Milard Ayo unapotosha umma! Huo ni uwongo uliokubuhu!


U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
243
Likes
2
Points
0
Age
29
U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
243 2 0
eti the finest SHOW ILIHITAJI WATU 400 TU!! Acha uwongo kaka! SHOW YA MWANAFATUMA ILIKOSA WATU!! Ayo maneno yako kwenye blog yako yanadhihirisha jinsi ulivyo mtumwa wa fikra!! Tunajua ni RUGAY aliyekuambia uandke hayo!!! Jana wananchi wamewaonyesha kwamba NYEUSI HAIWEZI KUWA NYEUPE DAIMA! ! THINK INDEPENDENTLY BRO!!!!!
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,194
Likes
108
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,194 108 160
Ha mbona viti kibao vilikuwa vitupu. Hao watu 400 walikaa wapi? Huyu kijana alikuwa ana busara lakini maskini wameshaanza kum haribu lol!

eti the finest SHOW ILIHITAJI WATU 400 TU!! Acha uwongo kaka! SHOW YA MWANAFATUMA ILIKOSA WATU!! Ayo maneno yako kwenye blog yako yanadhihirisha jinsi ulivyo mtumwa wa fikra!! Tunajua ni RUGAY aliyekuambia uandke hayo!!! Jana wananchi wamewaonyesha kwamba NYEUSI HAIWEZI KUWA NYEUPE DAIMA! ! THINK INDEPENDENTLY BRO!!!!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,400
Likes
50,132
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,400 50,132 280
eti the finest SHOW ILIHITAJI WATU 400 TU!! Acha uwongo kaka! SHOW YA MWANAFATUMA ILIKOSA WATU!!
Show ilifanyikia kwenye sehemu ambayo ipo enclosed na ni wazi ina maximum capacity occupancy. Sasa kama unabisha show ya MwanaFA haikuhitaji watu 400, weka ushahidi wako hapa kuwa haikuhitaji watu 400.

Ayo maneno yako kwenye blog yako yanadhihirisha jinsi ulivyo mtumwa wa fikra!!
Na wewe haya maneno yako humu yanadhihirisha ulivyo mtumwa wa fikra.

Tunajua ni RUGAY aliyekuambia uandke hayo!!! Jana wananchi wamewaonyesha kwamba NYEUSI HAIWEZI KUWA NYEUPE DAIMA! ! THINK INDEPENDENTLY BRO!!!!!
Lazima Ruge anawanyima sana raha na usingizi. Si ajabu hata mkibahatika kuupata usingizi mnamuota ndotoni!
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
basi kama ndo hvyo hata hao 400 hawakutimia
 
M

Msema yote

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
451
Likes
133
Points
60
M

Msema yote

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
451 133 60
Nilijua ULEDI MIHAYO ni mtu poa sana kumbe nawe ------ kama MWANA FISTULAA (MWANA FATUMA) na mume wenu RUGE au katerelo anayowapiga ndo inawachanganya, vaa nguo kjana ona aibu kutembea uchi Fu...***u
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,507
Likes
3,773
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,507 3,773 280
Fcuk Clauz media n evrybody associated with them.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Huyo Milad Ayo na Clauds media ndio wamemuharibia mwanaFA show yake kabisa, ni ujinga mtupu wamefanya kwa mfano:

1/Kushindana kwa makusudi na Lady JD kwa kupanga siku moja ya show ili zigongane na Lady JD.

2/Kutumia watu kuja humu mitandao kupotosha eti tiketi zote zimeshanunuliwa wakati ukweli ni kwamba tiketi bado zilikuwa zinapatikana mitaani na hadi mlangoni wa ukumbi zilikuwepo na hazikwisha kabisa.
 
O

oscar mjasiriya mali

Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
36
Likes
1
Points
0
Age
36
O

oscar mjasiriya mali

Member
Joined Mar 1, 2013
36 1 0
dar! mshikaji alikacha Itv, kahamia kwa hao jamaa,one day atawajua vizuri
 
D

Dingi mchafu

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
85
Likes
0
Points
0
D

Dingi mchafu

Member
Joined Oct 17, 2012
85 0 0
Audotorioum ile ni kweli ina capacity ya watu mia 400.Lakin ss ata mia 200 hawakufika.Uyu bwana amepiga mbizi kwenye tindikali
 
chinga4

chinga4

Senior Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
131
Likes
27
Points
45
chinga4

chinga4

Senior Member
Joined Mar 18, 2013
131 27 45
Akasimamie fistula , na huyo millard ashaanza kupgwa katereroooo
 
N

Napoleon 1

Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
79
Likes
1
Points
0
N

Napoleon 1

Member
Joined Apr 5, 2013
79 1 0
Show ilifanyikia kwenye sehemu ambayo ipo enclosed na ni wazi ina maximum capacity occupancy. Sasa kama unabisha show ya MwanaFA haikuhitaji watu 400, weka ushahidi wako hapa kuwa haikuhitaji watu 400.



Na wewe haya maneno yako humu yanadhihirisha ulivyo mtumwa wa fikra.



Lazima Ruge anawanyima sana raha na usingizi. Si ajabu hata mkibahatika kuupata usingizi mnamuota ndotoni!
Unalipwa au umejitolea?
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,111
Likes
208
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,111 208 160
Sijui ruge anawapa nini hawa vijana! Wamekuwa kama nini sijui,in short they are not independent!yan hata blog zao binafsi wanaambiwa waandike nini?

I used to like millardayo ila now nshaona uzushi tu!dogo anapotea mapema sana we muache!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Nilijua ULEDI MIHAYO ni mtu poa sana kumbe nawe ------ kama MWANA FISTULAA (MWANA FATUMA) na mume wenu RUGE au katerelo anayowapiga ndo inawachanganya, vaa nguo kjana ona aibu kutembea uchi Fu...***u
Jiti limekunasa limeshagonga utumbo mpana linatapika muda huo!likitolewa Pull up your Pant ukalale!
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
dar! mshikaji alikacha Itv, kahamia kwa hao jamaa,one day atawajua vizuri
Wewe mwenyewe Mengi unamjua kwenye Maonesho ya kuwalisha Ubwabwa Viwete pale Diamond other wise usingeandika upuuzi, mtafute Misanya Bingi au mtu anaefaham kilichomkuta akupe ABC ya yule Babu!
 
U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
243
Likes
2
Points
0
Age
29
U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
243 2 0
kwanza robo ya wahudhuriaji walikua ni wafanyakazi wa kampuni ya WAFU FMI!!! Pili NDUGU WA DAMU KAMA WAJOMBA NA MABINAMU NA MAJIRANI,, TATU, KUNA ROBO YA WATU WALIINGIA KWA COMLIMENTARY !!Wachache sana ndo walitoka kwa moyo!!!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Wanaoshabikia blauzi humu ndani mbona ni maccM
 
Dr. Chapa Kiuno

Dr. Chapa Kiuno

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
445
Likes
5
Points
0
Dr. Chapa Kiuno

Dr. Chapa Kiuno

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
445 5 0
eti the finest SHOW ILIHITAJI WATU 400 TU!! Acha uwongo kaka! SHOW YA MWANAFATUMA ILIKOSA WATU!! Ayo maneno yako kwenye blog yako yanadhihirisha jinsi ulivyo mtumwa wa fikra!! Tunajua ni RUGAY aliyekuambia uandke hayo!!! Jana wananchi wamewaonyesha kwamba NYEUSI HAIWEZI KUWA NYEUPE DAIMA! ! THINK INDEPENDENTLY BRO!!!!!
Hapa mkuu umenena...! Hivyi katika dunia ya leo kuna mtu anaweza kukodisha ukumbi mkubwa vile na tena Bongo alafu achukue watu 400 tu!? Yule naye kaanza kuharibiwa na Clouds Fm... Ama kweli jamaa wa pale wanajua kuwageuza wasafi kuwa wachafu... Hata wewe Millard....!!!!???
 

Forum statistics

Threads 1,273,856
Members 490,528
Posts 30,493,607