Mikoa ya Kuamshwa 2015


mudushi

mudushi

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
152
Likes
5
Points
35
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
152 5 35
Ndugu wanajamiiforums nina maoni yafuatayo kuhusu uchaguzi wa 2015:

1) CCM wamechakachua matokeo ktk majimbo ambayo CHADEMA ilishinda km TARIME, KIBAHA, S'WANGA, SEGEREA, K'MBONI, SHY nk. Sasa CHADEMA waende mahakamani.
2) Kuna mikoa inahitaji OPERATION ZINDUKA. Hii ni mikoa ambayo wananchi wake wako nyuma kimaendeleo km vile Morogoro, Singida, Tabora, Ruvuma, Mtwara, Lindi na Kibaha
3) Wananchi wajitokeze kuichangia CHADEMA kwa HALI na MALI.

CHADEMA ni MKOMBOZI WA WANANCHI na TANZANIA
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Sema Pwani sio Kibaha
On a serious note iyo mikoa kuna haja ya kuwa na special campaign
 
C

Criticism

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
C

Criticism

Member
Joined Nov 3, 2010
40 0 0
Kama Chadema ni mkombozi wa wananchi na mungu ana kazi gani??????
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Naona ule wimbo wa Mwaitege "NJOO UFANYIWE MAOMBI" kuna haja ya kupeleka CD na TAPE za bure uku
 
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
152
Likes
5
Points
35
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
152 5 35
Criticism We Kafiri vipi? Kwa Mungu tuna Wokovu. Ukombozi ni kumtoa mtu kutoka kwa Mafisadi kama vile CCM.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Ndugu wanajamiiforums nina maoni yafuatayo kuhusu uchaguzi wa 2015:

1) CCM wamechakachua matokeo ktk majimbo ambayo CHADEMA ilishinda km TARIME, KIBAHA, S'WANGA, SEGEREA, K'MBONI, SHY nk. Sasa CHADEMA waende mahakamani.
2) Kuna mikoa inahitaji OPERATION ZINDUKA. Hii ni mikoa ambayo wananchi wake wako nyuma kimaendeleo km vile Morogoro, Singida, Tabora, Ruvuma, Mtwara, Lindi na Kibaha
3) Wananchi wajitokeze kuichangia CHADEMA kwa HALI na MALI.

CHADEMA ni MKOMBOZI WA WANANCHI na TANZANIA
Na TANGA.....toka 1970s hakuna maendeleo lakini kila uchaguzi CCM wanashinda 100
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Kama Chadema ni mkombozi wa wananchi na mungu ana kazi gani??????
Mungu hapigi kura wala hajawahi kutuambia tupige kura...kwa hiyo hahusiki na hili ila wananchi wenyewe ni juu yao
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Morogoro ni mkoa tajiri lakini watu huko wanaishi maisha ya kimaskini. Mpaka Kigoma wanawapiga bao.
 
S

Soda

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
S

Soda

Member
Joined Nov 2, 2010
17 0 0
Chadema ni chama cha vurugu.
Nawashauli jiungeni na chetu cha CUF kimejaa heshima
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Unasemaje??
Lushoto Jana ITV wanalalamika kuwa Shekifu hajafanya lolote miaka yote lakini tumempa tu basi,
Hii ni akili au matope!
Huko handeni je? watu hooooooooooooooooooi lakini bado wameng'ng'ania misumari kichwani
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Chadema ni chama cha vurugu.
Nawashauli jiungeni na chetu cha CUF kimejaa heshima
Vurugu gani unazungumzia! kudai haki au?
CUF ndo washika mapanga?
Ungejua kuwa hicho ndo kinamweka pabaya Prof Lipumba usingesema kabisa.
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
Morogoro inatia aibu. Mie natoka mkoa huo lakini kwa swala la kusinzia ndo tunaongoza. Wanachofanya CCM mikoa yote wanayopata kura nyingi huwa hawapeleki miradi yoyote ya maendeleo. Barabara ya Kidatu - Ifakara - Mahenge mpaka leo hii ni ya vumbi na wakati wa masika ni shughuli pevu. Ukija uchaguzi kura zote kwa CCM. Shame on us!
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Imelala dolo, imelala hiyo, imelala hiyo mitalimbo, imelala dolo. Ruvuma, Mtwara, Pwani, Tanga na Tabora kwa uchaguzi wa mwaka huu ni mitalimbo iliyolala. Lakini ogopa aliyelala akiamuka akakuta unamg'ong'a, ama zake au zake. NI lazima watakuwa macho mwaka 2015.
 
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
781
Likes
2
Points
0
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
781 2 0
Ndugu wanajamiiforums nina maoni yafuatayo kuhusu uchaguzi wa 2015:

1) CCM wamechakachua matokeo ktk majimbo ambayo CHADEMA ilishinda km TARIME, KIBAHA, S'WANGA, SEGEREA, K'MBONI, SHY nk. Sasa CHADEMA waende mahakamani.
2) Kuna mikoa inahitaji OPERATION ZINDUKA. Hii ni mikoa ambayo wananchi wake wako nyuma kimaendeleo km vile Morogoro, Singida, Tabora, Ruvuma, Mtwara, Lindi na Kibaha
3) Wananchi wajitokeze kuichangia CHADEMA kwa HALI na MALI.

CHADEMA ni MKOMBOZI WA WANANCHI na TANZANIA
CCM wamechakachua pia Kigoma Mjini umesahau!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Chadema ni chama cha vurugu.
Nawashauli jiungeni na chetu cha CUF kimejaa heshima
Heshima ya kukubali kuibiwa kura Zanzibar 1995...2000....2005....2010....hatimaye mmepata Umakamu wa bendera
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Na special campaigns inabidi zianze immediately, sasa hivi. Kwanza kwa viongozi wa chama kuingia mitaani mijini na vijijini kuwaweka wananchi sawa juu ya nini wanatakiwa kupata toka kwa viongozi waliopewa dhamana. Kwa muda mrefu sasa CCM imekuwa ikifaidi mtaji unaotokana na ujinga wa watanzania walio wengi. Ndiyo maana inazidi kuupalilia ujinga kwa kuendesha mipango ya elimu zisizo na tija ili watu wengi waendelee kuwa wajinga, wanaoamini kuwa kusema CCM ndiyo kama umesema Tanzania. Wanaoamini Nyerere bado ni Raisi wetu na wanaoamini kuwa bila CCm Tanzania itakuwa na vita. Lazina CCM waelewe hata hivyo kuwa ujinga si kilema cha kudumu. watu wakielimishwa wanatoka katika lindi la ujinga na ndio hicho inabidi kifanyike. Hadi sasa dalili ni njema maana hali ya 2005 na sasa ni tofauti, watu wameanza kuelewa japo juhudi zaidi inahitajika. Pamoja na viongozi kuendesha kampeni kuanzia leo hadi uchaguzi wa 2015, sisi sote wapenda maendeleo na neema kwa Tanzania inabidi tuingie mitaani pale tulipo kwa mtu mmoja-mmoja au hata vikundi kueneza ujumbe wa sababu za mabadiliko, huku tukiwakumbusha wananchi kufuatilia utekelezaji wa ahadi zote zilizotolewa na CCM wakati wa kampeni ili wakati wa kampeni zijazo CCM ikisema tumetimiza ahadi ZETU ZOTE asilimia 100 tuwe na 'data' za kuhoji vinginevyo.

Napenda kuwasilisha wadau!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,211
Members 475,873
Posts 29,312,848