MIMI NITaMKUMBUKA JK


nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Katika mdahalo wa wagombea urais 2010 mmoja mmoja, JK alisema anataka watanzania wamkumbuke. Mwandishi alimuuliza wakukumbuke kwa lipi? hakuwa na jibu. Mimi nina cha kumkumbuka

1. Rais mtalii kuliko wote duniani
2. Rais aliyewahi kudanganywa zaidi(sijui kama ni duniani)
3. Rais aliyewahi kuwatetea wafungwa wake aliowashataki mwenyewe (NAMAANISHA MAHABUSU MRAMBA)
4. Raisi mwenye kinyongo na visasi
5. Rais aliyeuza nchi yetu kwa wahindi (Rostam, Jitu patel, manji na wengineo)
6. Rais aliyehamishia ikulu kwa familia yake (BMW)
7. Rais wa kujaza matuta barabarani badala ya kujenga barabara

Je wewe?
 
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
362
Likes
9
Points
0
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
362 9 0
kututoa hapa na kutuacha kule
hapa ni maskini
kule ni maskini wa kutupwa
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
8.Muasisi wa udini nchini.
9.Rais asiyejiamini na maamuzi anayoyatoa.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,591
Likes
656
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,591 656 280
Vengeful President ever
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
10. Muasisi wa uchakachuaji
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
history maker-gender sensitive when it suits him; eti first Woman speaker!!!!!!!!!!! a president who is good at twisting things kulida maslahi yake na mafisadi wenzake
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Jambazi la Kisiasa!
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Raisi wa kwanza kumuachia mtuhumiwa wa mauaji -namaanisha dito
raisi anayetetea anga zake na yuko teyari kukuweka jela wewe na familia yako maisha kwa kuingilia anga zake. -nammanisha babu seya
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
  • Rais Muungwana na mpenda watu wake
  • Rais mwenye uchungu na rasilimali za nchi
  • Rais aliyekuza uhuru wa vyombo vya habari
  • Rais aliyerhusu mijadala ya ufisadi iwe wazi wazi
  • Rais aliyeweka historia ya kuwa na bunge lililo huru
  • Rais aliyeendesha uchaguzi huru na wa haki
  • Rais aliye pandicha elimu ya tanzania, mf. UDOM
  • Rais aliyekusanya vizuri kodi za serikali
  • Rais aliye na maadili sio kuiba wake za watu km Slaa
  • MWISHO : Mkitaka sifa nzuri za JK mumkumbuke tunaweza kesha hapa JK
 
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
644
Likes
11
Points
35
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
644 11 35
Rais asiyekumbuka alichokiongea jana
Rais asiyeweza kutekeleza ahadi zake
Rais mwenye kiburi asiyesikia matatizo yawatanzania ila kuwakejeri maskini kwa maneno matamu
Rais aliyeahidi bajaji 400 kama ambulance
Shule za kata sisizo na walimu
Rais aliyeshindwa kutatua tatizo la umeme nchini
rais wa NEC ambaye hakuchaguliwa na watanzania

MWISHO : Mkitaka sifa nzuri za JK mumkumbuke tunaweza kesha bila kuzipata hapa.
 
BRO EDDY

BRO EDDY

Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
22
Likes
1
Points
3
BRO EDDY

BRO EDDY

Member
Joined Dec 6, 2010
22 1 3
Rais muuza sura anayebadilisha picha za ofisi.

Rais anayejipandisha chati duniani ilhali ni chenga mbili kichwani!
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
  • Rais Muungwana na mpenda watu wake
  • Rais mwenye uchungu na rasilimali za nchi
  • Rais aliyekuza uhuru wa vyombo vya habari
  • Rais aliyerhusu mijadala ya ufisadi iwe wazi wazi
  • Rais aliyeweka historia ya kuwa na bunge lililo huru
  • Rais aliyeendesha uchaguzi huru na wa haki
  • Rais aliye pandicha elimu ya tanzania, mf. UDOM
  • Rais aliyekusanya vizuri kodi za serikali
  • Rais aliye na maadili sio kuiba wake za watu km Slaa
  • MWISHO : Mkitaka sifa nzuri za JK mumkumbuke tunaweza kesha hapa JK
Hizi ni sifa anazopewa marehemu yeyote yule hata kama alikuwa jambazi. Ungesubiri akifa uombe kwenda kusoma wasifu wa marehemu kwa sababu sifa za marehemu huwa haujadiliwi. Lakini kama unamjadili JK kama raisi huna sifa objective.
 
K

KALAMAZOO

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
K

KALAMAZOO

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
265 0 0
1.Rais aliyemgaragaza Padri kwenye ulingo wa siasa
2.Rais anayechukiwa sana na wagalatia wasio na akili
3.Rais anayependwa sana na wazalendo wa nchi hii
4.Rais aliyemaliza mpasuko wa kisiasa zenji
5.Rais aliyekomboa kisiwa cha Anjuwani bila kumwaga damu
6.nk nk nk nk ...........................
 
K

KALAMAZOO

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
K

KALAMAZOO

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
265 0 0
Hizi ni sifa anazopewa marehemu yeyote yule hata kama alikuwa jambazi. Ungesubiri akifa uombe kwenda kusoma wasifu wa marehemu kwa sababu sifa za marehemu huwa haujadiliwi. Lakini kama unamjadili JK kama raisi huna sifa objective.
Rais alyeshinda majeshi ya wapiga kura wa Pengo

Wanomuonea donge walie tuu,ni kwaaid yao kwani HASIDI HANA SABABU
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Katika mdahalo wa wagombea urais 2010 mmoja mmoja, JK alisema anataka watanzania wamkumbuke. Mwandishi alimuuliza wakukumbuke kwa lipi? hakuwa na jibu. Mimi nina cha kumkumbuka

1. Rais mtalii kuliko wote duniani
2. Rais aliyewahi kudanganywa zaidi(sijui kama ni duniani)
3. Rais aliyewahi kuwatetea wafungwa wake aliowashataki mwenyewe (NAMAANISHA MAHABUSU MRAMBA)
4. Raisi mwenye kinyongo na visasi
5. Rais aliyeuza nchi yetu kwa wahindi (Rostam, Jitu patel, manji na wengineo)
6. Rais aliyehamishia ikulu kwa familia yake (BMW)
7. Rais wa kujaza matuta barabarani badala ya kujenga barabara

Je wewe?
8. Mimi ninamshukuru Mungu sikuwahi kumpigia kura.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Sema hukupiga kura ulikuwa kwenye ulevi.Na nyie ndio mliopunguza kura za Padri wetu
Bora ulevi kuliko kulamba sakafu.

umeinamisha makalio leo?
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
Rais aliyelipa mahari kubwa kuliko mwanaume yeyote duniani.
Kumpa mama mkwe vyeo kwenye miaka yote 10 ya utawala wake.
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Raisi matonya ambaye amewahi kutawala Tanzania.
 
nyasatu

nyasatu

Member
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0
nyasatu

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
raisi aliefanyiwa walkout na wapinzani
raisi aliepokea muuza mayai wa kitunda ikulu
raisi ambae vinara/ma best zake waligalagazwa vibata ktk uchaguzi eg masha
raisi usiejua analowaza mana kila wa leooo anaongea a diff story
 

Forum statistics

Threads 1,235,197
Members 474,353
Posts 29,214,095