Mikopo mikopo mikopo.....kwa ajili yako, kampuni yako na staff wa hiyo kampuni.


Ibrahim K. Chiki

Ibrahim K. Chiki

Verified Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
579
Points
195
Ibrahim K. Chiki

Ibrahim K. Chiki

Verified Member
Joined Apr 5, 2011
579 195
Wadau.... Kizuri kula na nduguyo....Internationa Commercial Bank inatoa mikopo kwa ajili yako, Kampuni yako na hata staff wa hiyo kampuni kwa riba nafuuu na muda mfupi.

1. Mikopo kwa ajili ya staff wa kampuni inategemeana na mishahara yao.
Aina: Express Loan, Car Loan and Morgage Loan
Vigezo:
(a). Kufungua Account.
(B). Mshahara kupita kwa account yako kwa miezi 3

2. Mkopo kwa kampuni unatoka kuanzia Mil 200 na kuendelea:
Aina: Long term loan-3years na Overdraft 1year
Vigezo:
(a). Collateral/Dhamana
(b). Bank statement

Riba ya mikopo yetu yote ina range in between 19 to 24% but still ni negotiable.

Kwa Maelezo Zaidi Please call: 0756 517 588 or 0652 590 519 uliza Ibrahim.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Akhsante sheikh Ibrahim.
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,480
Points
1,225
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,480 1,225
90 days... nishachoka tayari....
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,480
Points
1,225
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,480 1,225
Kubali kuishi kama mtumwa kwa sasa ili uje uishi kama mfalme baadae....!
Yeah... through my hard work... kwa mfumo wa ajira za sikuhiz .. na kundi kubwa la wananchi walio chini ya viwango vya kibenki ili wakopeshe...benki zote mizinguo tu.. unaishia kuwa na utitiri wa akaunti ambao hazina msaada wowote....

Warekebishe masharti yao....
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,435
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,435 2,000
Hiyo mikopo inatofauti gani na ya mabenki mengine?
 
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Points
170
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 170
wadau.... Kizuri kula na nduguyo....internationa commercial bank inatoa mikopo kwa ajili yako, kampuni yako na hata staff wa hiyo kampuni kwa riba nafuuu na muda mfupi.

1. Mikopo kwa ajili ya staff wa kampuni inategemeana na mishahara yao.
Aina: Express loan, car loan and morgage loan
vigezo:
(a). Kufungua account.
(b). Mshahara kupita kwa account yako kwa miezi 3

2. Mkopo kwa kampuni unatoka kuanzia mil 200 na kuendelea:
Aina: Long term loan-3years na overdraft 1year
vigezo:
(a). Collateral/dhamana
(b). Bank statement

riba ya mikopo yetu yote ina range in between 19 to 24% but still ni negotiable.

Kwa maelezo zaidi please call: 0756 517 588 or 0652 590 519 uliza ibrahim.
kwa mfano mimi nina ofisi yangu ambayo nauza vinywaji reja reja na nina mfanya kazi je naweza kumuombea yeye apate mkopo wa vinywaji vya jumla ikiwemo soda za bakhresa na cocacola na pepsi na maji za azam?
Kama anaweza kukopa kwa niaba yangu niambieni ni vigezo gani anatakiwa kuwa navyo ili apate mkopo?
Asante kunijibu
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,342
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,342 2,000
Sijaajiriwa ninafanya biashara binafsi,ninajenga nyumba na kuzipangisha/kuziuza,ninaweza kusaidika hapo?hata kama makusanyo ya kodi zangu yatapitia kwenye benki yenu je nitahitaji kufanya nini kingine ili ni fit kupata mkopo wenu?
 
Ibrahim K. Chiki

Ibrahim K. Chiki

Verified Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
579
Points
195
Ibrahim K. Chiki

Ibrahim K. Chiki

Verified Member
Joined Apr 5, 2011
579 195
Sijaajiriwa ninafanya biashara binafsi,ninajenga nyumba na kuzipangisha/kuziuza,ninaweza kusaidika hapo?hata kama makusanyo ya kodi zangu yatapitia kwenye benki yenu je nitahitaji kufanya nini kingine ili ni fit kupata mkopo wenu?
je hizo nyumba zina hatiii?
 
Ibrahim K. Chiki

Ibrahim K. Chiki

Verified Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
579
Points
195
Ibrahim K. Chiki

Ibrahim K. Chiki

Verified Member
Joined Apr 5, 2011
579 195
tujenge tabia ya kujua na kujifunza vitu vipya kila siku.
 
Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
732
Points
170
Poxino

Poxino

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
732 170
Kwa wale wafanyakazi waserikali am so mshara wao unanzia laki3 waweza kopeshawa bei gan
 

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,240
Top