaaaa
nen nikugenda,tuliona pa chilo

mapinduziiiiiii daimaaaaaa
 

Lutala

JF-Expert Member
Jun 17, 2010
848
250
mbona neni nitakula ndili,gwenga lutala guleki mayagako,pa ukivina sangura ya ukaya guloli na pasi,matekenya kugamanyaaaaaaaaaa
nen nikugenda,tuliona pa chilo

mapinduziiiiiii daimaaaaaa

Manya sana kuvina sangula. Gwenga kuwamana wa mpongumweru kutoka ipanku........ asu asu asu
 

Abdulhalim

JF-Expert Member
Jul 20, 2007
16,726
2,000
Lutala et al,

Mkumbuka sangula ayi?

''
Wanachama mtumbuli masu mlole x 2..
Sisi naka wilema likukunika..

''
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom