Mikorogo makorokocho usoni mwa mama zetu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikorogo makorokocho usoni mwa mama zetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, Jun 11, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Big up kwa mama zetu.....hongereni sana.....
    [​IMG]

    Mama mzuri kapendezaaaaaa uso unang'aaaa hongera sana mama......usimalize yite mauchie na mtoto wako
    [​IMG]

    dada mie nimekupenda sana mwayegoo...umependeza sana ati.....uso tu mie naupendaga....
    [​IMG]

    dada aiseee umependeza sana dadake.....mie nimependa uso tu bibie kama muzunguuu....nawapendaga mama zetu nyie acheni...
    [​IMG]

    hongereni sana jamani kwa kuupendezesha uso.....

    [​IMG]

    jamani mama yetu pale kushoto si kapendezesha uso wake jamani....
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    kama vinyago vile
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 3,755
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Kwa nini inakuwa hivi jamani? wanaume tunahusika sana hapa
     
  4. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Michirizi + Ndevu Mungu wangu wee huyu lazima amlipe serengeti boy
     
  5. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yani ukiwa unaact muvi za mazombi hauongezi chochote usoni
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    arifu sasa hapo unadhalilisha wamama wetu.......lakini si wamependeza....
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,804
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Uswazi kwetu hawa ni maqueen wa Nguvu.Yaani huyu anaweza kukusumbua ata mwezi ujapewa Utamu.
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Yo Yo yaani mimi hiyo michirizi tu huwa ndio inaniacha hoi, hivi huwa ni side effect ya mkorogo au?? naona kama vinarelate, coz wengi wanaojichubua unakuta wanayo hiyo michirizi! ni aibu, lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,538
    Likes Received: 11,436
    Trophy Points: 280
    ni watanzania hawa? mi sirudi bongo ..hii ni evolution ama ni nini?
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hii mijimama imezeeka inajifanya bado mitoto midogo, hata ijichubuwe vipi na ijipake mirangi ya dunia nzima, umri ushaxema bye bye. Ni mijinga sana.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kama mashetani.
    Hadi kichefuchefu
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sihusiki!
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,019
    Likes Received: 8,467
    Trophy Points: 280
    Vinyago
     
  14. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,564
    Likes Received: 9,316
    Trophy Points: 280
    ila wamependeza bwana..tatizo mipoda wanayosugua
     
  15. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    da!hawa watu kweli ama photoshop!
     
  16. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,234
    Likes Received: 1,882
    Trophy Points: 280
    Wanatisha kinoma.
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    kwa jinsi wote walivyojipodoa, wote wanajiona wamependeza!!..too machi, khaah!!
     
  18. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tatizo zaidi wanapaka poda za watu weupe, wanapojikoroga mikorogo wanasahau kuwa wao bado waafrika kwahiyo wapake poda zinazoendana nao
     
  19. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 719
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    mwanaume anayegonga ana moyo sana
     
  20. Amosen

    Amosen Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Yani mimi mdio walaaaa sitaki kuusika,
    ma bibi wamekuwa ka ndoo ya chokaa
     
Loading...