Mikopo nafuu kutoka Bank of Africa (BOA)

kipapi

kipapi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
628
Points
1,000
kipapi

kipapi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
628 1,000
Je waijua *BANK OF AFRICA (BOA)*
Hii ni Benki inayotoa mikopo rahisi ya hadi asilimia kumi nukta saba tu kwa mwaka.
Mfano ukikopa milioni 1.
Riba ya mwaka mzima itakuwa 107000.
Yaani kwa mwaka mmoja utarejesha riba na mkopo jumla milioni moja laki moja na elfu saba *(1107000)*
Makato kwa kila mwezi mmoja kwa kipindi cha miezi 12 yatakuwa ni 92,250.
Kwa miaka miwili makato yatakuwa
58,583.
N.k
Hii ni tofauti na Benki nyingine zinazotoa asilimia 18 au 17
Mfano kwa milioni moja katika Benki inayotoa riba ya 17 utakatwa 97,000 kwa mwezi.

WANAPATIKANA WAPI HAWA JAMAA?
Makao Makuu ni pale POSTA opposite na MAHAKAMA YA RUFAA
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
11,339
Points
2,000
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
11,339 2,000
Mkuu naomba kuelewa hapo mbona hesabu zako haziko sawa ? mfano 92,250 x12 = 1,107,000 iko sawa sasa hii ya 58,583 x 24 = 1,405,992 mbona tofauti sana au RIBA ZINATOFAUTIANA ? ?
Hapo kimeangaliwa muda wa kulipa mkopo
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,922
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,922 2,000
Naona wakopaji wamepungua sana kwenye benki zote, juzi kati nmb wamekuja ofisini kubembeleza watu wakope na rejesho miaka 7 au miezi 84 na wananunua madeni ya mikopo mingine. Tutakomaje
Watu wameanza kuelewa mikopo na adha zake. Hawadanganyiki kirahisi rahisi.
 
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
856
Points
1,000
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
856 1,000
Formula inayotumika kucalculate riba zenu haieleweki kabisa.
Ni kweli hata mm nashangaa na mtoa mada nae haeleweki yeye anawatangazia kama nani ? kuna dalili za utapeli hapa
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,736
Points
2,000
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,736 2,000
Mnaongelea mambo ya riba je vigezo vya kupata mkopo ni vipi? Kuna muda mtu unapata hitaji la kifedha na unakuwa tayari kuchukua mkopo wa riba yoyote lakini masharti yanakuwa magumu. Benki zote zinataka mshahara upite kwao na uwe umedumu kwa zaidi ya miezi sita na kuwe na mkataba baina ya benki na mwajiri wako sasa waajiri wa sasa hivi wengi wagumu kwenye hilo.
Benki gani haina masharti magumu na hao BOA vigezo vyao ni vipi?

Opera Min Joseverest etc
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,036
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,036 2,000
Ahsante kwa taarifa...



Cc: mahondaw
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,226
Points
2,000
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,226 2,000
Wewe ndio umeleta hizi taarifa halafu umeisifia Bank kabisa inakuaje uulize wanapopatikana?
 

Forum statistics

Threads 1,326,424
Members 509,499
Posts 32,221,559
Top