Mimi ni clinical officer, natafuta kazi ya muda au ya kudumu

magreth ligunda

New Member
Jul 22, 2021
3
45
Habari, natafuta kazi professional yngu ni clinical officer popote pale iwe ya temp au permanent popote pale

No 0627018037
 

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
13,801
2,000
Mi nikajua Kada ya Afya bado ni demanding? umejaribu serikalini dada? nadhani soon watatoa ajira
 

Mwizukulu jilala

JF-Expert Member
Jun 11, 2016
1,097
2,000
Clinical officer mmekuwa wengi sana na mbaya zaidi hiyo kozi hii hata south africa au dubai hawaitambui...mjiandae kufia tz au mkasome tena kwa bidii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom