Milio Ya Mabomu Mbezi Beach Dsm, Kuna Nini?

MAHORO

JF-Expert Member
Sep 3, 2013
7,598
2,000
... Nimesikia Milio Kwa Mda Mrefu Kuanzia Saa 7 Mchana, Sijui Kuna Nini, Mwenye Taarifa Jamani Atujuze, Mimi Naelekea Eneo La Tukio Nijionee, Nikipata Taarifa Nitawajuza.
 

kawoli

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
5,674
2,000
... Nimesikia Milio Kwa Mda Mrefu Kuanzia Saa 7 Mchana, Sijui Kuna Nini, Mwenye Taarifa Jamani Atujuze, Mimi Naelekea Eneo La Tukio Nijionee, Nikipata Taarifa Nitawajuza.
una hatari sana yani unafata mabomu?
 

Asamwa

JF-Expert Member
Apr 13, 2012
2,958
2,000
Ukabaki mtaa...
Teh teh teh.. Inabidi Manispaa zetu waangalie upya haya majina yenye utata na kuyabatiza upya.

Kama Ghana Avenue imebadilishwa jina hivi karibuni na kuitwa Hamburg Street itashindikana nini kubadili eneo la Tangi bovu kuwa Osaka au Michigan ??!!
 

timbilimu

JF-Expert Member
Sep 2, 2010
4,813
2,000
hujatujuza mkuu mpaka saa hii kuna nini huko Mbezi Beach
Ni kutoka ktk uwanja wa Range wa JWTZ ambalo jana mchana walitumia mizinga ktk mafunzo yao. Umefika wakati Jeshi letu lihamishe hiyo Range kutokana na kuzungukwa na makazi ya watu na ukanda huu kujaa mahoteli ya kitalii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom