Mikoa gani watu wao wanaishi kwa furaha Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoa gani watu wao wanaishi kwa furaha Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Dec 15, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Mbeya===ndio wanaishi kwa furaha zaidi kuliko mikoa yote,sababu kubwa ni ile ya kuamini lazima kila mtu atakuwa tajiri siku moja Kilimanjaro==ndio wanaishi kwa strees zaidi kwa kuwa maisha ndani ya mkoa wao ni magumu na yanahitaji akili ya hali ya juu zaidi
    Iringa===wanaishi maisha yenye giza mbele kwa kuwa wanaonekana wamekata tamaa zaidi kuliko mikoa mingine
    Mtwara==wamezoea matatizo magumu na wanaona ni kitu cha kawaida kwao
    Rukwa==wanaishi kwa kuheshimu binadam wenzao zaidi kwa kuwa wanajua maana ya radi za kutengeneza
    Arusha==wanaishi kwa matumaini ya maisha kubadilika lakini inaonekana kama itakuwa ngumu zaidi kwa sababu serikali ya ccm imeamua kuwakomoa kwa vile walichagua upinzani

    list itaendelea kwa kuwa tupo ofisini tunaendelea kufanya research
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JF is never boring!!! Tehe tehe tehe

    This tjread is very interesting, I am glued to it!
     
  3. libent

    libent JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwanza: wao wanaoshi kwa matumaini ya kuwa sangara wataongezeka kwenye ziwa victoria kwa hiyo na kuacha kula mapanki na kuanza kula minofu. Nashut down
     
  4. S

    SUNGURA MPOLE Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiongea mkoa hutapata jibu sbb kwenye mkoa kuna wilaya nyingi na kila wilaya ina maisha yk.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    duh, ngoja nitafute pennasol kwanza
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,410
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    dodoma wanaishi kwa tabu sana kwa kuwa gharama za maisha zimepanda,imagine hata wabunge wetu watukufu wanateseka.
     
  7. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    The the the:). Hii ya kuheshimu binadamu wenzao kutokana na kujua maana ya radi yakutengeneza imenifurahiisha sana!

    Asante sana kwa analysis yako!
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,567
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Dar=mchana tunaota,usiku tunawaza.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapa tumeshindwa kukusoma'ina maana maisha ya dar ni kuwaza kwa kwenda mbele?
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Wamesha zinduka mkuu baada ya kukamuliwa kwa karne za kutosha na wao wakisema nduhu tabu na maguzu masese sasa wanaishi kwa matumaini makubwa wakiamini katika mabadiliko ya kisiasa ndo yatawakomboa na walionyesha mfano kwenye uchaguzi wa 2010
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa wazaliwa wa dar ni ndiyo labda wakuja ndo wajanja we cheki ushiriki hata kwenye politics ambayo inaweza changia mabadiliko ya hali zao za maisha dar wako ziii
     
  12. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah wekeni basi na Lindi, Pwani, Shinyanga, Kigoma, Kagera
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inaonekana hata chumvi ni bei mbaya mpaka sh 70,000 hazitoshi
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    kuna baadhi ya mikoa bado inafanyiwa kazi
    pwani==kigoma ndio kimoja,japo bendi nyingi za miziki zilianzia pale uchawi unadidimiza mkoa wetu wa kigoma,wakina zito hawaishi kuzunguka na irizi mifukoni
     
  15. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 512
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Dodoma = Posho kibao 200,000/=
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Mikoa yote tabu tupu. Ngoja tutafute pa kwenda kujificha.
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo jibu ni Mtwara siyo?
     
  18. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,101
    Likes Received: 1,152
    Trophy Points: 280
    Bwahahahahh! Pinda ana kazi kubwa ya kusafisha mkoa wake na tuhuma kama hizi.
    Kweli JF is never boring
     
  19. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,315
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Kagera wanatamani kuwa wananchi wa Uganda au Rwanda.
     
  20. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hilo neno.
     
Loading...