Milio ya kama ya Mabomu yarindima Magomeni, azana inapiga...

maatope

JF-Expert Member
Sep 19, 2013
1,552
1,500
kuna mabomu na risasi yanasikika magomeni na cha kushangaza nasikia azana ya msikitini muda huu wa saa tano usiku

kulikuwa na sherehe za cuf kusheherekea ushindi zimesitishwa ghafla.
 

siriusblack

Senior Member
Apr 30, 2013
170
250
Na hapa tanki bovu kuna milipuko....not sure kama ni risasi au fataki...but they are a bit scary
 

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,288
2,000
Policcm wamechanganyikiwa nasikia walitoa rushwa ya gari la wagonjwa na bado ukawa wakiwakilishwa na Cuf wakalamba kata
 

aikaruwa1983

JF-Expert Member
May 6, 2011
1,395
2,000
tabata kisukulu mabomu yalirindima ila kwa sasa yamepoa kitu kinarudiwa kuhesabiwa....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom