Mimi kabla sijany'ongwa nakunyonga wewe - Balozi Kagasheki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi kabla sijany'ongwa nakunyonga wewe - Balozi Kagasheki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bajabiri, May 10, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Akiwa anakabidhiwa ofis ndani ya wizara ya mali asil na utalii,kagashek amewaambia watendaj wa wizara hiyo kuwa atawanyonga wale watakaoiteteresha wizara,,,,,
    nadhan anamaanisha atawawajibisha.
    Sos,clouds habar
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bajabiri kwa nini unadhani!!! Usimsahihishe yeye kasema atawanyanga afu wewe unajaribu kupindisha statement!!! Be strait acha mambo ya kudhani...Kagasheki anamaanisha!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,279
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Chechen tu...akishaonjeshwa atasahau kauli hiyo
     
  4. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,222
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    huyu ni muadfilifu na mchapakazi mahiri
     
  5. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    yetu matumain.Anaweza akaweza kazi.
     
  6. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,085
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    nimeipenda hii kauli ya waziri wa mali asili na utalii wakati akikabiziwa ofisi na waziri mstaafu Maige. Hii inaonesha kwamba huenda huyu jamaa amejipanga kukabiliana na viwavi.
     
  7. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,085
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    nimeipenda hii kauli ya waziri wa mali asili na utalii wakati akikabiziwa ofisi na waziri mstaafu Maige. Hii inaonesha kwamba huenda huyu jamaa amejipanga kukabiliana na viwavi.
    source tbc1
     
  8. m

    manucho JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,412
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu hawezi milele kama akiweza ajiuzulu kwa kupinga hoja fulani, Maige ameshindwa kukanusha au kutoa ufafanuzi kuhusu wanyama kusafirishwa nje ya nchi? Je, huyu Kaga ataweza kutueleza/kutufafanulia
     
  9. k

    kabombe JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 10,975
    Likes Received: 5,214
    Trophy Points: 280
    Pale kuna walaji waliokubuhu
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Angeongea wa cdm angekuwa ameshahojiwa na polisi siku mbili, ccm wangekuwa wameshaandamana, vyombo vyao ya habari vingeirudiarudia na kukemea mara mia! Lakini kwa kuwa ni mwenzao, wanampongeza sana! Upuuzi mtupu!!!!!
     
  11. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,729
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    - Maneno mazito sana hayo, yanaonyesha the man is serious, ndio tunachotaka sio kwenda huko kwenye wizara kuuuza meno na kucheka cheka, lazima wafanyakazi wajue sasa kazi, saafi sana mleta mada UBARIKIWE TU!

    William.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,144
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kauli kama hizo tumezisikia mara nyingi sana, na hazina maana..ukweli ni kuwa kauli ni jambo moja na kuchukua hatua thabiti kuwakabili wezi wa hii nchi ni hatua nyingine ngumu sana kuchukuliwa hasa na watawala wa CHAMA CHA MAJAMBAZI aka CCM.
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Si unaona! Lazima uisifu kwa kuwa imetolewa na magamba mwenzio. Kama ingekuwa imetolewa na Nassari!?
     
  14. k

    kiruavunjo Senior Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla hujaninyonga mimi nakunyonga wewe kagasheki na magamba yako.
     
  15. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Filipo are you serious? Utafananisha hio kauli ya hapo juu na aliyotoa Nassari? acheni mzaha bana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,986
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Asante kwa kusema yaliokuwa moyoni mwangu. Ila huwa siachi kusitikitika watu wanapokuwa wepesi/rahisi kununuliwa/kulaghiwa na vijikauli vyepesi vya hawa magamba.
     
  17. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kama mzee na familia yake hawatatia mikono na miguu
     
  18. k

    kabombe JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 10,975
    Likes Received: 5,214
    Trophy Points: 280
    Wewe usiwe kama kingwendu..Nasari ameingiaje hapa?kama Nasari tafanya la kusifiwa atasifiwa tu
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mnafki tusubiri tuone!
     
  20. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni kauli nzuri yenye maana nzuri ya mamlaka na uwajibikaji... lakini kauli ni kitu kimoja na vitendo ni kitu kingine... tumpe nafasi... tumpime... tuamue...akishindwa tumnyonge
     
Loading...