Miraji kikwete atoa fulani kwa ajili ya msiba wa msanii mangweha


S

Shadow

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2008
Messages
2,906
Likes
72
Points
145
S

Shadow

JF-Expert Member
Joined May 19, 2008
2,906 72 145
Miraji Kikwete (kushoto) akikabidhi fulana kwa kwa ajili ya shughuli za msiba wa Mangweha. Katikati ni TID na P-Funk (kulia).

Miraji akiwa katika pozi na fulana sawa na ya marehemu Mangweha hapo chini.…







[h=3]MIRAJI KIKWETE ATOA FULANI KWA AJILI YA MSIBA WA MSANII MANGWEHA[/h]Posted by GLOBAL on June 2, 2013 at 5:00pm 0 Comments 1 Like
Miraji Kikwete (kushoto) akikabidhi fulana kwa kwa ajili ya shughuli za msiba wa Mangweha. Katikati ni TID na P-Funk (kulia).
Miraji akiwa katika pozi na fulana sawa na ya marehemu Mangweha hapo chini.…
http://www.globalpublishers.info/profiles/blogs/miraji-kikwete-atoa-fulani-kwa-ajili-ya-msiba-wa-msanii-mangweha
Miraji Kikwete (kushoto) akikabidhi fulana kwa kwa ajili ya shughuli za msiba wa Mangweha. Katikati ni TID na P-Funk (kulia).
Miraji akiwa katika pozi na fulana sawa na ya marehemu Mangweha hapo chini.
Marehemu Albert Kenneth Mangweha enzi za uhai wake.
Mdau wa muziki nchini, Miraji Kikwete ambaye ni mtoto wa Rais wa Tanzania, Dk. Jakaya Kikwete leo amekabidhi fulana kwa ajili ya shughuli ya msiba wa msanii Albert Kenneth Mangweha katika Viwanja vya Leaders jijini Dar es Salaam.




 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
safi sana miraji....
 
Dean

Dean

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
645
Likes
152
Points
60
Dean

Dean

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
645 152 60
Kazi nzuri sana,Hongera miraj
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
P funk fujo zote kwa Clouds kumbe wanagombania kujipendekeza kwa the 1st Family!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
hongera sana Miraji,hope kuna kitu umejifunza na wewe kupitia kifo cha mangwea na utajirekebisha
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,834
Likes
1,670
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,834 1,670 280
Mode hz mambo zinajaza server unganisha na ile thread nyngine inayozunguzia huyu dogo kutoa T-shirt 500!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,242
Likes
20,358
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,242 20,358 280
Mbona hii habari iko hapa JF tangu juzi!? au mleta mada anaishi North Korea?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
safi sana miraji....
Kwanini asingemsaidia hizo hela wakati akiwa hai ili apate kuachana na unga? Nadhani kujifanya kumkumbuka akiwa mfu si issue ni kuuza tu!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
P funk fujo zote kwa Clouds kumbe wanagombania kujipendekeza kwa the 1st Family!
mh PFUNK MajanI hawezi kujipendekeza kwa mtoto wa rais ambae alifukuzwa na jakaya akalelewa pale block 41 na kalapina kipindi hicho PINA ALIKUA BONGO RECORDS usionge kitu ambacho ukijui,
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Sikubaliani na huyu dogo hata a unit coz kuspend hela nyingi kwenye mazishi wakati akiwa hai unakuwa huna mpango nae si ishu labda kuna kitu kimejificha nyuma yake
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,242
Likes
20,358
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,242 20,358 280
Sikubaliani na huyu dogo hata a unit coz kuspend hela nyingi kwenye mazishi wakati akiwa hai unakuwa huna mpango nae si ishu labda kuna kitu kimejificha nyuma yake
Hakuna kilichojificha wote ni mateja, au ulivyosikia ni mtoto wa Kikwete ndio bichwa lako limepasuka ukadhani ni mtu wa maana sana? Huyo Miraji Kikwete ni mtoto wa maskani ya King"oko na ni mbwia unga mzuri tu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413