Mimi ni mwanaume wa mkoani niulize swali la kimkoani tu?


Carbondioxide

Carbondioxide

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
706
Likes
129
Points
60
Carbondioxide

Carbondioxide

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
706 129 60
88c9714a50de2972656745631dbb4c5d.jpg

Habari JF members.
Mimi ni mwanaume wa mkoani uliza maswali kuuhusu.
1.Umri
2.Relations
3.Education level
Na mazingira yanayotuzunguka binadamu.
Nikishindwa maswali wamikoani wengine watasaidia.
5e4e9998a65f1b970708a077ed740fa1.jpg
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,958
Likes
13,901
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,958 13,901 280
Acha kupotosha wewe ni mla chips wa dar
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,634
Likes
10,026
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,634 10,026 280
Kwanini mnapigwa na Wanawake zenu?
 
NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
3,437
Likes
2,469
Points
280
NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
3,437 2,469 280
Mwanaume wa mkoa gani wewe?
 
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
1,338
Likes
205
Points
160
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
1,338 205 160
88c9714a50de2972656745631dbb4c5d.jpg

Habari JF members.
Mimi ni mwanaume wa mkoani uliza maswali kuuhusu.
1.Umri
2.Relations
3.Education level
Na mazingira yanayotuzunguka binadamu.
Nikishindwa maswali wamikoani wengine watasaidia.
5e4e9998a65f1b970708a077ed740fa1.jpg
Eti ni kweli huwa mnalima bila nguo
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
614
Likes
943
Points
180
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
614 943 180
Kwa nini mnabandua kama ugomvi (kama mnapigana)
 
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,854
Likes
4,384
Points
280
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,854 4,384 280
Kwann hampendi kutumia tigo
 
Jemedal_bin_chichi

Jemedal_bin_chichi

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
342
Likes
327
Points
80
Age
48
Jemedal_bin_chichi

Jemedal_bin_chichi

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
342 327 80
Eti ni kweli huwa mnalima bila nguo
Si kweli na halina uhusiano na wanaume tunaotoka mikoani,

Kulima bila nguo ni kitendo cha ushirikishi wa uhalisia na nguvu za giza, kama hufanyika basi hata kwa wanawake wa jamii ya visiwani pia walishawahi shutumiwa juu ya hilo, hususan maeneo ya Mafia na hata huko Mauriutius
 
Jemedal_bin_chichi

Jemedal_bin_chichi

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
342
Likes
327
Points
80
Age
48
Jemedal_bin_chichi

Jemedal_bin_chichi

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
342 327 80
Kwanini mnapigwa na Wanawake zenu?
Mtu kula samaki si habar,lkn Samaki kula mtu ndio habar..

Huwa tunawapiga sana, lkn kutokana na attention iliyopo kwa kitendo hicho ni ngumu wewe wa Dar kukufikia hiyo taarifa, mara chache wapigwazo wenzangu hupewa attention kwasababu huwa habar
 
Jemedal_bin_chichi

Jemedal_bin_chichi

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
342
Likes
327
Points
80
Age
48
Jemedal_bin_chichi

Jemedal_bin_chichi

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
342 327 80
Mla chips wa Dar = shoga wa Mwanza.
Chips huliwa karibia dunia nzima,ni internation food, hivyo si Dar pekee huliwa,

Shoga hii yenye maana rafiki wa karibu kwa ndugu zetu wa jinsia ya kike,

Watu wenye jinsia hiyo huwaita rafikizao wa karibu jina hilo, hata kama rafiki yake yupo kenya, atamuita shoga wakenya

Hivyo sina shaka na jinsia yako ndio sababu ukawa na shoga huko mwanza
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,656
Likes
37,172
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,656 37,172 280
Chips huliwa karibia dunia nzima,ni internation food, hivyo si Dar pekee huliwa,

Shoga hii yenye maana rafiki wa karibu kwa ndugu zetu wa jinsia ya kike,

Watu wenye jinsia hiyo huwaita rafikizao wa karibu jina hilo, hata kama rafiki yake yupo kenya, atamuita shoga wakenya

Hivyo sina shaka na jinsia yako ndio sababu ukawa na shoga huko mwanza
Sawa kabisa shoga... hujakosea sana.

Ushoga uliuanza lini?
 
Jemedal_bin_chichi

Jemedal_bin_chichi

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
342
Likes
327
Points
80
Age
48
Jemedal_bin_chichi

Jemedal_bin_chichi

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
342 327 80
Kwa nini mnabandua kama ugomvi (kama mnapigana)
Liweke sawa swali lako pia,ili upatiwe jawabu kulingana na ulicho kusudia kuuliza
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,602
Likes
63,405
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,602 63,405 280
Ulipo giza linaingia saa ngapi? Na jua laja saa ngapi?
 
Jemedal_bin_chichi

Jemedal_bin_chichi

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
342
Likes
327
Points
80
Age
48
Jemedal_bin_chichi

Jemedal_bin_chichi

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
342 327 80
Ulipo giza linaingia saa ngapi? Na jua laja saa ngapi?
Inategemeana na majira husika na mwezi gani, kuchomoza na kuzama kwa jua hakupo constant ni Dynamic

Kwa kipind hichi jua huchomoza 6:30 ahsubuh na kuzama 6:28 jion
 

Forum statistics

Threads 1,237,497
Members 475,533
Posts 29,290,751