Mimi Mwalimu wa mathematics na Geography natafuta kazi

mhuri25

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
1,858
2,000
Kamwene Maria nakukumbuka Sana tangu tupo chuo..

Typed Using KIDOLE
 

Gily

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
1,093
2,000
shule zote zimefungwa kuanzia nursery mpaka chuo ushauri wangu subiri mpaka vifunguliwe mwakani. Kwa sasa ujikite kwenye kazi nyingine tu za kukuingizia kipato
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom