Mikopo


JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
1,168
Likes
1,096
Points
280
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
1,168 1,096 280
naombeni more info,nataka kujenga nyumba,ni benki gani na kwa utaratibu upi inatoa mikopo,kwa kutumia hati ya kiwanja au nyumba,nifahamisheni wakuu
 
Cherrylicious

Cherrylicious

Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
Cherrylicious

Cherrylicious

Member
Joined Dec 1, 2010
37 0 0
AZANIA nadhani wanatoa mikopo ya nyumba
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,489
Likes
931
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,489 931 280
Nenda kajaribu Twiga Bancorp kama una sifa, hasa dhamana ya mkopo kama ipo.
 
N

Neytemu

Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

Neytemu

Member
Joined Nov 7, 2010
83 0 0
Nenda kajaribu Twiga Bancorp kama una sifa, hasa dhamana ya mkopo kama ipo.
sina hakika asilimia mia ila Azania wanatoa mkopo kwa ajili ya nyumba ila mkopaji lazima awe amekamilisha kwa asilimia fulani na atatakiwa kuwasilisha salary slip zake kama ni mfanyakazi na kama ni mfanyabiashara atawasilisha bank statement yake
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Hapa kwetu bado utaratibu wa kupokea hati za nyumba au kiwanja haiwezekani. Nimeenda benki zote tajwa nikiwa na hati nikashindwa. Tena nikiwa nataka milion tano wakati kiwanja changu kikiwa na thamani ya milion kumi. Nikajaribu kuwaomba wanunue mkopa nilionao kwa kuwa mimi ni mwajiriwa na nimekopa lakini ikashindikana. Benki zetu hazitusaidii kabisa
 
M

mwalwisi

Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
0
M

mwalwisi

Member
Joined Oct 6, 2010
45 0 0
Hapa kwetu bado utaratibu wa kupokea hati za nyumba au kiwanja haiwezekani. Nimeenda benki zote tajwa nikiwa na hati nikashindwa. Tena nikiwa nataka milion tano wakati kiwanja changu kikiwa na thamani ya milion kumi. Nikajaribu kuwaomba wanunue mkopa nilionao kwa kuwa mimi ni mwajiriwa na nimekopa lakini ikashindikana. Benki zetu hazitusaidii kabisa

Have you tried CBA and Akiba Commercial Bank?
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Kote huko nieenda mpaka Stabic wanao tangaza kwa sana. Mabadiliko yanahitajika ktk sector ya bank.
 
Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
613
Likes
10
Points
0
Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
613 10 0
Kuna wakati huwa najiuliza hao wanaokopa wana sifa gani za ziada?. Mimi nimekuwa na akaunti Barcklays kwa taribani miaka 3 na nimekuwa nikitumia hiyo tu, lakini ninapouliza suala la mkopo huwa naelezwa kwamba bado utaratibu haujaruhusu. Kwa kweli inakatisha tamaa sana kwa benki zetu.
 
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
1,168
Likes
1,096
Points
280
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
1,168 1,096 280
Shukrani mkuu,nitafanyia kazi
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
pole mkuuu nchi yetu hii hamna mazingira mazuri ya kutoa mikopo na ukibahatisha unaumia sana ila ndo hivyo hatuna ujanja maana hata serikali haina mpango wa kuongea na mabenki ili kuweka mazingira vizuri. umaskini hautaisha sana sana kupata madeal ya ofisini mambo yaende kama uko kwenye nafasi ya kuruhusu kupata deals nzuri kama commission ambazo hazitakuletea matatizo baadae
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
bank tz hazipo kumsaidia mtanzania mikopo wanapewa wahindi na waarabu tuu bila hata hati maana wengi wao wanaishi nyumba za nhc.wanadai watz hatulipi mikopo.sioni hata faida ya kutumia bank kwani unapotaka hata vijisenti vyako usumbufu mtupu mara system down mara manager hayupo mara foleni kubwa etc
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,656