Misemo kwenye khanga. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misemo kwenye khanga.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viol, May 11, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Mwenye wivu ajinyonge
    hii ni kawaida yetu sijui nyie malimbukeni
    mimi ndo shina wengine wote matawi
    utamaliza gesi kwa kupika mifupa
    Mtu mzima ovyo!
    Jicho hilo mimi nina wangu
    mtaa wa pili mtanikoma..
    asie kujua nani kama wewe ni mmbea
    Yako unayakalia yawezio midomo juu
    kama unataka kumjua mume mwenzio mwache mkeo
    chokochoko za jirani hazinitoi ndani..
    tusikosane tufikirie watoto
    Mtamaliza kuni kwa kukaanga mawe
    Ushuzi dawa yake mate
    huruma ninayo bahati sina
    wewe peleleza na wala hutaniweza
    wembamba wa reli treni inapita

    ongezea mengine
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,223
    Trophy Points: 280
    hunilishi, hunivishi na wala hunibabaishi
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,856
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    vikao kaeni, umbea acheni!
     
  4. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,268
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 135
    Mshukuru Mungu kwa kila jambo.
     
  5. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,639
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Vua gamba vaa gwanda.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    nani kama mama.....
    asante mama kwa malezi bora.....
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sa Sweetie hizo Khanga utapoanza kuninunulia ndo ntajua maneno yake.
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Fitina na pelelezi ni sumu ya penzi
    Dhuluma si njema
    Mama nipe radhi kuishi na watu kazi
    CCM NO.1
    Penye udhia penyeza rupia
     
  9. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,382
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    ..................................... (hiki ni kitenge jamani, hakina maneno..eti!? :lol:)
     
  10. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,749
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Miaka 50 ya Uhuru
     
  11. S

    Starn JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huo sio msemo
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,994
    Trophy Points: 280
    Tenda wema mara mia,adui akijua, umeumia.

    Kama unaweza mtie kama mumeo umzuie.

    Mbuzi kala mkeka,wambea mtakalia nini?.

    Usisafirie nyota ya mwenzio.

    Utamu wa wali matandu,uzuri wa kiuno chach*ndu.

    Raha ya nanga baharini,mtoni utatoka na tope.

    Mjinga akierevuka,mwerevu uko matatani.

    Utamu wa mtwangio kutwanga,raha ya wanaume,mapanga nshhaaaa....!!!
    Niendelee....?
     
  13. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,305
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    nimekukubali madame.. dahh, Uzuri wa kiuno chachandu.!!!
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,994
    Trophy Points: 280
    Umeona e Junior. Cux?
    Wakwako anazivaa au ndo keshaingia Town wamtafutia cheni...?!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nguvu mpya kasi mpya ari mpya na spid za ajabu.
     
  16. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Madame B raha ya nanga baharini...nimekukubali endelea

    Sikuhadae rangi,tamu ya chai sukari
    Chakumbimbi ukimuona muogope
    Sijafunzwa kula ndizi sukari
    Macho yanacheka, moyo unalia
    unalo limekuganda
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    1.Mpaka Kieleweke
    2.Hapa kazi tu kula kwenu
    3.Kula CCM Kura CHADEMA
     
  18. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,134
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Asante mama kwa Malezi yako Mema
     
  19. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,305
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    yani wish angejua navozitamani lakini ye kakomaa na gold ooh silver... Ndo mana 2naenda kuzitaftia nje.!!! Am sure sir B anafaidi sana..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,994
    Trophy Points: 280
    Naendelea...!!
    Utamaliza visigino kwa safari za umbea.

    Aruuuuu.

    Hausimiki,hausimami.

    Tondola nidambe,dambila humohumo.
     
Loading...