Mimi na ndugu zangu tumehamia (chadema) je wewe unasubiri nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi na ndugu zangu tumehamia (chadema) je wewe unasubiri nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Mar 20, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,680
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi na ndugu zangu tumehamia chadema je wewe unasubiri nini? Hamia (chadema) uone mabadiliko. chadema pamoja tutaleta mabadiliko.
     
  2. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Huku kuna kesi ya uchaguzi imefika patamu!
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,680
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,888
    Likes Received: 1,370
    Trophy Points: 280
    Done it so long time ago, where were you before?!!
     
Loading...