MIRIAM ODEMBA;Aibuka Mshindi wa Pili Miss Earth! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIRIAM ODEMBA;Aibuka Mshindi wa Pili Miss Earth!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fidel80, Nov 10, 2008.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mwakilishi wa Tanzania katika mashindano ya kimataifa ya urembo(Miss Earth 2008), Miriam Odemba ameibuka mshindi wa pili katika fainali za mashindano hayo zilizofanyikia jioni hii katika ukumbi wa Clark Expo Ampitheater mjini Pampanga.

    Mshindi wa kwanza ni Karla Paula Henry kutoka nchini Philippines huku nafasi ya tatu ikienda kwa Miss Mexico,Abigail Elizalde.Mshindi wa nne ni Miss Brazil,Tatiene Alvez.Jumla ya washiriki 84 walishiriki shindano hilo.

    BC inatoa hongera nyingi kwa Miriam Odemba,kampuni ya Compass Communications chini ya Maria Sarungi na watanzania wote kwa ujumla.Well done Miriam!!

    Odemba.jpg
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,981
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    She made it...hongera you look tanzania...kabisa.
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unastahili...
     
  4. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2008
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakika Miriam umeweza kuitangaza Tanzania kwenye ramani ya ulimwengu. Congratulations and God Bless You!!
     
  5. M

    Mama JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Miriam hongera sana. Pamoja na vikwazo vingi hukukata tamaa. Hakuna mafanikio bila kujituma.
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,981
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Nini....................?
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2008
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,720
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Miriam ni mrembo haswa.... still bado ni mrembo kwelikweli. ni kama pale aliposhiriki na kufanya vema kwenye face of Afrika, miaka ileee. Hongera Binti or sorry mama! Hivi how old is she now? nakumbuka aliposhiriki Miss Tanzania kwa mara ya kwanza alikuwa 17.
     
  8. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Miriam anastahili kwani hutaki?
     
  9. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Kwa pozi nimemkubali, hata mpangilio wa vidole unadhihirisha. Photographer watakuwa wanampenda awapo kazini. Can we get some more photos of her on the stage?

    Warembo wengine wapigwapo picha wanakuwa kwenye pose/posture zisizovutia.


    [​IMG]
    Miriam alizaliwa mkoani Arusha mwaka 1983. Hivi sasa anafanyia shughuli zake huko barani Asia.

    More photos.



    .
     

    Attached Files:

  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hivi nani ajua sababu ya ile contract yake kukatishwa baada ya kushinda faces of Africa 2001?, mengi yalisemwa kuna mwenye dataz jamani?
     
  11. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini alikimbia USA, baada hata ya kuanza kuwa na matangazo ya Gap? Halafu ghafla yote yakashushwa chini hivi kilimtokea nini hasa?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Shes just 21 unajua tena ma model wetu umri wao huwa haongezeki teh teh teh teh !!
     
  13. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #13
    Nov 11, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,338
    Likes Received: 1,694
    Trophy Points: 280

    ilichangiwa na utoto na kukosa muongozo mzuri ....wakati huo ndio mentor wake MARIA MONGI alifariki.......

    MARIA MONGI...ndiye aliyemgundua huyu binti ..maria R.I.P ...anasema siku hiyo alikuwa amekwenda temeke uswahilini kutembelea jamaa zake ...akawa yupo dukani anakunywa soda ...mara akakiona kibinti chembamba kirefu ..kizuri sana ...by then 16...KIMETUMWA dukani ...kiko peku hopefully siunajuwa za uswazi....akaaza kukihoji maswali....kilimfurahisha hadi ikabidi afuatane nacho hadi kwa mama yake [walipokuwa wamepanga chumba]...from there everthing was history....alimshawishi akaingia MISS temeke...NADHANI miriam alishinda ..then miss tanzania ...she was TOP FIVE....Then M NET...akashinda mkataba......

    ule mkataba ulikatishwa kwani..miriam alikuwa hafuati masharti ya nutrician wa M NET ..ikapelekea kunenepa......baada ya kurudi alikutana na ups and down.....na kukimbizwa kimbizwa na mabazazi ya dar es salaam ...kabla hajaamua kuhamia china ambako alipata lucrative contaract.....nadhani siku hizi atakuwa amefanikiwa kuyabadili maisha yake kutoka ya uswahilini hadi ...maisha ya kujiweza vilivyo....

    ni moja ya icon wa urembo nchi hii ...na mrembo wa asili......ingefurahisha kama MARIA MONGI angekuwa hai kuyaona mafanikio yake..lakini nadhani ...MIRIAM SARUNGI hakufanya kosa kumpeleka mashindanoni..na fahari imekuwa yetu sote watanzania..

    mara zote huwa nasema kuwa miriam sarungi anaweza kuendesha mashindano ya urembo na mara nyingi hupata warembo classic..huwezi kufananisha warembo wake na warembo wa kina LUNDENGA ambao wengi walikuwa wahudumu wa saloon..au relevant...badala ya kufanya juhudi kuwagundua warembo wapya...nadhani kuna tatizo kwa kina lundenga kupata warembo wazuri wa kushiriki...ni wazazi wachache watakaomkubalia lundnga kumpa binti zao .....tofauti na maria sarungi..huwa anao uwezo wa kugundua mrembo na kwenda kwa wazazi wake kumuombea ruhusa na akakubalika....kama alivyokuwa akifanya maria mongi...

    INGEKUWA NINA UWEZO LESENI YA KUANDAA MISS TANZANIA NINGEWANYANGANYA KINA LUNDENGA..........na kutoa ushindani mpya.....
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Do you mean AMINA MONGI AND MARIA SARUNGI?,
     
  15. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi hapo nakataa kabisa huyo demu hastahili kabisa kupata hilo taji alilopata bongo kuna mademu wazuri lakini sio huyo kabisaaaaaaaa
     
  16. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ukimsoma phillemo mikael. Anasema alipokutana na Amina Mongi alikuwa na miaka 16 na Amina Mongi alifariki miaka ya kama sikosei 1998-2000 sina kumbukumbu sawasawa lakini ni kati ya kipindi hicho. hivyo kwa sasa anatakiwa kuwa na miaka zaidi ya 25 kwenda juu na siyo 21 kama ulivyosema
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280


    Take usitake Miriam Odemba is Cute!!!! Tena anapenda Uafrica na Utanzania wake. Pamoja na uzuri wote huo, she is descent!!! Tena ana juhudi sana.Kumbuka binti alikuwa hata elimu si kubwa lakini alifanya juhudi akasoma na sasa hivi hata media wanamsifia sana katika kujibu maswali. She is a brave young girl!!! Keep it up!!!! Pengine wewe Yasin si Mtanzania!!! Waweza kuwa ndugu wa yule Miss wa 2007 Mhindi ambaye alivyo mbaya kwa sura hata mtoto mdogo akikutana naye ataaangua kilio. At kwa kuwa waheshimiwa wa Vodacom waliochanga kununua gari lile ni wahindi then wakaamua kumpa ushindi mhindi.

    Tanzania ina visura bwana!! Ukweli na habari ndo hiyo!!!!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mkuu unauhakika lakini? Anyway Beauty is in the eyes of the beholder
     
  19. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2015
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 11,926
    Likes Received: 8,583
    Trophy Points: 280
    Mbona mbaya hvyo du!
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2015
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,429
    Likes Received: 3,210
    Trophy Points: 280
    We nawe mada hii umeifukunyua wapi?
     
Loading...