Mipango yangu mingi sana iliyogoma sasa naihamishia kwa mwanangu

mzee wa ndoto

Member
Jul 10, 2020
37
125
Kwanza poleni na majukumu ya kila siku, ukijiona majukumu yamekuzidi sana jua ndio kipimo chako cha akili kinakuwa sawa ukiwa chizi au mfuu huwi na majukumu

Haya tuendelee

Kiukweli nilikuwa na ndoto nyingi ambazo zimekwama mpaka kufikia hatua ya kukata tamaa. Na ikitokea ndoto moja ikikamilika basi haiwi na tija kama nilivyokusudia.

Kipato au mafanikio yanakuwa chini sana, nilipochunguza kuna kikundi flani kilichopanga nife nikiwa kapuku sasa nimebadili mtindo wa upambanaji.

Zile ndoto zangu zote Sasa nimeamua kuziwekeza kwa mwanangu. Nataka awe dereva fundi magari, umeme, mshonaji nguo, mwalimu, nesi, daktari, mwandishi wa habari, operator wa mitambo mbalimbali yaani kila fani za halali

Ili mradi likitoka tangazo la ajira tu yeye yumo.

Mwisho ukiona kila lengo linakataa basi wekeza kwa mwenzako huenda riziki zako zimekwisha.
 

Michibo

JF-Expert Member
Feb 16, 2015
1,521
2,000
Unataka hicho ‘kikundi’ pia kihamishie majeshi kwa mwanao.?

Yaani awe mjuzi wa fani kama zote, halafu kazi yake iwe kutuma maombi tu kwa kila tangazo la kazi... hizo ‘ndoto’ endelea nazo mwenyewe tu.
 

uttoh2002

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
4,930
2,000
Hizo ndoto ulipokea kwa Baba yako? Umeshindwa wewe waache wao wachague zao, Zako unakufa nazo!
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
7,137
2,000
Kwanza poleni na majukumu ya kila siku, ukijiona majukumu yamekuzidi sana jua ndio kipimo chako cha akili kinakuwa sawa ukiwa chizi au mfuu huwi na majukumu

Haya tuendelee

Kiukweli nilikuwa na ndoto nyingi ambazo zimekwama mpaka kufikia hatua ya kukata tamaa. Na ikitokea ndoto moja ikikamilika basi haiwi na tija kama nilivyokusudia.

Kipato au mafanikio yanakuwa chini sana, nilipochunguza kuna kikundi flani kilichopanga nife nikiwa kapuku sasa nimebadili mtindo wa upambanaji.

Zile ndoto zangu zote Sasa nimeamua kuziwekeza kwa mwanangu. Nataka awe dereva fundi magari, umeme, mshonaji nguo, mwalimu, nesi, daktari, mwandishi wa habari, operator wa mitambo mbalimbali yaani kila fani za halali

Ili mradi likitoka tangazo la ajira tu yeye yumo.

Mwisho ukiona kila lengo linakataa basi wekeza kwa mwenzako huenda riziki zako zimekwisha.
Anaanza na lipi hapo?
 

Nafaka

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
2,150
2,000
Kwanza poleni na majukumu ya kila siku, ukijiona majukumu yamekuzidi sana jua ndio kipimo chako cha akili kinakuwa sawa ukiwa chizi au mfuu huwi na majukumu

Haya tuendelee

Kiukweli nilikuwa na ndoto nyingi ambazo zimekwama mpaka kufikia hatua ya kukata tamaa. Na ikitokea ndoto moja ikikamilika basi haiwi na tija kama nilivyokusudia.

Kipato au mafanikio yanakuwa chini sana, nilipochunguza kuna kikundi flani kilichopanga nife nikiwa kapuku sasa nimebadili mtindo wa upambanaji.

Zile ndoto zangu zote Sasa nimeamua kuziwekeza kwa mwanangu. Nataka awe dereva fundi magari, umeme, mshonaji nguo, mwalimu, nesi, daktari, mwandishi wa habari, operator wa mitambo mbalimbali yaani kila fani za halali

Ili mradi likitoka tangazo la ajira tu yeye yumo.

Mwisho ukiona kila lengo linakataa basi wekeza kwa mwenzako huenda riziki zako zimekwisha.
Hili ndilo tatizo kubwa la wazazi kutaka mwanao aishi ndoto zako ulizoshindwa. Kuna mawili ama aataishi miserable life kwa kutofikia matarajio yako ama ata kudissapoint kwa kutofauta unachotaka. Wewe una hakika gani kuwa yeye hatakuwa na ndoto zake kama wewe ulivyokuwa na ndoto zako?
 

Tony-stark

JF-Expert Member
Jul 20, 2019
990
1,000
Hapana mkuu kama zako zimekushinda wewe nenda nazo tu, mwache mtoto achague zake, usimpangie kwani na yeye ana nafsi Uhuru na maamuzi yake binafsi, yeye sio mtaji wala robot,

Kwani wewe baba yako alikupangia uwe fulani?
Kama hakukupangia uwe fulani,
Je angekupangia uwe fulani ungekubali?.
 

Naby Keita

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
3,825
2,000
Kila nafsi inakuja duniani kwa malengo yake.......hayo yalikua ni yako kama hujayafikia ni shida zako mwenyewe ........wanao acha waendelee na kile walichopangiwa kukifanya wakiwa hapa duniani........every soul has a unique purpose
 

a45

JF-Expert Member
Sep 2, 2017
1,193
2,000
Kwanza poleni na majukumu ya kila siku, ukijiona majukumu yamekuzidi sana jua ndio kipimo chako cha akili kinakuwa sawa ukiwa chizi au mfuu huwi na majukumu

Haya tuendelee

Kiukweli nilikuwa na ndoto nyingi ambazo zimekwama mpaka kufikia hatua ya kukata tamaa. Na ikitokea ndoto moja ikikamilika basi haiwi na tija kama nilivyokusudia.

Kipato au mafanikio yanakuwa chini sana, nilipochunguza kuna kikundi flani kilichopanga nife nikiwa kapuku sasa nimebadili mtindo wa upambanaji.

Zile ndoto zangu zote Sasa nimeamua kuziwekeza kwa mwanangu. Nataka awe dereva fundi magari, umeme, mshonaji nguo, mwalimu, nesi, daktari, mwandishi wa habari, operator wa mitambo mbalimbali yaani kila fani za halali

Ili mradi likitoka tangazo la ajira tu yeye yumo.

Mwisho ukiona kila lengo linakataa basi wekeza kwa mwenzako huenda riziki zako zimekwisha.
Mkuu wewe unadhani ndoto zote zinawekana kwa mtu mmoja ?

Fikiria awe mwalimu at the same time awe dactari na nesi pia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom