"Mimi si Fisadi....."


Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
394
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 394 180
Kwenye msiba wa familia moja iliojikusanya pale Dar na kwenda Hedaru kwa mazishi, palikuwa na watu kibao tangu Alhamisi ya April 17 2008 mpaka mazikoni.

Kama kawaida ya jamii zetu, ndugu jamaa na marafiki hujumuika kwenye shughuli.

Basi wakati wa nasaha, pakatolewa ukumbi na huyu jamaa baada ya kutambulishwa na kupewa fursa ya kuzungumza kutokana na umashuhuri wake akasema

"Bwana Yesu asifiwe.....Mimi ni ...mimi si Fisadi au Mwizi...kama....." EL
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,907
Likes
46,477
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,907 46,477 280
Ni nani huyo....?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Nimeisikia habari hii; alienda hapo msibani na mchungaji akamtambua na kumpa ukumbi aseme maneno ya rambirambi na Lowassa akihisi anaangaliwa kwa "jicho baya" akaanza kubreak "the ice" kwa kusema kinyume na watu wengi wanavyosikia kuwa yeye ni fisadi kwa kweli yeye si fisadi ni mkristu tu, na akachomekea "Bwana asifiwe sana"... Sina uhakika kama alitoa pole yenyewe...
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
Duh....! Mzimu wa ufisadi unamfuata hadi msibani? Wengine basi wajifunze kwa hilo.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
hahaha....EL na wenginewe wote, hiyo ni mizimu ya watoto wadogo waliokufa kwa ukosefu wa dawa, mama wajawazito waliopoteza maisha pamoja na walikufa barabarani kwa ajali za kuepukika iwapo ingechukuliwa hatua....
na bado
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280

Mi napenda kujua kwa nini huyo mchungaji alimtambua Lowassa tu among all na kumpa hiyo nafasi?This perhaps could explain somethin here...
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Siasa za Tanzania siku hizi siyo za kawaida, mpaka misibani?

Kuelekea 2010, tutaona mengi. Hila Kwa nini?
 
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
317
Likes
53
Points
35
U

Ufunuo wa Yohana

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
317 53 35
EL nauhakika hata usiku anaota watanzania wote tumemwangalia kwa jicho baya huku Mwakyembe kakanyaga shingoni mwake
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
EL nauhakika hata usiku anaota watanzania wote tumemwangalia kwa jicho baya huku Mwakyembe kakanyaga shingoni mwake
Nimecheka sana!! Duh!... ila inauma hivi bado kuna watu wanamtambua EL kiasi hicho? Wote wanaompa hii audience ni mafisadi tu kama yeye!!!

damn!!!
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Kwenye msiba wa familia moja iliojikusanya pale Dar na kwenda Hedaru kwa mazishi, palikuwa na watu kibao tangu Alhamisi ya April 17 2008 mpaka mazikoni.

Kama kawaida ya jamii zetu, ndugu jamaa na marafiki hujumuika kwenye shughuli.

Basi wakati wa nasaha, pakatolewa ukumbi na huyu jamaa baada ya kutambulishwa na kupewa fursa ya kuzungumza kutokana na umashuhuri wake akasema

"Bwana Yesu asifiwe.....Mimi ni ...mimi si Fisadi au Mwizi...kama....." EL
Natamani nipewe nafasi kuimalizia hii sentensi.....!!!!:rolleyes:

But why EL? Why did you do it?? Ulifikiri Tz ya leo ndo ile ile ya siku zote? You can fool some people at some time but you can't fool all the people all the time!

Sasa hivi kiama chako chaja ni kushitakiwa na kuhukumiwa kwenda Ukonga/Keko/Segedansi!!!! Sio kutoa mawaidha kwenye misiba...ebo!
 
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
249
Likes
4
Points
0
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
249 4 0
Jamani hii stori ina ukweli kiasi gani maaana sasa tunakoenda ni kumfanya jamaa awe jingle unnecessary.

Mch.Tusaidie ni msiba wa nani na kama ulikuwa hapa Dsm ni kitongoji kipi kinyume cha hapo ipelekwe kwenye nyepesi za Nyaisanga.

All in all umenichana mbavu sana kwa nyepesi kaka.
Tumsifu yesu kristu
 
M

MaMkwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2007
Messages
284
Likes
3
Points
0
M

MaMkwe

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2007
284 3 0
Nimeisikia habari hii; alienda hapo msibani na mchungaji akamtambua na kumpa ukumbi aseme maneno ya rambirambi na Lowassa akihisi anaangaliwa kwa "jicho baya" akaanza kubreak "the ice" kwa kusema kinyume na watu wengi wanavyosikia kuwa yeye ni fisadi kwa kweli yeye si fisadi ni mkristu tu, na akachomekea "Bwana asifiwe sana"... Sina uhakika kama alitoa pole yenyewe...
Huu msiba ulikuwa unamuhusu? Kwa nini apewe nafasi? Hizi siasa zitatufikisha pabaya hadi katika viwanja vya Mungu? Hapakuwa na haja ya kuleta siasa katika majonzi. Mwenzetu ametangulia mbele ya haki badala ya kufikiria kumuombea marehemu asamehewe na Bwana, tunaleta mchezo. Hii ni hatari sana. Nani alimuuliza jamaa kama ni fisadi au la? Badala ya kutubu kwa Mungu, anaanza kubabaikia binaadam. Najua wapo watakaosema amewakosea binaadamu lakini kosa la ufisadi kwa Mungu ni makubwa zaidi.
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Kwa analysis za haraka!

Spirit ya Watanzania imekuwa captured na FORCE against UFISADI!

Si jambo baya hii...! Kila mtu kuwa very consciouse na Dhana nzima ya kuukana ufisadi...hatakama ni kwenye ndoto, ulevini, msibani,kanisani etc!!

Sijambo baya!

Huo wimbo uendela na kuota mizizi kwa kila kichwa cha mtz. Kwa nini ngonjera za vijiweni, bongofalv, vichekesho etc vitawale fikra za wananchi...? Na isiwe kuukana ufisai? Kuukana ufisadi kukiigia vichwani na kwenye mioyo kama ya huyo bwana ...Psychologicaly speaking that is a blessing!!!

Posibility is..! Finaly one day the force can cristilise to pure "ACTION" against the realy FISADI of the national! Na kulitikisa BUNGE na hii SEREKALI inayonuka uvundo wa UFISADI mpaka misibani.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
914
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 914 280
kilichonichefua hapa ni huyu mchungaji kukurupuka na kumpa nafasi FISADI...
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
394
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 394 180
Mnaupenda sana Utomaso, hamuamini nilichokisema? muulizeni Askofu Mkuu wa KKKT Malasusa!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Duu kweli ukiwa mchafu sana unaweza ogea hata kojo! So desperate to clean himself, anatumia kila opportunity!
Hii kali, mchungaji anampa shetani-fisadi mic!!!?
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Mnaupenda sana Utomaso, hamuamini nilichokisema? muulizeni Askofu Mkuu wa KKKT Malasusa!
Rev mi nakuamini,

Kadri ninavyomjua Lowasa, I am not surprised alisema haya
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Kama ni kweli basi huyu jamaa atakuwa ameanza kudata!
Ngabu,

huyu mbona alishadata siku nyingi na hitimisho lilikuwa siku ile interview yake ilivyozimwa pale TVT. Mambo yake mengine yamekufa kiaiana - mojawapo ikiwa ile kampeni ya kumtumia Balile kusafisha jina lake.

The guy ameanguka kama tembo mzee...... puuuhhhhhh
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,608