Mimba ya miezi mitatu kutoka damu. Kuna uwezekano mimba kuharibika?

gasgas

JF-Expert Member
Jan 25, 2015
1,323
2,000
Atahitaji kufanya kipimo cha speculum na ultrasound kuhakikisha

Inawezekana haijaharibika bado ila ipo katika hatari (Threatened abortion) atapewa dawa za kusaidia kutunza mimba isiharibikr

Inawezekana pia imeanza kuharibika na kuna baadhi ya products zimetoka (Incomplete abortion). Hio haina mjadala, haitaweza kusurvive na itabidi apate matibabu.

Inawezekana pia ujauzito umetunga nje ya kizazi.

Kwa kifupi nenda hospitali. Sisi humu JF hatuwezi kumfanyia hivyo vipimo

Essihno.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom