Misanya Bingi: Yupo wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misanya Bingi: Yupo wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndallo, Jan 25, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,954
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba kuuliza, kuna yule jamaa aliyekua ni mtangazaji wa Redio 1 kipindi cha nyuma kwa jina Misanya Bingi hivi kaendaga wapi? kuna mtu anataarifa zake nikazipata? Asanteni.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    nasikia ni muhadhiri huko UD
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,954
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Duh basi kapanda chart!
     
  4. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Muda si mrefu atakuwa Dr wakusomea na sio wakupewa!!!!!
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    mmoja wa watangazaji wachache ambae hakuzuzuka na kuitwa celebrity kwa kuonekana luningani
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,954
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Safi sana hiyo tunataka vijana kama hawa! na Inapendeza.
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni Lecturer sasa, Yupo School of Arts and Social Science, Chuo Kikuu cha Dar es Salaam
     
  8. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    Nasikia jamaa alikuwa mtaalam wa kiswahili ile mbaya!
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Ni vizuri, akaze buti. Tunawahitaji watu kama hawa.............
     
  10. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaa alikuwa kama Kibonde Efraim kwa waliokuwepo tu;likuwa tunahoji sana kubaki kwake wengine wakasema alikuwa shemeji wa Mengi. Bora ameenda shule alikuwa na uelewa mdogo saana.
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Misanya nyakati tofauti watu walimshutumu kuwa lugha chafu kwa wasikilizaji wa radio one.

    Nakutana nae sana kwenye duka moja la hardware na inaonekana kwa ile kwenda kusoma imefanya aelimike.
    Na pengine ujana tu ulikuwa unamsumbua enzi hizo!
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ohoo
     
  13. B

    Bake wa Nyegina Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mtaalam wa kiswahili bwana, jamaa alikuwa anasoma sociology hapo UD akawa seminar leader.
     
  14. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 665
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    jamaa nasikia ni kiwembe lakini!!!!!!!!!
    nasikia anawatafuna
     
  15. kyangara

    kyangara Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yupo Udsm Idara ya sociology,alifanya masters bt walimbania sasa cjui kama keshaipata au lah,bado ni bonge ya kilaza!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    kweli wewe ni Mtanzania haswa....huachi asili
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ana akili bwana acheni kumbania.ni assistant lecturer pale UDSM,ili uajiriwe na chuo cha UDSM lazima uwe na GPA ya 3.8 and above hivo Misanya anayo na kavuka hiyo sasa mtasemaje ni kilaza wajamini? ukitaka kumwona mara nyingi kwa mlio dar mida ya jioni anapatikana bar ya Savei(migombani) kamapani yake ni wahadhiri wenzake na sijawahi kumwona na masholi sasa kama analamba sana hiyo ni ishu binafsi tu kwani hakuna wanajF wanaolamba sana huku wakijifanya wanakondoo wa bwana????? sifa zake mpeni bwana mmesahau enzi zake na anti Ndina sijui nae yuko wapi kwa sasa>.......
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wabongo kama kawaida yetu
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mjairi haachi asili
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Safi sana Misanya all the best
     
Loading...