Mimi mgeni wenu


T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Waheshimiwa wana JF wa mikoa ya TANGA, MWANZA,ARUSHA,ZANZIBAR NA MBEYA mimi ni mgeni wenu NITAONDOKA hapa DAR ndani ya mwezi mmoja kuanzia sasa nitakuwa KATIKA anga zenu.
1.ni mgeni kwelikweli na kamba mguuni ninayo.
2.Ukiwa miji ya watu sharti upige hodi.
3.Naomba wale wa miji hiyo tuwasiliane kwani nawajua wachache(SI KWA SURA) akina PJ na preta nasikia wapo Arusha zaidi ya hapo......sijui.
1.TANGA wenyeji wangu wa kule nitaomba ushauri wa kanisa lipi naweza kwenda kusali weekend.(hakuna ubaguzi wa dhehebu MUNGU NI MMOJA)ni wapi pana faa??maana naogopa wasichana/wanawake wa Tanga wasijenitia majaribuni.
2.MWANZA.....eeeeh hapa ningependa kupata SATO original ndio kwanza wamevuliwa.
3.ARUSHA....mmmh huu mji??? labda nipate ushauri wa wenyeji wapi niende wapi nisiende.
4.ZANZIBAR.....sijui urojo wapatikana wapi siku hizi,naomba ushauri wapi kwa kwenda nawapi si pa kupita,
5.MBEYA....nielezeni please, wapi safi na wapi si safi....nisije nikajuta kuzaliwa nasikia wachunaji njenje huko na visu mkononi. Labda mtu anaweza kuuliza hobby zangu.....
basi ikiwa ni hivyo hobby zangu mimi ni GENERAL nafit kwenye idara nyingi tu.......ha ha ha ha ili mradi idara hizo ni halali zisizo halali si fit kabisa.
Msaada ninaotegemea ni kuwa.....ukitaka kitu au jambo fulani nenda sehemu fulani.

waweza kuni PM au ukajibu hapahapa barazani.

USHAURI WENU NITAUFANYIA KAZI.
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
karibu sana:smile-big:
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Safari njema mkuu, jana nilikuwa najiuliza uko wapi manake nakukumbuka tulijiunga rasmi hapa jamvini muda ule ule. Adios amigo!
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,896
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,896 280
tugawane per diem hizo duh
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Karibu sana ratiba yako mbona hujaweka
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Waheshimiwa wana JF wa mikoa ya TANGA, MWANZA,ARUSHA,ZANZIBAR NA MBEYA mimi ni mgeni wenu NITAONDOKA hapa DAR ndani ya mwezi mmoja kuanzia sasa nitakuwa KATIKA anga zenu.
1.ni mgeni kwelikweli na kamba mguuni ninayo.
2.Ukiwa miji ya watu sharti upige hodi.
3.Naomba wale wa miji hiyo tuwasiliane kwani nawajua wachache(SI KWA SURA) akina PJ na preta nasikia wapo Arusha zaidi ya hapo......sijui.
1.TANGA wenyeji wangu wa kule nitaomba ushauri wa kanisa lipi naweza kwenda kusali weekend.(hakuna ubaguzi wa dhehebu MUNGU NI MMOJA)ni wapi pana faa??maana naogopa wasichana/wanawake wa Tanga wasijenitia majaribuni.
2.MWANZA.....eeeeh hapa ningependa kupata SATO original ndio kwanza wamevuliwa.
3.ARUSHA....mmmh huu mji??? labda nipate ushauri wa wenyeji wapi niende wapi nisiende.
4.ZANZIBAR.....sijui urojo wapatikana wapi siku hizi,naomba ushauri wapi kwa kwenda nawapi si pa kupita,
5.MBEYA....nielezeni please, wapi safi na wapi si safi....nisije nikajuta kuzaliwa nasikia wachunaji njenje huko na visu mkononi. Labda mtu anaweza kuuliza hobby zangu.....
basi ikiwa ni hivyo hobby zangu mimi ni GENERAL nafit kwenye idara nyingi tu.......ha ha ha ha ili mradi idara hizo ni halali zisizo halali si fit kabisa.
Msaada ninaotegemea ni kuwa.....ukitaka kitu au jambo fulani nenda sehemu fulani.

waweza kuni PM au ukajibu hapahapa barazani.

USHAURI WENU NITAUFANYIA KAZI.

Zenji ulojo mzuri utaupta Soko la mwanakwerekwe pale Al -Bahar restaurant, karibu na Duka la Asha Fatuma, juic nzuri ya tende pamoja na maziwa ya ngamia swafiiiii, njoo mkunazin, pitia uchochoro unaotokea Zanzibar Legal Service centre, na jioni tuonane forodhani yakhe kwa mishkaki ya kila aina............karibu zenji yakheeeeeeeeeeeee
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Karibu hadi S'wanga....!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Safari njema mkuu.
 
Safina

Safina

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2009
Messages
498
Likes
0
Points
0
Safina

Safina

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2009
498 0 0
Waheshimiwa wana JF wa mikoa ya TANGA, MWANZA,ARUSHA,ZANZIBAR NA MBEYA mimi ni mgeni wenu NITAONDOKA hapa DAR ndani ya mwezi mmoja kuanzia sasa nitakuwa KATIKA anga zenu.
1.ni mgeni kwelikweli na kamba mguuni ninayo.
2.Ukiwa miji ya watu sharti upige hodi.
3.Naomba wale wa miji hiyo tuwasiliane kwani nawajua wachache(SI KWA SURA) akina PJ na preta nasikia wapo Arusha zaidi ya hapo......sijui.
1.TANGA wenyeji wangu wa kule nitaomba ushauri wa kanisa lipi naweza kwenda kusali weekend.(hakuna ubaguzi wa dhehebu MUNGU NI MMOJA)ni wapi pana faa??maana naogopa wasichana/wanawake wa Tanga wasijenitia majaribuni.
2.MWANZA.....eeeeh hapa ningependa kupata SATO original ndio kwanza wamevuliwa.
3.ARUSHA....mmmh huu mji??? labda nipate ushauri wa wenyeji wapi niende wapi nisiende.
4.ZANZIBAR.....sijui urojo wapatikana wapi siku hizi,naomba ushauri wapi kwa kwenda nawapi si pa kupita,
5.MBEYA....nielezeni please, wapi safi na wapi si safi....nisije nikajuta kuzaliwa nasikia wachunaji njenje huko na visu mkononi. Labda mtu anaweza kuuliza hobby zangu.....
basi ikiwa ni hivyo hobby zangu mimi ni GENERAL nafit kwenye idara nyingi tu.......ha ha ha ha ili mradi idara hizo ni halali zisizo halali si fit kabisa.
Msaada ninaotegemea ni kuwa.....ukitaka kitu au jambo fulani nenda sehemu fulani.

waweza kuni PM au ukajibu hapahapa barazani.

USHAURI WENU NITAUFANYIA KAZI.

Karibu sana Tall, hapa Arusha kuna sehemu nyingi sana maarufu, kuna mamichemsho ya ajabu yaani matamu balaaa!!! Makaburini, (Arusha City Park) Kuna Mat-k- bar (Arusha Night Park), ukitaka kuangalia maua mazuri siku hizi kuna mahali pale metro-pole (Babylon club) utayakuta mengi tu yamechanua kama waridi. Karibu sana sana, mimi nina ki-of baa changu. Kwa maelezo zaidi ukishafika ni-pm nikuonyeshe mji nikupeleke merelani (machimboni) ukaone tanzanite.
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Safari njema mkuu, jana nilikuwa najiuliza uko wapi manake nakukumbuka tulijiunga rasmi hapa jamvini muda ule ule. Adios amigo!
MWENZANGU UMESHAKUWA MWENYEJI ILE MBAYA. KAZI ZIMEZIDI MKUU. NAONA MWENZAGU POST ZAIDI YA ELFU 2 Duuuuh mkuu hiyo speed si ya kawaida itabidi wakufunge speed gavana.
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
tugawane per diem hizo duh
1.si mpaka ziwepo.
2. Nikikugawia cash nita account vipi mkuu uatnipa risiti???
3.nikiingia anga zako(mji ulipo) nitakuita uje ule unywe utakacho.
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Karibu sana ratiba yako mbona hujaweka
1.Hujambo mkuu?
2. Mhhh ni wewe, hiyo avatar yako utaiingiza shindanoni mwakani????
3.Ukifuatilia hii post utajua sasa nipo wapi.
4.Ninachoweza kusema ni kuwa ndani ya mwezi nitakuwa nimeshafika sehemu zote hizo.
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Zenji ulojo mzuri utaupta Soko la mwanakwerekwe pale Al -Bahar restaurant, karibu na Duka la Asha Fatuma, juic nzuri ya tende pamoja na maziwa ya ngamia swafiiiii, njoo mkunazin, pitia uchochoro unaotokea Zanzibar Legal Service centre, na jioni tuonane forodhani yakhe kwa mishkaki ya kila aina............karibu zenji yakheeeeeeeeeeeee
ASANTE SANA MKUU NIKIITUA AIRPORT TU, NITA KU PM ila Mmmmm uchochoro tena. UNANITAFUTIA KABARI MKUU????? hapa bongo wanaita ROBA MBAO yaani kabari mbaya sana za watoto wa kihuni,utadhani umebanwa na mbao shingoni kumbe mkono,MKUU UCHOCHORO SALAMA?
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Karibu hadi S'wanga....!
ASANTE SANA....ila sitafika huko mkuu, nasikia huko radi nje nje ukimuudhi mtu tu unapigwa na radi,haijalishi kuna mvua au hakuna je ya kweli hayo mkuu???? naona hata avatar yako imekaa ki denja denja.
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Karibu sana Tall, hapa Arusha kuna sehemu nyingi sana maarufu, kuna mamichemsho ya ajabu yaani matamu balaaa!!! Makaburini, (Arusha City Park) Kuna Mat-k- bar (Arusha Night Park), ukitaka kuangalia maua mazuri siku hizi kuna mahali pale metro-pole (Babylon club) utayakuta mengi tu yamechanua kama waridi. Karibu sana sana, mimi nina ki-of baa changu. Kwa maelezo zaidi ukishafika ni-pm nikuonyeshe mji nikupeleke merelani (machimboni) ukaone tanzanite.
Sijajua hasa mji huo nimefanyiwa booking hotel gani, lakini nikitua tu airport pale KIA, au kabla sijatoka airport DAR Nitakujulisha.Kuona Tanzanite ni wazo zuri. JAPO nitakuwa bussy lakini ki -off bar chako lazima nitafika. mimi na kunywa vinywaji vya kawaida ila kuna jamaa yangu mmoja iwapo nitakuwa nae ni hatari kwa pombe kali.
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530