Misemo ya kichaga!

Raia Fulani

JF-Expert Member
Mar 12, 2009
10,214
2,000
Tatizo hii lugha yetu haipo kwenye maandishi. Ni ngumu kuiandika kiasi unapotosha maana na utamu
 

Ernie

JF-Expert Member
Aug 3, 2010
217
0
ngikapa kapa rangi upepo baana! - Napiga piga rangi upepo tuuu!

Ambony tsa mpfiri mekwakwa? - Habari ya siku nyingi mzeiya?
 

Ernie

JF-Expert Member
Aug 3, 2010
217
0
Jamani tukiandika hebu tuandike na maana ili na wengine wafaidike, au mnaonaje?
 

Charles1990

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
234
195
Enyi wana?Kichaka kya kwi eki muudeda?manake ngacheelewo kabisa fwee.Jamani yaa mmba kuifo nndu aukye kioso lo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom