Mimi ni Graphic Designer, Videographer natafuta kazi

Tuagize

Member
Dec 5, 2021
63
93
Habari Naitwa Abdul Ni Graphics Designer Pia Ni Videographer Na Photographer Naishi Kinondoni
Dar Es Salam.

Nina Uzoefu Wa Kufanya Video Nzuri Na Za Kisasa Zaidi Pia Nina Uzoefu Wa Kupiga Picha Mnato Zenye Ubora Kabisa.

Pia Nina Uwezo Wa Kufanya Graphics Design za Aina mbalimbali Na Upande Wa Motion Graphics Nafanya pia.

Nina Uzoefu Wa Miaka 6 Nimefanya Kazi Kampuni Mbali Mbali Naomba Ahsanteni
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
9,154
14,087
6 years of experience, still searching for jobs mtandaoni. Aisee
Nadhani unaishi kwenye theoretical world....

HBO wenyewe usishangae baada ya miaka wakawa wanatafuta kazi wanakosa, life is a journey not destination hata ukiwa juu vipi unaweza kushuka (reaching the top is one thing but maintaining that level is different ball game) especially in the age of competition
 

Tuagize

Member
Dec 5, 2021
63
93
Habari Naitwa Abdul Ni Graphics Designer Pia Ni Videographer Na Photographer Naishi Kinondoni Dar Es Salam Nina Uzoefu Wa Kufanya Video Nzuri

Na Za Kisasa Zaidi Pia Nina Uzoefu Wa Kupiga Picha Mnato Zenye Ubora Kabisa Pia Nina Uwezo Wa Kufanya Graphics Design Za Aina Zote Na Upande

Wa Motion Graphics Niko Vizuri Nina Uzoefu Wa Miaka 6 Nimefanya Kazi Kampuni Mbali mbali Ahsanteni

0621217710
 

Vishu Mtata

JF-Expert Member
Dec 15, 2019
5,669
10,197
Mkuu kama ni wa hapohapo dsm basi komaa hapo ila kama unatokea nje ya dsm hasa kwenye vimji vinavyokuakua kuna uhitaji sana wa watu kama wewe.

Mikoa mingine kipaji kama chako hulali njaa, watu wengi huko wanapenda hizo photoshoot yani saana, kama ni mpenda fursa jichange ukateke huko.
 

Idrissou02

JF-Expert Member
Jul 31, 2018
325
502
Dah unajua tatizo sikuhizi ma graphics designer, photographers na videographers wamekua wengi mnoo, yani kila chocho kika kona hata ambao hawajasomea wamejifunzia kwa watu tu wameingilia soko hili na pengine wanafanya vizuri zaidi ya waliosomea.
Changamoto inakuja kwenye wateja sasa.
 

Ndahani

Platinum Member
Jun 3, 2008
18,088
8,947
Habari Naitwa Abdul Ni Graphics Designer Pia Ni Videographer Na Photographer Naishi Kinondoni
Dar Es Salam.

Nina Uzoefu Wa Kufanya Video Nzuri Na Za Kisasa Zaidi Pia Nina Uzoefu Wa Kupiga Picha Mnato Zenye Ubora Kabisa.

Pia Nina Uwezo Wa Kufanya Graphics Design za Aina mbalimbali Na Upande Wa Motion Graphics Nafanya pia.

Nina Uzoefu Wa Miaka 6 Nimefanya Kazi Kampuni Mbali Mbali Naomba Ahsanteni
Tivu wake tafadhali
 

Similar Discussions

2 Reactions
Reply
Top Bottom