Mikutano ya siasa ikiruhusiwa Chadema mtawahutubia nani na wafuasi wenu wamewakimbia?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
32,387
2,000
Baada ya kupata pilau ya uhakika kwa jirani yangu ambaye ni mfuasi wa ACT wazalendo na kuzungumza mawili matatu nimejiridhisha siasa siyo Uadui.

Ila bado najiuliza kama mikutano ya kisiasa ikiruhusiwa watani zangu wa Ufipa watapata wafuasi kweli?

Kwanza hao watu wataenda kumsikiliza nani ilhali viongozi wanenaji ndio hao wamekimbilia CCM!

Maendeleo hayana vyama.
 

Wang Shu

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
2,038
2,000
Sio wote wanaoudhuruia vikao ni wanachama chama husika wengine wafwatiliaji tu wa siasa lakini hawana chama kwaiyo watu wanapatika tu.
 

Nyenyere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
12,865
2,000
Baada ya kupata pilau ya uhakika kwa jirani yangu ambaye ni mfuasi wa ACT wazalendo na kuzungumza mawili matatu nimejiridhisha siasa siyo Uadui.

Ila bado najiuliza kama mikutano ya kisiasa ikiruhusiwa watani zangu wa Ufipa watapata wafuasi kweli?

Kwanza hao watu wataenda kumsikiliza nani ilhali viongozi wanenaji ndio hao wamekimbilia CCM!

Maendeleo hayana vyama.
Ni ajabu kubwa kwamba licha ya CHADEMA kuonekana imebaki MIFUPA TUPU lakini bado inaendelea kuwa tishio kwa watawala. Ni kama kwamba baada ya CHADEMA "KUFA" sasa watawala wamejikuta wakipambana na mzimu wake (ghost) ambao ni hatari zaidi kwani ingawa hauonekani lakini madhara yake ni dhahiri.

Sent from my SM-A720F using Tapatalk
 

dennis_robert

JF-Expert Member
Mar 7, 2019
1,468
2,000
Ni ajabu kubwa kwamba licha ya CHADEMA kuonekana imebaki MIFUPA TUPU lakini bado inaendelea kuwa tishio kwa watawala. Ni kama kwamba baada ya CHADEMA "KUFA" sasa watawala wamejikuta wakipambana na mzimu wake (ghost) ambao ni hatari zaidi kwani ingawa hauonekani lakini madhara yake ni dhahiri.

Sent from my SM-A720F using Tapatalk
Pale marehemu anapokua bado ni tishio ajabu kweli kweli
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
3,064
2,000
Wewe ulikuwa umeenda kuvizia ubwabwa na pilau tu, sasa wakati wa kusubili subili ukajikuta unaanzisha uongo ili jirani kuvumilie
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,219
2,000
Wait and see mkuuu,wananchi si mali ya CCM na hakuna cha maana mlichofanya mpaka useme hivyo
 

Mchumi90

JF-Expert Member
Mar 16, 2015
1,010
2,000
Baada ya kupata pilau ya uhakika kwa jirani yangu ambaye ni mfuasi wa ACT wazalendo na kuzungumza mawili matatu nimejiridhisha siasa siyo Uadui.

Ila bado najiuliza kama mikutano ya kisiasa ikiruhusiwa watani zangu wa Ufipa watapata wafuasi kweli?

Kwanza hao watu wataenda kumsikiliza nani ilhali viongozi wanenaji ndio hao wamekimbilia CCM!

Maendeleo hayana vyama.
Fungueni muone....acheni huru kabisa msiwatishe na polisi uone nyomi lake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom