Miraji Mtaturu anaweza kuweka record ya kuwa mbunge aliedumu kuwa mbunge kwa muda mfupi kuliko wabunge wote katika nchi hii

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,143
2,000
Kwa kuangalia mwenendo mzima wa kesi hiii na kwa jinsi Jaji alivyokuwa akiwahoji maswali mawakili wa serikali,mtu unaweza kupata picha kamili ya nini mahakama inaweza kuamua siku hiyo ya tarehe 09/09/2019.

Hata hivyo,kwakuwa kuna siku kadhaa hapa katikati mpaka siku ya kutolewa hukumu,ni mtazamo wangu lolote linaweza kutokea/kuendelea.Naomba niishie hapo tu kuhusu hili.

Hoja yangu hapa ni kuwa,mbunge huyu akiapishwa hiyo kesho kama mahakama ilivyoruhusu, na tarehe tisa ya mwezi huu mahakama ikamvua ubunge, basi bwana Miraji anaweza kuingia katika historia ya kuwa mbunge kwa siku takribani saba tu au zaidi iwapo hukumu itachukua siku zingine chache kuwasilishwa kwa Spika baada ya kutolewa, ila all in all, huyu anaweza kuwa ni mbunge aliedumu kwa muda mfupi pengine kuliko wabunge wote tangu uhuru.

Tuombe mahakama itende haki(isimuone mtu na wala isimpendelee mtu) lakini pia isiingiliwe.

Hukumu itayotolewa,hasa kama haki ikitendeka,Jaji wa hii kesi, moja kwa moja, atakuwa akitajwa sambamba na mlalamikaji,Mhe. Lissu katika kuelezea historia ya mbunge huyu anaeweza kudumu kwa muda mfupi pengine kuliko mbunge mwingine yoyote yule tangu nchi hii ipate uhuru.

Tusubiri.
 

sweettablet

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
6,339
2,000
Kwani anayeshikiria rekodi ya Mbunge aliyekaa kwa muda mfupi ni nani? Alikaa muda gani?
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
38,288
2,000
Tuombe Mungu haki itendeke na sijui hiyo aibu wataificha wapi!

Mkuu sioni haki ikitendeka ndani ya hizi mahakama zetu, hasa haki hiyo atendewe mpinzani na mkosoaji mkubwa wa rais aliye madarakani. Kwa maamuzi ya hizi mahakama zetu sishangai wawekezaji kuamua kutumia mahakama za nje. Hayo maamuzi ya leo yameshapangwa hata hoja za mawakili wa upinzani ziwe nzito vipi, hukumu imeshapanga iweje.
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,143
2,000
Mkuu sioni haki ikitendeka ndani ya hizi mahakama zetu, hasa haki hiyo atendewe mpinzani na mkosoaji mkubwa wa rais aliye madarakani. Kwa maamuzi ya hizi mahakama zetu sishangai wawekezaji kuamua kutumia mahakama za nje. Hayo maamuzi ya leo yameshapangwa hata hoja za mawakili wa upinzani ziwe nzito vipi, hukumu imeshapanga iweje.
Najiuliza tu kama ilikuwa ni sahihi kwa mahakama kuruhusu mbunge huyu kuapishwa ili hali kuna kesi ya msingi ya kupinga ubunge wake tena itakayotolewa maamuzi ndani ya siku saba zijazo.
 

Themagufulianz

JF-Expert Member
Apr 15, 2017
4,039
2,000
Mkuu sioni haki ikitendeka ndani ya hizi mahakama zetu, hasa haki hiyo atendewe mpinzani na mkosoaji mkubwa wa rais aliye madarakani. Kwa maamuzi ya hizi mahakama zetu sishangai wawekezaji kuamua kutumia mahakama za nje. Hayo maamuzi ya leo yameshapangwa hata hoja za mawakili wa upinzani ziwe nzito vipi, hukumu imeshapanga iweje.
Mahakama itatenda haki na Lissu atashinda kama hiyo ndio maana ya mahakama kutenda haki... Kapumzike kwa amani
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,143
2,000
JPM anahusikaje. Why aliposhinda majuzi mlishangilia. Niwaambie jiwe hajawahi gusa huko na Hana mpango. Nyie mnajiongelesha na kujijibu.
Hivi kwa akili yako, unafiki mawakili wa serikali walikuwa na hoja za kuingia akilini tangu hii kesi inaanza?
 

THE SEAL

JF-Expert Member
Jul 29, 2019
927
1,000
Kwa kuangalia mwenendo mzima wa kesi hiii na kwa jinsi Jaji alivyokuwa akiwahoji maswali mawakili wa serikali,mtu unaweza kupata picha kamili ya nini mahakama inaweza kuamua siku hiyo ya tarehe 09/09/2019.

Hata hivyo,kwakuwa kuna siku kadhaa hapa katikati mpaka siku ya kutolewa hukumu,ni mtazamo wangu lolote linaweza kutokea/kuendelea.Naomba niishie hapo tu kuhusu hili.

Hoja yangu hapa ni kuwa,mbunge huyu akiapishwa hiyo kesho kama mahakama ilivyoruhusu, na tarehe tisa ya mwezi huu mahakama ikamvua ubunge, basi bwana Miraji anaweza kuingia katika historia ya kuwa mbunge kwa siku takribani saba tu au zaidi iwapo hukumu itachukua siku zingine chache kuwasilishwa kwa Spika baada ya kutolewa, ila all in all, huyu anaweza kuwa ni mbunge aliedumu kwa muda mfupi pengine kuliko wabunge wote tangu uhuru.

Tuombe mahakama itende haki(isimuone mtu na wala isimpendelee mtu) lakini pia isiingiliwe.

Hukumu itayotolewa,hasa kama haki ikitendeka,Jaji wa hii kesi, moja kwa moja, atakuwa akitajwa sambamba na mlalamikaji,Mhe. Lissu katika kuelezea historia ya mbunge huyu anaeweza kudumu kwa muda mfupi pengine kuliko mbunge mwingine yoyote yule tangu nchi hii ipate uhuru.

Tusubiri.
I see things the same way mkuu,but if justice has to be done, the mp to be sworn tomorrow is illegally in bunge Period.mtu hawezi pigwa more than 37 bullets, ako hospital, na kisha Ndungai ajidai hajui pahali alipo mhe Lissu,
 

THE SEAL

JF-Expert Member
Jul 29, 2019
927
1,000
Tatizo kichwani mwako tayali Kuna hukumu uliyotayali kukubaliana nayo na usiyo tayali kukubaliana nayo.

--Uliyotayali kukubaliana nayo utaamini jaji ametenda haki
--Na usiyotayali kukubaliana nayo utaamini jaji hajatenda haki
Try and reason like an adult not like a toddler
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom