Mimi ni Dereva, natafuta kazi ya kuendesha gari ya Uber

Hassanmanz

Member
Dec 31, 2020
15
45
Habari za majukumu ndugu zangu kwa majina naitwa hassan mohamed manzi ni kijana mwenye umri wa miaka 25 naishi daresalaam temeke ninatafuta kazi ya udereva ikiwemo kumuendesha mtu binafsi daladala, gari ya kampuni kwa yeyote mwenye kuhitaji dereva nipo tayari napatikana kwa namba zifuatazo:

Tel.0752583393 voda
Tel.0719718997 tigo

Naimani mtanisaidia ndugu zangu shukuran kwa wote niwatakie ramadhan karimu.
 

Hazchem plate

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
10,633
2,000
Bwana mdogo umejiunga na ajira portal?

Juzi kuna kazi za udereva zaidi ya 100 zilitangazwa

Vipi uliomba?
 

King Rabbit

JF-Expert Member
Mar 29, 2015
589
1,000
Hawa ajira portal wazinguaji sana yangu mara zote kila niki apply job application inakuwa failed na nikiangali mara zote requirements zote huwa ninazo sasa sielewi shida iko wapi.
 

Hazchem plate

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
10,633
2,000
Hawa ajira portal wazinguaji sana yangu mara zote kila niki apply job application inakuwa failed.....na nikiangali mara zote requirements zote huwa ninazo sasa sielewi shida iko wapi.
Kuna mahali unakosea. kama umweka qualification za juu na unataka kazi ndogo huwezi.

Sasa hao wanaitwa kila siku kufanya interview wenye wanafanya nn hadi wanaitwa
 

Hassanmanz

Member
Dec 31, 2020
15
45
Habari za majukumu wana jamii forums,

Natafuta gari ya uber hesabu nina account zote mbili kwa atakae hitaji dereva nipo tayari nina uzoefu miaka mitatu napatikana kwa namba 0752583393
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom