Mimba inatakiwa kufikisha miezi mingapi ndipo uende clinic

tyina

Member
Jul 11, 2017
93
125
Msaada ivi ukiwa mjamzito inabidi uanze kwenda clinic mimba ikiwa inamiezi mingapi?
 

IQup

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
531
1,000
kuna limtu limenitega pumbavu....limenasa, lilinikuta nafua akaja kwa bahati mbaya akaniomba kunisaidia nikakubali bali hadi kupiga deki na mengine huko huko....duuuuuuh!. kawa mke wangu naambiwa mimba na nmeletewa home tena wazee wa kanisa wameniletea. Mm hata sijui habari za clinic:D:D:D:D:D...nitakuwa msomaji nami niwe nasikilizia msala wangu home:p
 

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Feb 19, 2015
2,702
2,000
kuna limtu limenitega pumbavu....limenasa, lilinikuta nafua akaja kwa bahati mbaya akaniomba kunisaidia nikakubali bali hadi kupiga deki na mengine huko huko....duuuuuuh!. kawa mke wangu naambiwa mimba na nmeletewa home tena wazee wa kanisa wameniletea. Mm hata sijui habari za clinic:D:D:D:D:D...nitakuwa msomaji nami niwe nasikilizia msala wangu home:p
Kwanini unachomekachomeka kiholela bila kondomu?? Haya kapime UKIMWI, kisonono, pangusa na kaswende!
 

Daby

JF-Expert Member
Oct 26, 2014
33,238
2,000
kuna limtu limenitega pumbavu....limenasa, lilinikuta nafua akaja kwa bahati mbaya akaniomba kunisaidia nikakubali bali hadi kupiga deki na mengine huko huko....duuuuuuh!. kawa mke wangu naambiwa mimba na nmeletewa home tena wazee wa kanisa wameniletea. Mm hata sijui habari za clinic:D:D:D:D:D...nitakuwa msomaji nami niwe nasikilizia msala wangu home:p
Hongera mkuu.
 

mtzedi

JF-Expert Member
Dec 13, 2011
3,699
2,000
kuna limtu limenitega pumbavu....limenasa, lilinikuta nafua akaja kwa bahati mbaya akaniomba kunisaidia nikakubali bali hadi kupiga deki na mengine huko huko....duuuuuuh!. kawa mke wangu naambiwa mimba na nmeletewa home tena wazee wa kanisa wameniletea. Mm hata sijui habari za clinic:D:D:D:D:D...nitakuwa msomaji nami niwe nasikilizia msala wangu home:p
Hongera kwa kubeba ujauzito.
 

IQup

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
531
1,000
Kwanini unachomekachomeka kiholela bila kondomu?? Haya kapime UKIMWI, kisonono, pangusa na kaswende!
hahaha, alikuwa mtu wangu tulivurugana kulikuwa hakuna mawasiliano ya simu basi ikawa hivo hahaha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom