millioni 90 za wabunge na bajaji za kubeba mama zetu........................ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

millioni 90 za wabunge na bajaji za kubeba mama zetu........................

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Mar 11, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Katika mambo yanayonishangaza ni mpango wa serikali kuingiza pikipiki aina ya bajaji zilizopewa jina kuwa za kisasa kubeba wanawake wajawazito...na kwa upande wa pili wabunge wetu wakipigiana pande la millioni 90 kwa ajili ya kununulia magari ya kifahari...Kuna uwiano wa mambo ktk hili? Na waziri wa afya ili kutupiga maboya amesema pikipiki hizo zimeonyesha mafanikio ktk nchi za malawi,kenya nk.....Jamani mbona hamna huruma na sisi?
     
Loading...