Mimi ni Mtanzania, nafanya biashara ya dawa za asili(herbs),nahitaji wenyeji Nairobi


Mr. Hussein Juma

Mr. Hussein Juma

Verified Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
703
Likes
413
Points
80
Mr. Hussein Juma

Mr. Hussein Juma

Verified Member
Joined Mar 5, 2012
703 413 80
Wadau,

Mimi ni kijana wa kitanzania mwenye umri wa miaka 24,ni mfanya biashara ya dawa asilia(herbs).

Naombeni wadau kama kuna Mkenya yeyote ana miliki lab ya kutengeneza vidonge(pills) kwa dawa hizi,ama mtu mwingine yeyote Nairobi anayefahamu wapi zinahitajika,ani pm ili tusaidiane kwa hili.

Ninazo dawa za maradhi ya aina mbalimbali na zimesagwa kuwa unga laini kabisa.

Mawasiliano,
+255 759 947 397
email;sainthussein@hotmail.com

Nawasilisha,
 
M

MwendaOmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
715
Likes
443
Points
80
M

MwendaOmo

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2013
715 443 80
Tatizo ni kuwa waganga wa kiasili kutoka TZ huwa mara mingi ni wachawi na wapiga ramli. Hata hivyo unaweza kutafuta 'Makini herbal clinic" kwenye mtandao. Clinic hiyo inamilikiwa na mama wake mwimbaji Prezzo
 
Mr. Hussein Juma

Mr. Hussein Juma

Verified Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
703
Likes
413
Points
80
Mr. Hussein Juma

Mr. Hussein Juma

Verified Member
Joined Mar 5, 2012
703 413 80
Tatizo ni kuwa waganga wa kiasili kutoka TZ huwa mara mingi ni wachawi na wapiga ramli. Hata hivyo unaweza kutafuta 'Makini herbal clinic" kwenye mtandao. Clinic hiyo inamilikiwa na mama wake mwimbaji Prezzo
Mkuu,mimi sipigi ramli hata kidogo,nauza dawa kama dawa. Hiyo clinic iko Nairobi? Poa ngoja niigoogle
 
Iconoclastes

Iconoclastes

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2014
Messages
4,078
Likes
2,155
Points
280
Iconoclastes

Iconoclastes

JF-Expert Member
Joined May 26, 2014
4,078 2,155 280
Hebu pia tafuta Murugu herbal clinic. Hao wako mpaka na labs za kuresearch hizo madawa miti shamba...
 
Mr. Hussein Juma

Mr. Hussein Juma

Verified Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
703
Likes
413
Points
80
Mr. Hussein Juma

Mr. Hussein Juma

Verified Member
Joined Mar 5, 2012
703 413 80
Hebu pia tafuta Murugu herbal clinic. Hao wako mpaka na labs za kuresearch hizo madawa miti shamba...
ok,asante sana mkuu,wacha niitafute
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,630
Likes
4,499
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,630 4,499 280
Tatizo ni kuwa waganga wa kiasili kutoka TZ huwa mara mingi ni wachawi na wapiga ramli. Hata hivyo unaweza kutafuta 'Makini herbal clinic" kwenye mtandao. Clinic hiyo inamilikiwa na mama wake mwimbaji Prezzo
Usikariri kijana!
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
12,544
Likes
13,055
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
12,544 13,055 280
Sio wote wapiga ramli, warogaji wala waaguaji.

Mtu na karama yake tu ya kutengeneza dawa kwa kutumia mitishamba.
Tatizo ni kuwa waganga wa kiasili kutoka TZ huwa mara mingi ni wachawi na wapiga ramli. Hata hivyo unaweza kutafuta 'Makini herbal clinic" kwenye mtandao. Clinic hiyo inamilikiwa na mama wake mwimbaji Prezzo
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371