Mimi ni msichana nina miaka 23,natafuta kazi yoyote halali


B

BlackBella

Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
28
Likes
3
Points
5
Age
24
B

BlackBella

Member
Joined Aug 10, 2012
28 3 5
Ndugu marafiki zangu hapa jamii mimi ni msichana,nina miaka 23,kwasasa nipo DAR,nimejitokeza hapa, NATAFUTA KAZI,NIMEITIMU CERTIFICATE YA COMMUNITY DEVELOPMENT GENDER AND CHILDREN,kutokana na hali ngumu ya Ajira,Nipo tayari kufanya kazi yoyote halali,namba yangu ya simu ni 0755 08 47 15,ahsanteni marafiki zangu,naamini kupitia nyinyi NITAFANIKIWA KUPATA KAZI.
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Aiseee..certificate ya community development. ..form 4 yako ikoje matokeo
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,284
Likes
3,224
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,284 3,224 280
Wakuu mpeni kazi huyo atakuwa na Computer Literacy ambayo inaweza msaidia kufanyia kazi kama katibu mhutasi au Office Administrator..
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,951
Likes
32,792
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,951 32,792 280
Una whatsapp?
 
kisungu

kisungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
786
Likes
47
Points
45
kisungu

kisungu

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
786 47 45
Picha iko wapi
 
M

Mystic

Senior Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
151
Likes
1
Points
35
M

Mystic

Senior Member
Joined Feb 4, 2013
151 1 35
Wakuu mpeni kazi huyo atakuwa na Computer Literacy ambayo inaweza msaidia kufanyia kazi kama katibu mhutasi au Office Administrator..
Kumbe katibu mhutasi (if its correct) na Office Administrator ni cheo cha computer literate pengne na certificate tu? just questioning!
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
8,051
Likes
4,039
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
8,051 4,039 280
Ndugu marafiki zangu hapa jamii mimi ni msichana,nina miaka 23,kwasasa nipo DAR,nimejitokeza hapa, NATAFUTA KAZI,NIMEITIMU CERTIFICATE YA COMMUNITY DEVELOPMENT GENDER AND CHILDREN,kutokana na hali ngumu ya Ajira,Nipo tayari kufanya kazi yoyote halali,namba yangu ya simu ni 0755 08 47 15,ahsanteni marafiki zangu,naamini kupitia nyinyi NITAFANIKIWA KUPATA KAZI.
wadau fursa hii changamkieni
 
kwaji

kwaji

Senior Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
186
Likes
28
Points
45
kwaji

kwaji

Senior Member
Joined Nov 3, 2013
186 28 45
Napangisha nyumba kigogo mwisho upande gari unalaza ndani upande uliokamilika contact 0715 877933
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,998
Likes
4,460
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,998 4,460 280
Kumbe katibu mhutasi (if its correct) na Office Administrator ni cheo cha computer literate pengne na certificate tu? just questioning!
Ulaya ndio ilivyo, sio secretary bali anakuwa office admin
 
M

mkeyamasai

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
303
Likes
3
Points
35
M

mkeyamasai

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
303 3 35
Ulaya ndio ilivyo, sio secretary bali anakuwa office admin
hayo peleka ulaya ukisema huku unatuchanganya secretary na administrator ni tofauti kabisa ...kwaio ukienda ofcn ukiwa na shida na secretary utasema unamuhitaji administrator au?
 

Forum statistics

Threads 1,252,162
Members 482,015
Posts 29,798,695