Mikopo ya riba ndogo na mashart nafuu ndani ya siku3

ureni

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
1,268
1,250
Kampuni ya CRM Financial services kwa ushirikiano wa VKP Investment sasa inatoa mikopo kwa vikundi/wafanya biashara Na watu binafsi/waajiliwa kwa marejesho ya miezi 3,6 Na 12 kwa riba ya 20%,30,nk
Kwamawasiliano zaidi fika offisini kwetu Mbezi shule mkabala Na sheli ya Puma au piga sim
0757783401
0712183055
Huduma hii Ni Kwa wakazi WA Dar es salsa Na Arusha Tu.
Nyote mnakaribishwa.
Duh hizo riba hatari sana kidogo nizimie kubwa mnno nyie kweli mtakua mmepata kibali cha BOT?manake wangewaregulate kwa mujibu wa sheria wasingekubali muwakamue wananchi hivyo
 

cutebrown

Member
Feb 23, 2016
69
125
30% ndo riba ndogo? Aisee
ulitaka upewe riba kiasi gani kwa marejesho zaidi ya mwaka mzima? Ni taasisi gani ya kifedha umewah kupewa riba chini ya 30% kwa marejesho hadi ya miaka miwili Na miezi sita? Tena ukapata mkopo haraka bila hata yakua Na acount katka campuni hiyo kwamiez isio pungua miwili au mitatu!!
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,823
2,000
ulitaka upewe riba kiasi gani kwa marejesho zaidi ya mwaka mzima? Ni taasisi gani ya kifedha umewah kupewa riba chini ya 30% kwa marejesho hadi ya miaka miwili Na miezi sita? Tena ukapata mkopo haraka bila hata yakua Na acount katka campuni hiyo kwamiez isio pungua miwili au mitatu!!
Hivi bank sio taasisi za kifedha? Mikopo 5years riba 18%.....anyway kazi njema
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,363
2,000
12
ulitaka upewe riba kiasi gani kwa marejesho zaidi ya mwaka mzima? Ni taasisi gani ya kifedha umewah kupewa riba chini ya 30% kwa marejesho hadi ya miaka miwili Na miezi sita? Tena ukapata mkopo haraka bila hata yakua Na acount katka campuni hiyo kwamiez isio pungua miwili au mitatu!!
%
 

LUS0MYA

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
247
250
Riba ni ya kawaida na nafuu..watu wengi hawana uelewa wa ukokotoaji riba na hakika ungesema unatoza riba ya asilimia 3 kwa mwezi wangejaa humu na mngesumbuliwa kweli bila kujua kuwa hiyo ni ghali sana ..yaani asilimia 36 kwa mwaka mmoja...taasis nyingi sasa zinatoza 4 percent kwa mwezi ambayo ni karibu asilimia 48 kwa mwaka...ndiyo wengi wanakwama
 

Angry Bird

JF-Expert Member
May 3, 2016
514
500
Tanzania hakuna kitu kinaitwa riba nafuu. Obasanjo alishawahi kushangaa riba kubwa za mabenki tanzania. Kama kumbukumbu zangu ziko sawa alisema faida ni kubwa kuliko ya biashara ya madawa ya kulevya.
 

Raimundo

JF-Expert Member
May 23, 2009
13,500
2,000
Riba ni ya kawaida na nafuu..watu wengi hawana uelewa wa ukokotoaji riba na hakika ungesema unatoza riba ya asilimia 3 kwa mwezi wangejaa humu na mngesumbuliwa kweli bila kujua kuwa hiyo ni ghali sana ..yaani asilimia 36 kwa mwaka mmoja...taasis nyingi sasa zinatoza 4 percent kwa mwezi ambayo ni karibu asilimia 48 kwa mwaka...ndiyo wengi wanakwama
Hivi umelisoma vizuri tangazo?

Kuna mahali aliposema hiyo 20% au 30% ni kwa mwaka?
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
3,944
2,000
Hivi bank sio taasisi za kifedha? Mikopo 5years riba 18%.....anyway kazi njema
dada japo jamaa simjui ila namtetea kwa kupinga hoja yako.. ni kwamba bank huwa hazitoi taarifa kamili ili zipate waters.. bank hazisemagi ukweli.. binafsi nilikopa nmb 8m na nikalipa 13m kwa miaka minne..

sasa ukipiga hesabu hapo ni zaidi ya 50% nililipa...
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,823
2,000
dada japo jamaa simjui ila namtetea kwa kupinga hoja yako.. ni kwamba bank huwa hazitoi taarifa kamili ili zipate waters.. bank hazisemagi ukweli.. binafsi nilikopa nmb 8m na nikalipa 13m kwa miaka minne..

sasa ukipiga hesabu hapo ni zaidi ya 50% nililipa...
Swala la udanganyifu sio bank tu, kuna mtu alisema alichukua mkopo taasisi moja hivi inajulikana tu, kilichofata alikatwa mkopo kuliko muda waliokubaliana yani kama ni miaka miwili basi inaisha wao wanaendelea tu
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,823
2,000
Riba ni ya kawaida na nafuu..watu wengi hawana uelewa wa ukokotoaji riba na hakika ungesema unatoza riba ya asilimia 3 kwa mwezi wangejaa humu na mngesumbuliwa kweli bila kujua kuwa hiyo ni ghali sana ..yaani asilimia 36 kwa mwaka mmoja...taasis nyingi sasa zinatoza 4 percent kwa mwezi ambayo ni karibu asilimia 48 kwa mwaka...ndiyo wengi wanakwama
Ndo mambo yanayotakiwa kueleweshwa wateja make si kila mtu ana ufahamu na haya mambo, sasa kupanic plus kununa haisaidii :D
 

Utotole

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
6,594
2,000
dada japo jamaa simjui ila namtetea kwa kupinga hoja yako.. ni kwamba bank huwa hazitoi taarifa kamili ili zipate waters.. bank hazisemagi ukweli.. binafsi nilikopa nmb 8m na nikalipa 13m kwa miaka minne..

sasa ukipiga hesabu hapo ni zaidi ya 50% nililipa...
Nadhani huyu amesahau kuwa ile 18% au 22% inayotajwa na mabenki ni kwa mwaka. Ina maana kwamba kwa miaka minne inaelekea kuwa mara nne ya hiyo, ila inapungua tu kwa sababu ya ukokotoaji unaotegemea kiasi cha mkopo KILICHOSALIA.

Mdau wa tangazo hili labda tu angewaambia wasomaji kama na yeye hizo riba ni za mwaka au ni overall kwa mkopo mzima.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom